ใครแต่งรถใน GTA San Andreas เป็นบ้างเอามาโชว์กัน มีตัวอย่างให้ดู

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย speytro_boom, 9 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigboy_turbo

bigboy_turbo New Member Member

10
    0
    0
    รถผมครับ2

รถผมเอง2

2. bigboy_turbo

bigboy_turbo New Member Member

10
    0
    0
    รถผมครับ3

รถผมเอง3

3. bigboy_turbo

10
    0
    0
    รถผมครับ4

รถผมเอง4

4. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    เครื่อมันเปนไรไม่รู้คับ เมื่อก่อนเล่นยังงัยก็ไม่กะตุก เด๋วนี้เล่นไม่ได้เลยยยยยย ปวดหัวมั่กๆๆ
    ควรทามงายดีคับบ เป็น gta san an dreas คับบ

5. NGarage

NGarage New Member Member

4
    0
    0
    ไม่รู้แบบนี้ใช้ได้เปล่าว[​IMG]

6. NGarage

4
    0
    0
    ผิดพลาดแฮะ
    เอาใหม่ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2007
  7. NGarage

4
    0
    0
    ต้องขออภัย มือใหม่นะ
    เมื่อกี้ก็รถ Lada 2107 ภาคDrift

8. NGarage

4
    0
    0
    อีกรูป RX-7

9. nazi1944

nazi1944 Guest

0
    0
    0
    ช่วยหน่อนนะครับ

รบกวนหน่อยครับผมอ่านไม่เข้าใจอะครับรบกวนอธิบายให้ผมทีผมอยากเล่นมากๆๆๆเลยครับแต่ทำไม่เป็นผมขอความกรุณานะครับ [email protected] รบกวนหน่อยผมโหลดมาแล้วมันเป็น วินซิปน่ะครับ แล้วทำไงต่อ แล้วถ้าผมไม่เล่รออนไลน์ล่ะ จะเล่นได้ไหมครับ ได้โปรด

10. เขาอากินะ มันอยู่ไหนครับ

หาไม่เจอจริงๆ

11. james007

james007 Guest

0
    0
    0
    ลงรถที่แต่งแล้วเปิดเล่นไม่ได้

พอลองลงรถไปแท่นของเดิมผ่านโปรแกรม San Andreas mod installer พอเปิดเกมส์แล้วมันดีด
    ออก บอกว่าเกมส์ Error
    ขอวิธีลงอย่างละเอียดหน่อยครับจะเป็นพระคุณอยางมาก
    ส่งมาที่ Email [email protected]

ขอบพระคุณอย่างสูง

12. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    เจ๋งดีอ่า พี่ๆคับ รบกวนถามหน่อย พอดีเพิ่งเคยเข้ามาดู

...รถพวกนี้มีอยู่ในเกมส์ หรือต้องใส่ข้อมูลเพิ่มเลยหรอคับ

13. jp2324

jp2324 New Member Member

1
    0
    0
    สวยป่ะงับ:cool:

14. gunnereak

gunnereak New Member Member

2
    0
    0
    R 34 สวยมากเลยขอบคุณครับที่บอกแหล่งข้อมูลเล่นได้จิงๆ:thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up:

15. gunnereak

gunnereak New Member Member

2
    0
    0
    ลืมรูป

รถคับ

16. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เห็นแล้วอยากเล่นเลย เอิ้กๆ แต่ คง ม่ะสามารถ ขนาดนี้

อับไป ชอบจิงๆ เอิ้กๆ

17. potatoce

potatoce New Member Member

16
    0
    0
    เล่นกันมันเลยครับ คือ รบกวน เอา รถมาให้เล่นหน่อยครับ คือไปโหลด ไม่ได้เลย ครับ ขอบคุณครับ

18. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- -ขอมั่งอิอิ
    ปล. รถ ที่ผมเอามาให้ดู ผมไม่ได้ทำเองนะครับ ย้ำ ไม่ได้ทำเองแต่ อยากมีส่วนร่วมในการแบ่งรถกันดู
    นะครับ

19. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    เอายาริส มาจากเว็ปไหนอ่ะคับ อยากได้มากๆ เลยคับถ้ายังไง ทิ้งลิงค์โหลดไห้ด้วยนะคับ จะขอบคุณ
    เป็นอย่างยิ่งเลยคับ

20. BadzzBoyzz

BadzzBoyzz Member Member

46
    2
    8
    ตอนแรกเห็นมีเราแต่งอยู่คนเดียวนึกว่าจะไม่มีคนสนใจซะแล้ว ไม่ได้เข้ามาดูนาน มีแต่งกันเพียบเลย สวยๆทั้งนั้น เอาไว้ไปแต่งแล้วเอามาลงใหม่มั่งดีกว่า จะได้เอามาอวดด้วย :D

อืม ช่วยทำนิววีออส มาให้เล่นมั่งนะครับอยากได้อ่ะ

21. potatoce

potatoce New Member Member

16
    0
    0
    โปรแกรม San Andreas Mod Installer v1.1.exe รบกวนขอโปรแกรม นี้ หน่อยครับ ขอบคุณครับ

22. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    หน้าแรกก้อมีให้โหลดไม่ใช้เหรอคับโปรแกรมSan Andreas Mod Installer v1.1.exe อ่ะคับ
    ผมมีปันหาเกี่ยวกับเกมอ่ะคับ คือผมลองถ่ายรูปรถโดยใช้กล้องในเกมอ่ะคับ แต่พอมาดูใน ไพล๋เกมแล้ว
    ไม่เห็นมีรูปเลยอ่ะคับ ใครรู้ช่วยบอกทีคับ อยากเอารถมาโพสไว้ให้ดูกันอ่ะคับ ขอบคุณคับ

23. Devilbronz

Devilbronz Guest

0
    0
    0
    งงอะทามงายอ่าคราฟ

ป๋มทำแล้วพอเข้าไปก้อเจอรถที่สกิลไว้วิ่งผ่านหน้าเลยขดมยไม่ทัน หรือมีสูตรของมันอ่าคราฟ บางทีขโมยด้ายไปเซฟก้อค้างอ่า
    บอกทีหนะคับ
    [email protected]
    งงมักๆ

24. Devilbronz

Devilbronz Guest

0
    0
    0
    .......................................

โฟลเดอร์ที่ให้มา _______.dff และ ________.txd
    ให้เอาไว้ที่ไหนหรอคับ
    พอเข้าไปมันเด้งอะ
    แงแง
    บอกทีเด้อ
    งุงิ
    อยากเทพบ้างตอนนี้ได้แต่ ZR-350 ไปดริฟอะคราฟอิอิ
    ไว้โพสตอบด้วยหนะคับว่าเอาไว้ไหน
    ขอบคุงคราฟป๋ม

25. tung1999

tung1999 New Member Member

37
    0
    0
    มีเขาอย่างอื่นอีกป่าว

26. devilbronz

devilbronz New Member Member

47
    1
    0
    มาบอกวิธีทำบ้างดิคราฟ
    อยากทำบ้าง
    สงัสยไฟล์ที่ชื่อ ______.dff กะ _____.txd อะคับให้ไว้ไหน เพราะมันทำให้รถเปงในที่โหลดมาไม่ใช่หรอคับ
    ทำไงอ่าคับบอกทีหนะคับ
    งง
    มาบอกทีหนะคับ
    ใครว่างมาบอกเลยก้อได้
    นะคับว่าให้ไว้ในไหน
    แต่ถ้าโปรแกรมอะไรมีหมดแล้วคับโหลดจนรอทำไม่ไหวแล้ว

27. devilbronz

47
    1
    0
    งงอะทามงายอ่าคราฟบอกทีหนะคราฟ ของพระคุณอย่างสูงๆๆๆๆ

ผมลืมบอกว่า ______ = ชื่อไฟล์
    รถอะคับ
    ช่วยบอกทีหนะคับ
    งงมากทำไงก้อไม่รู้
    ไหว้หละคับ
    :(:(:(:(:(:(:(:cry::computer::email::cry::cry::cry::cry::cry:
    .........................ขอบพระคุณคับ........................

28. devilbronz

47
    1
    0
    เย้ทำได้แล้วกำลังเอามาโพสคราฟ

ผมใช้โปรแกรม
    IMG 2.0 แล้วหารถได้ที่
    GTA3 คับ แล้วก็คลิกขวาเลือก
    Replace แล้วเลือกชื่อไฟล์ที่จะ
    สลับ
    (แต่ต้องให้ต้องกะชื่อไฟล์ที่โหลด
    มานะคับ)
    แล้วก้อล่างอ่าน Rename
    แล้วเอาโค๊ตไปใส่ใน
    my com/c/progreamfire/
    rockstar game / gta san
    /data/handling(มี4อันคับ
    แต่บางอัน3)แล้วก็darcols แล้ว
    ก็ carmods แล้วก็ vehicles
    ให้ตรงกับชื่อรถนะคับถ้ามั่วจะ
    เข้าเกมไม่ได้ หรือเข้าแล้วค้าง
    ลองดูนะคับ
    เกือบลืมไป
    โปรแกรมคับ

29. teeradobyoyo

teeradobyoyo New Member Member

6
    0
    0
    ผมอยากรู้วิธีทำรถถถถถถขอรับ
    ช่วยบอกผมด้วยยยยยยนะ

30. teeradobyoyo

teeradobyoyo New Member Member

6
    0
    0
    อยากได้BMWตรงหน้าแรกอ่ะ(บนสุด)
    ช่วยโพสโปรแกรมทีคับ
    แล้วผมจะไหว้เป็นพระเจ้าเลย
    จะสรรเสินเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้