++ อยากทราบข่าว 200SX ใคร ? มิดคาที่ แถวสายไหม ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย + SENG +, 21 พฤศจิกายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ

2. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ

3. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    พวกวางมิดนี่ใจอมหิตชัดๆ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เสียใจด้วยครับ 200 ด้วยอื่อๆ

ระวังเรื่องวางมิดเวลาขับบนถนนกันทุกคนนะครับ
    เบรคดีใช่ว่าจะช่วยได้เสมอไป เบรคอาจจะฆ่าตัวเองก็ได้ครับ

สำหรับสาวกเบรคสกายหรือเบรคโตๆที่ช่วงล่างหลังเป็นคานแข็ง ควรระวังกันทั่วหน้านะครับ ถ้าเบรคไม่ดีมีม้วยนะครับ ฝากเตือนด้วยนะครับ

5. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้ไปสู้สุขคติ

ปล.พอดีเคยโดนวางมิดกะเอาผมตาย ขอให้พวกนี้.....

6. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ

ไอ้เรื่องวางมิดนี่ น่าฆ่าจริงๆครับ

เมื่อปีกว่าๆมาและ
    เวลาประมาณเที่ยงคืน ถนนพหลโยธินช่วงเลยนครสวรรค์
    <<<<<<ผมขับอีขาวคันข้างๆ มาเลนขวาที่ความเร็วประมาณ 150++
    ดริฟไฟสูงมาเรื่อยๆครับ กลัวรถออก สิบล้อคงหมันใส้ครับ ออกตัดหน้าระยะต่ำกว่า100เมตร
    ผมกดเบรคเต็มๆครับ ชั่วโมงนั้นลืมตำราขับรถหมดเลยครับ ล้อล๊อค ระยะที่เห็นใกล้เข้ามาเรื่อยครับ
    จนสุดท้ายติดตูดจริงๆ คิดว่าความเร็วไม่เท่าไร หักออกขวา ซัดต้นไม้ขาดไปหนึ่งต้น,,,หายซ่าเลยครับ ดีที่ไม่ตายครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้