ทิ้งทวนครั้งสุดท้ายแห่งปี 2551 ครับผม

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปพี่หนุ่ม

2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    แล้วเจอกันไอ้น้อง พี่มีข่าวดีจะบอก.........................แต่ตอนนี้อุบอิบไว้ก่อน อิอิ เจ้าตั้มไก่ต้มน้ำปลาตัวหนึ่ง ส่วนท่านปู หมูย่างตัวหนึ่งวุ้ย และ ท่านแบนท์ ขนมหม้อแกงครับ ขอย้ำ ขนมหม้อแกงนะท่าน ส่วนท่านอื่นมีอะไรก็ติดไม้ติดมือมามะว่ากานครับ อิอิ ขอบคุณหลาย ๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สรุปใครเดินทางจากพระราม 2 มั่งครับ จะได้ไปพร้อมกัน

4. งานเข้า แม่กะพ่อ ขึ้นมาจากสุราด

รถก็ สายไฟ กล่อง ฟิวส์ ไหม้หมด เลย ไม่รู้ ว่ามันช๊อตกันตรงไหน สายไฟละลายรวมทกันเป็นเส้นเดียวเลย งานเข้าสุดๆ ต้องไล่กันยาวละ แงๆ ไม่ทราบพรุ่างนี้ มีมิตติ้งกันกี่โมงถึงกี่โมงคับ เนี้ย

5. ปล. ถ้าวิ่ง จาก ลาดกระบัง ยิงยาว ไปลงตรงไหน เนี้ย จับหลักไม่ถูก

6. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เจ้าปืนเอ็งออกจากลาดกระบังกลับรถตรงโฮมโปรกิ่งแก้ววิ่งยาวแล้วพอถึงวัดสลุดขึ้นทางด่วนซ้ายมือ บางนา-พระรามสองแล้วลงถนนศรีนครินทร์ แล้ววิ่งยาวตามแผนที่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้