ภาพเทพนคร 13ธันวา 51

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย boyu, 20 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vzapop

vzapop New Member Member

59
    5
    0
    ดูมาแล้วครับ..........ไม่น่าจะทันชัวชัว

มันยังไม่มีเค้าโครงเท่าไร เพราะกว่าจะราดแทรค.....กว่าจะเทปูนพื้นที่ทั้งหมด
    กว่าจะเดินไฟ.....กว่าจะเก็บงาน.......จะก่ออัฐจรรย์.......กว่าจะเตรียมห้องน้ำ........

งานแต่ละชิ้นก็ต้องแผนกใครแผนกมัน..........กว่าจะทำอย่างอื่นได้ก็ต้องรอเทพื้นทั้งหมดเยก่อน

เราลุ้นให้สนามเก่าเปิดได้น่าจะมีโอกาศมากกว่ารอสนามนี้

เจ้าของอาจจะมรธุรกิจหลายอย่างจนไม่น่าจะมีเวลามาดูแลทางนี้มากกว่า

2. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    รอลุ้นอีกคน............งั้นตอนนี้ก็เอารถไปโมกันก่อนรอเวลา

สนามเสร็จปุ๊บ.............รถแรง แซ๊ดดดดดดด ปั๊บ

ดีมั๊ยหละ^^

3. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ยังไงก็ต้องทันนะครับ อยากชมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    รอ ลุ้น อยู่

5. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    มีลุ้นนะเนี่ย

6. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    ลุ้นตัวโก่ง

7. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    ลุ้นด้วยคนคับ แต่ยังงัยก็อย่าลืมเรื่องความปลอดภัยนะคับ

8. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

9. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    ทันแน่นอนครับ พ่อแม่พี่น้อง

10. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอหั้ยทันเถอะ...อยากเห็นๆๆ

11. sanook24hot.over size

sanook24hot.over size New Member Member

9
    1
    0
    ...เอาใจช่วยคับบ เพราะจาไปดู

12. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    เอาใจช่วยด้วยครับ

13. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เห็นด้วยคับ:first:

14. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    จะทันไหมเนี่ย

15. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ขอให้เสร็จทันคับให้กำลังใจ แต่ทางผู้จัดก้อยังโปรโมททั้งในนหนังสือและเว็บ คงมีเซอร์ไพรส์มั้งคับ

16. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    เอาใจช่วยให้เสร็จไวๆ จร้า

17. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ขอให้เสร็จทันนะครับ อยากดู แต่ถ้าเสร็จไม่ทันก็ไม่ไเป็นไร เลื่อนไปก่อนดีกว่า อย่าจัดแบบไม่เต็มร้อยเลย ครับ เอาให้มันสมบูรณ์ก่อนดีกว่า เพื่อประโยชน์และความปลอดภัยของทุกๆฝ่าย

18. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    เสร็จหรือไม่เสร็จเสาร์13รู้แน่ๆๆๆ

19. hanaga101

hanaga101 New Member Member

92
    3
    0
    UP....................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ธันวาคม 2008
  20. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ทันก็ทัน ไม่ทันก็คือไม่ทัน อยากจะให้เน้นความปลอดภัยและความสมบูรณ์เป็นหลัก งานใหญ่ระดับนี้ ผมเชื่อว่า ใครๆ ก็รอได้ ขอแค่ให้ " พร้อม และ ปลอดภัย " ก็พอ ไม่อยากนึกภาพ พร้อมแข่งแบบไม่มีอะไร

21. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    เห็นว่าทำกัน 24 ชม.เลยนี่คับ ยังไงก็น่าจะทันนะ เอาใจช่วยคับ

22. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ไหนๆ ก็ไหนๆ ผมทายว่า "เสร็จทัน"

23. THAI CFIRO

THAI CFIRO New Member Member

26
    1
    0
    ไม่น่าทัน

ไม่น่าทันะเมื่อวานเพิ่งผ่านมา ยังปัยม่ายถึงหนายเลย มีแต่ฝุ่น ม่ายด้ายทำ 24 ชม ด้วย วันที่ 13 อาจจะเสร็จแต่แทรค น่าจะด้ายวิ่ง......................................แต่ก้อเอาใจช่ยคับ
    Code:
    [CODE]
    [/CODE]

24. garmo_sk

garmo_sk New Member Member

523
    4
    0
    คงจะทันนะคับบบบบบบบบ ลุ้นๆๆ

25. YOK@MAI

YOK@MAI New Member Member

145
    0
    0
    วันนี้ช่วงบ่ายผ่านเห็นกำลังเทพื้นเลยครับน่าจะทันนะ

26. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ถ้าเสร็จ และเปิดทัน ผมก้อนับถือเจ้าของสนามและครับ กล้าลงทุน สองรอบ สามรอบ

เพราะปูนที่เถ ถ้าไม่บ่ม น้ำ ให้แข็ง พอสมควร โอกาส แตกร้าว ทรุดก้อมีมาก ต้องมาแก้สองรอบ

ผมนับถือจริงๆ ดินตรงนั้นดินเค็มด้วย ทันไม่ทัน แก้ไขได้ครับ เพราะว่า ตอนนี้ใครก้อรอสนามเปิดอย่างเดียว

อยากไปชมเต็มที่แล้วใกล้บ้านด้วยยย

27. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ลาดพื่นยังคับพี่

28. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    ลาดพื้นไปแล้ววววว สายข่าวรายงานว่า มีทัวร์ดูรถแข่งมาจาก หลายประเทศ
    เช่นมาเลย์ อินโด สิงค์โป ญี่ปุ่น

ดังว่ะ

29. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    วันนี้จะเปิดให้ซ้อมได้รึยังครับนี่

30. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    คงต้องเลื่อนวันจัดเเน่เลย ไม่ทันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้