บ้านเมืองเราจะเป็นงัย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Smother, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    มันเลยเถิดกันไปใหญ่แล้ว อยากให้จบลงซะที พวกเราจงทำดี อย่าให้คนไม่ดีทำลายประเทศนะครับ

สงสัยไม่กินช้าง ไม่หันหน้าเข้าหากันซะที

ปล.อย่าพาดพิงใครนะครับ หรือใครเห็นว่ากระทู้ไม่สมควรลบได้เลยครับ

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เมื่อก่อนมองๆสีเหลีองว่าดี เด๋วนี้ กลายเป็นพวดอันตพาลป่วนเมืองไปเระ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    คิดเหมือนผมเลยพี่ มะก่อนละเชียร์สีเหลืองสู้ๆตลอด

แต่ตอนนี้ชักทำเกินไป เกินไปเยอะด้วยพี่

แต่ยังไงก็ลุยมันเลย อิอิ

4. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    พี่ว่า น่าจะลบครับ เดี่ยวบานปายครับ คนชอบก้อมี คนเกลียดก้อมีครับ

5. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ผมว่านะทำยังไงก้ได้ให้จบๆซะที

6. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    เรามาให้กำลังใจกันดีกว่า ไม่ออกความเห็น
    สำหรับใครที่ได้รับผลกระทบขอให้อดทน ฟ้าหลังฝน น่าจะสวยกว่าตอนนี้นะครับ

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    น่าเบื่อ.........

8. top kung

top kung New Member Member

65
    0
    0
    ผมเดือดร้อนมากครับของสั่งมาจากเมืองนอกเอาลงมะได้ได้โดนปรับกระจายดดนกานทั่วน่าแล้วคุนน้าจำลองกับคุนอาสนทิจะจ่ายค่าปรับให้ผมไหมครับ อยากให้จบไวไวคนไทยรักกันครับรักกัน

9. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ผมใส่เสื้อขาวอะ...............ไม่เหลือง ไม่แดง

10. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ไม่พอซะที................เบื่อ

11. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    คนไทยให้กันได้คับพี่น้อง

12. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รักกันไว้เถิดๆๆๆๆ ภาพพจน์เสียหายหมดแว้วววว

ผ่านไปแถวดอนเมืองขับรถเร็ว แทบจะโดนหนังกาติ๊กยิง บ้าไปแว้วว = ="

มะคืนดูข่าว ยิงกันเหมือนในหนังเลย เห้อ... เลิกรบกันเหอะครับ

คนไทย !!!!! [รถถังมาจอดแระนะครับ จาบอกไห้]

13. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    .............................................................................

14. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ทำดีเพื่อพ่อกันดีกว่านะครับ

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    นี่หรือ ที่ว่ากันว่า เรารักในหลวง ........ชีวิต

16. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    กรีนทรี...ทำให้หายได้...ในระดับ..นึง

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ถูกคับ พี่น้อง อิอิ

18. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    สรุปแดกเหล้าดีสุดใช่ป่ะ.............ปายยยยยยย กินเหล้ากานนนนนนนนนนน

19. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    สราดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    การเมืองไม่ยุ่ง มุ่งการมุ้งการเมา อิอิ

ผลจะออกมายังไง ... คงต้องปล่อย ให้ เวลา และกระบวนการต่าง ๆ มันเครื่องตัวไปของมัน เอง ตามธรรมชาติของการเมือง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้