ภาพการสูญเสีย..

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย KENTENS@I, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    จาสภาพรถ คนขับออกมาทัน ไฟไหม้ ก็โชคดีมากแล้วครับ

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ดู แล้ว เศร้า . . . . . เสียใจกับผู้สูญเสียด้วย คับ

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

4. akbk

akbk New Member Member

27
    0
    0
    เสียใจด้วยคับท่าน

ปล. มูลนิธิร่วมกตัญญู จัดให้อีกแล้ว..

5. Godzela

Godzela New Member VIP

16
    0
    1

6. เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยนะคับ

7. พอเห็นก็วิ่งจากจุดสตาทไปดู
    คิดว่าไม่มีใครเป็นอะไรมาก
    พอเห็นมีแต่ศพนอนเกลือนตกใจมาก
    คิดว่าไม่น่ารุนแรงขนาดนี้ เศร้ามากครับ
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตและบาดเจ็บด้วยครับ

8. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18

9. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    หนึ่งใน วงการ รถซิ่ง

slow group / RANDOM / Cefiro-thailand

ขอแสดงความเสียใจ กับอุบัติเหตุที่เกิดขึ้น และ ใว้อาลัยให้กับผู้สูญเสีย ด้วยครับ

อุบัติเหตุครับ อะไรก็เกิดขึ้นได้ ยังไงก็ฝากให้ผู้ชมทุกท่าน ระวังตัวท่านเอง เวลาดูรถแข่งด้วยครับ

ทางสนาม ผมว่าเดียวคงมีการดำเนินการ ปรับปรุงสนาม เพิ่มความปลอดภัย แน่นอน ยังไงขอให้ผู้ชม ทำตามกฎ ของสนามด้วยครับ

10. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจต่อสิ่งที่เกิดขึ้นค่ะ เพื่อนโทรมาถามว่าไปรึป่าว

ก็เลยรู้ข่าว หาข่าวดูในทีวีใหญ่เลย ไม่น่าเกิดเรื่องเศร้าๆเลย

ขอร่วมไว้อาลัยกับผู้เสียชีวิตไว้ ณ ที่นี้ด้วย ค่ะ

ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองนะค่ะ เพราะนู๋โทรหาเค้าไม่ติด

11. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    แสดงความเสียใจกับผู้จากไปด้วยครับ เพิ่งกลับมาถึงบ้าน ยังไงก็ขอให้เป็นเหตุการณ์สุดท้ายนะครับผม

12. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    น่ากลัวมากครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

13. kwangkrab

kwangkrab New Member Member

1
    0
    0

14. เสียใจด้วยครับ........ขอให้ผู้บาดเจ้บหายเร็วๆนะครับ

15. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

ไม่นึกว่าจะมีเหตุการ รุนแรง ขนาดนี้เกิดขึ้นเลย

16. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอแสดงความเสียใจด้วยอย่างยิ่งครับ......

17. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เสียใจด้วยนะคับผม เหตุการณ์แบบนี้ไม่น่าเกิดขึ้นจิงๆคับ

ผมก็ไปมาคับ พึ่งถึงบ้านคับ ผมและเพื่อนปลอดภัยดี

แต่ อึ้งๆ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นคับ ทุกอย่างมันเร็วมากๆ

18. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63
    เสียใจด้วยครับ

19. Cefiro_Nut

Cefiro_Nut New Member Member

1
    0
    0
    มาร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ ขนาดในสนามแข่งขันยังมีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้น ขออย่าให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้บนท้องถนนเลยนะครับ

20. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ

ทราบข่าวจากพี่เมื่อตอน 4 ทุ่มเศษ

แต่ไม่เหนภาพ

พอมาเหน ภาพ แล้ว ขนลุกเลยอะ

สงสารคนที่เสียชีวิตและ ครอบครัวผู้ที่จากไปด้วย

เสียใจจิงๆค่ะ

21. ผมได้เห็นภาพใกล้ๆ เศร้าใจอย่างมากครับ
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ

22. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    เสียใจด้วยครับ

23. P.PARASIG

P.PARASIG New Member Member

42
    4
    0
    ขอแสดงความเสืยใจด้วยคับ เป็นเหตุการที่ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้นเลย

24. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอแสดงความเสียใจกับ ญาติผู้ที่เสียชีวิตด้วยครับ

........

25. Kae_II

Kae_II New Member Member

20
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

26. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ถึงแม้ว่าตอนนี้จะออกข่าวกันไปแล้วก็ตาม...
    ผมวอนขอความกรุณา เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ไปงานคืนนี้ทุกท่าน
    ได้โปรดอย่านำรูปผู้เสียชีวิตมาลงในเวปเลยครับ
    มันเป็นสิ่งที่สะเทือนใจญาติพี่น้องของคนที่จากไปมาก ๆ ครับ
    ไม่มีใครอยากให้เกิดหรอกครับ ทั้งผู้จัด ทั้งสนาม ทั้งคนขับ
    แต่มันก็เกิดอุบัติเหตุไปแล้วและไม่มีทางเรียกเวลานั้นกลับมาได้

ขอนะครับ อย่านำภาพมาลงเลย ถึงแม้ว่าจะมีคนถ่ายเป็นร้อยก็ตาม
    ขอบคุณครับ

และขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งสำหรับญาติผู้เสียชีวิตทุกท่านครับ
    ถ้าเป็นไปได้ ผมขออนุญาตไปงานศพนะครับ

R I P

27. BlueWish

BlueWish New Member Member

47
    7
    0
    เสียใจด้วยครับ ไม่น่าเกิดขึ้นเลย

เศร้าๆ

เจริญพรรรรรรรรร

28. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ขอให้ผู้ที่จากไป ไปอยู่ในที่สงบสุขคับ

29. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตอย่างสุดซึ้งครับ

ขอให้เป็นครังสุดท้ายนะครับ สา........ธุ

30. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ขอให้เป็นครั้งแรกแล้วก็ครั้งเดียวครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้