ใครแต่งรถใน GTA San Andreas เป็นบ้างเอามาโชว์กัน มีตัวอย่างให้ดู

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย speytro_boom, 9 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punchza2539

punchza2539 New Member Member

1
    0
    0
    เหอๆเห็นมานานแล้วเว็บนี้ผมก้ม่ายค่อยมีอารายหรอกนะครับก็แค่อยากให้ชมรถอ่ะทำเปงนานและ

2. devilbronz

devilbronz New Member Member

47
    1
    0
    รถครับ

สวัสดีครับ
    นำ
    Honda veilside NSX
    มาฝากครับ

3. devilbronz

47
    1
    0
    รถครับ

ต่อครับ
    Mitsubishi lancer8
    คือรถใน Tokyo Drift
    อิอิ

4. devilbronz

47
    1
    0
    ขอเสียงชาว Linkinpark ทีครับ

สวัสดีครับ
    นำตัวละครเทพๆมาฝากโย่ว

5. 2365

2365 Guest

0
    0
    0
    ผมโหลดแม็กไปลงแล้วมันเปนสีขาวๆคือไม่เปนสีแบบในรูปที่อยู่ในไฟล์ซิปอ่ะคับ

มีวิธีแก้มั้ยคับ

6. อยากได้ โปรแกรม สร้างรถ อยากทำรถกระบะ isuzu ซิ่งๆซักคันแต่ ไม่รุ้จะทำไง หาโหลด้ไม่มีใครก้ได้ช่วยสอนหน่อยคับ

7. Discount

Discount New Member Member

72
    7
    0
    devilbronz พอมี E-mail ทั้ยคับ ปรึกษาเรื่องรถหน่อยค้าบ บบ

8. Discount

Discount New Member Member

72
    7
    0
    เล่นๆอยู่แล้วค้างง เกิดจากอะไรอ่ะคับ ผู้รู้ช่วยทีห๊ะ รีเครื่องจนจะพังแล้วว วว ขอบคุณคั๊ป

9. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    คุณ devilbronz ครับ
    ผมโหลดโปรแกรมต่างๆ ในหน้า1 มาลงหมดแล้วครับ
    แต่ช่วยอธิบาย ขั้นตอนการเอารถเข้าไปใส่ แล้วก็การเอาสนามเขาอากินะเข้าไปใส่
    อย่างละเอียดได้ไหมครับ ผมโง่คอมมากๆครับ ขอบคุณครับ

10. zethesys

zethesys New Member Member

10
    0
    0

คุน devilbronz ขอโปรแกรมที่บอกได้มั้ยคับ อยากทำไฟใต้ท้องรถ แบบนั้นมั่งอ่ะคับ หรือบอกชื่อโปรแกรมทำก้อได้นะคับ ใช่ zmodeler มั้ยคับ คืออยากได้มาก ตอนนี้ใช้ pimpmycar อยู่ ต้องมาแต่งทุกครั้ง ขี้เกียจอ่ะคับ ยังไงช่วย ลงให้ทีนะคับ หรือว่ามันติดรถมาอยู่แล้วอ่ะคับ

11. zethesys

10
    0
    0
    ได้แล้วหล่ะคับ อิอิ

12. zethesys

10
    0
    0
  13. zethesys

10
    0
    0
    ใครชอบ A31 ขอไว้ได้นะคับ เด่วผมเอามาให้ ติดไฟแล้วด้วย เท่มากก อิอิ:cool:

14. zethesys

10
    0
    0
    :cool: ไฟแฟรชด้วยนะ

15. zethesys

10
    0
    0
    skyline kabbb

16. zethesys

10
    0
    0
    เอาไปอีกกก

17. devilbronz

47
    1
    0
    เก่งกว่าผมกันเยอะเลย
    ผมเตรียมสอบเลยไม่ว่างเดี๋ยวจะลองทำบ้างโปแกรมที่บ้านทำยากครับแต่งาม
    คุณ zethesys รถ A31 ไฟใต้ท้องแบบไม่เฟรชก็งามแล้วครับผมไม่ชอบเรืองแสงสเปคคอมเน่าอะ
    พอขับรถที่มีเพรชเจอหมอกทีนะหมอกสีเดียวกับเฟรชเลยระวังกันด้วยนะ
    เดี๋ยวมันอาจจะมีผลกระทบกับเกมหรือคอมก็ระวังกันด้วยนะครับ

18. devilbronz

47
    1
    0
    zethesys ใช่โปรแกรม pimpmycar ทำไฟหรอครับ
    แล้วใช้ฌปรแกรมไรทำรถหรอครับ
    พอดีจะเอาไปโพสลงเว็บของผมอะครับ
    อยากจะสร้างดูไงก็บอกทีนะครับ

gsxr1127 ถูกใจสิ่งนี้
  19. devilbronz

47
    1
    0
    zethesys
    มีวิธีทำให้ไฟใต้ท้องรถของ Pimpmycar เป็นแบบติดได้2อันอะป่าว
    มีรูปมายั่วน้ำลายครับ
    อิอิ

20. devilbronz

47
    1
    0
    ต่องับ
    แถมรูปฮาๆที่เก็บมาจากในเกมด้วย
    :D
    :cool:
    :eek:
    วิธีทำงั้นง่ายๆมากครับ
    ขึ้นรถ กด 5 แล้วเลือก E อะไรซักอย่าง
    แล้วปรับให้หมดเลย ยกเว้น Time กับล่างสุด

21. Jun_AE92

Jun_AE92 New Member Member

45
    0
    0
    อยากได้รถแบบคันนี้อ่ะคับไม่ทราบว่าจะพอทำได้หรือเปล่าคับขอบคุณมากคับ

22. manson500

manson500 New Member Member

2
    0
    0
    นาย devilbronz บอกวิธี ลงแม็กสวยๆๆทไงลงมะเปง บอกวิธีด้วยแล้วมีพวกชุดแต่งสวยๆๆมะอยากได้

อย่างอื่น ทำเปงหมดแล้ว

23. manson500

manson500 New Member Member

2
    0
    0
    มีสกิล = ลายรถ

มีมะ แต่อยากได้ล้อแม็กกะชุดแต่งสวยๆๆ

อะ

24. ncdtaw

ncdtaw New Member Member

2
    0
    0
    ผมลงล้อใหม่แล้วแต่ทำไมไม่มีสี(มันเปนสีขาว)

25. gsxr1127

gsxr1127 New Member VIP

117
    30
    0
    สวยๆเเต่งสุดไปเลยคับผม...

26. NONCHOKUN

NONCHOKUN New Member Member

70
    0
    0
    ผมอยากได้โปรแกรมลงเสียงรถอ่าครับ

แล้วก็บอกวิธี เปิดฝากระโปรงรถด้วยครับ

27. ncdtaw

ncdtaw New Member Member

2
    0
    0
    ผมคาใจว่าอะกินะผมลงแล้วแต่เข้าเกมแล้วเด้งต้องทำไงฮะ
    (บอกด้วยเน้อ)

28. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    แม็พ Sakina

เด๋วผมเอาตัวเขา Sakina มาให้ลงโหลดคับ ลงง่ายดี มีแม็พ drift เพิ่มขึ้นมา ร่วมทั่ง ระยะทางก็ยาวกว่า อากินะ

29. kaijin

234
    4
    0
    วิธีแก้ล้อรถ

เอาวิธีแก้ไขปัญหาเรื่องการลงล้อมาให้ดูคับ โหลดไฟล์แนบคับ วิธีแก้อยู่ข้างใน:D

30. kaijin

234
    4
    0
    s15 & chevrolet

ลองแต่งมาให้ดูกัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้