หนาวแล้ว!!! ไปเขาใหญ่ 16-18 ห้ามล้มนะ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย naruepun, 16 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ken_Master

Ken_Master New Member Member

106
    2
    0
    ก็รีบหาวันว่างที่ตรงกันหน่อยสิพี่น้อง.......พอพี่น้องสรุปได้

กระผมก็จะได้มาเคลียร์วันของกระผมให้ว่างตาม.....นี่เป็นข้อดีของการทำกิจการส่วนตัว:sad:......"

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อยากจะรบกวน น้าเคนครับ พอจะหาที่พักได้ไหมครับ บนเขาใหญ่ ราคาย่อมเยาว์ พอดีที่พักกันประจำโดนคิวเต็มไปแล้วครับ วันที่ไปคือ 16-18 นี้ครับ:D

3. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    เอ๊า ตกลงจะไป16-18 อยู่อีกเหรอ tripใหม่กูเกิดพอดีละ งั้นคงไม่ได้ไปด้วยละเพื่อน

4. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    เอ่อคือว่า............งานเข้าวันที่ 17 เหมือนกันหว่ะ.............คือว่านะ...................

5. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    16-18 ตรงกันเลย สละโสด..เอ้ย!!! สละสิทธิ์ไปถ่ายงานอัมพวาครับ

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    24-25 ล่ะ ว่างกันไหม เลื่อนไปเรื่อยเนี่ย เด๋วไม่ได้ไปพอดี

เพื่อน1 บ้านว่างไหมวะ 24-25 เช็คให้หน่อยคร้าบบบบ

แล้วตอนแรกนะบอกว่างกันหมดนะ17-18 นะ กูก็เลื่อนนัดหมอลูกกูนะ พวกมึงนะ:cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2009
  7. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    เอาน่าใจเย็นเพื่อน เขาใหญ่ไม่ไกลเกินเอื้อมเดินทางสะดวกรับรองภัทรไม่มีปัญหา :) อีกอย่างเขาใหญ่ยังไงก็หนาว หน้าร้อนกลางคืนยังเย็นๆเลย ได้ไปชัวร์มึง

8. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
  9. JZGE

855
    57
    0
    งานแข่งขัน ทำซุปครับพี่น้อง 24-25 มค น่ะ ยังไงก้ไปไม่ได้เว้ย

กรูจะว่างก็คือเสาร์นี้ แล้วก็แพลนว่าจะไปภูเตยว่ะ

รายละเอียด
    ----> http://www.baanbonphu.com/home.html

พอดีมีคนรู้จักเป็นเจ้าของเว้ยยย ยังไม่รู้เป็นไงมั่ง ว่าจะไปสำรวจดูว่าจิงมั้ย 8 องศา

10. Super Colt

2,980
    11
    0
    เออ ลืมไปว่า 24-25 มีซุปขึ้น ไม่ไปเหมือนกันจะไปดู อิอิ
    งั้นยกเลิกแล้วกันนะ ต่างคนต่างไป ไม่ต้องนัด ไม่ต้องเลื่อน
    รอให้ว่างพร้อมกันคงยาก ถ้ามีโอกาสคงได้ไปพร้อมกัน :D:D

11. Ken_Master

Ken_Master New Member Member

106
    2
    0

:mad:ก็ลองสรุปวัน........สรุปนำนวนคนมาดิ........แล้วก็ราคาที่พอสู้ใหว:sad:

นอนรวมหรือแยกห้อง.........แล้วถึงจะเช็คได้นะครับพี่น้อง:cool:

12. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :eek: ... น้าเคน สงสัยงานนี้คงล่มอีกแล้ว ไว้โอกาสเหมาะๆจะได้เจอกันครับ...อิอิ

13. JZGE

855
    57
    0
    มึงยังแค่สงสัยอยู่อีกเหรอเนี่ย

14. Super Colt

2,980
    11
    0
    คิดว่า 678หรือ789 ก.พ. กูจะไปที่นี่ http://www.kapom.com/rayong2/
    ใครอยากไปด้วยก็บอก ไม่ว่างก้ไม่ว่ากัน แต่กูไปแน่นอน
    หัวล่ะ 1200

ไอ้โอ๊ตไปมาแล้วบอกแหล่มมากมาย:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้