ขออนุญาตโชว์รูปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    วันนี้เข้าไปดูรถที่อู่มา เห็นรถคันเขียวตัวเป็นๆจอดอยู่ที่อู่ สวยมากครับเห็นว่าไปทำสีฝากระโปรงหน้าด้วยทำสีอะไรครับ (ถ้าเข้าไปที่อู่อีกฝากช่วยดูรถคันสีแดงด้วยครับ)

ทำสีเดิม แต่เนื่องจากเคยติดชนวนกันความร้อนทีกระโปรงด้านใน พอแกะออกแล้วมันยังมีเศษติดอยู่เต็มไปหมด ก็เลยให้อู่เขาจัดการให้ครับ ผมเห็นรถคุณแล้วเหมือนกัน โดนตัดหลังคาไปเรียบร้อยแล้วเมื่อวันก่อน ตอนนี้กลายเป็นรถเปิดประทุนไปแล้ว ฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้