อยากถามเรื่องเกียร์ควิกชิฟครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pom-wish, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้ครับ ไม่มีปัญหา

ผมอาจจะโทรไปขอความรู้เรื่องถอดเรือนไมล์นะครับ

ว่าแต่........ไปเขาใหญ่ด้วยกันป่าวครับ :D

1. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18

ถามหน่อยคับ

ถ้าเราเปลี่ยนใส่พวกหลอด LED ได้ไหมคับ

แสงมันจะออกมาเหมือนพวกเกจ์วัด defi หรือเปล่า

จะได้ดูใหม่ขึ้นหน่อย

2. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    พี่จิมผมก้ออยากเปลี่ยนเราซื้อหลอดไฟไปเปลี่ยนกันที่เขาใหญ่เรยดีก่าไหมครับอิอิ

3. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    แล้วใครจะรื้อให้อ่ะแอม

ถ้าให้ผมรื้อ คงต้องค้างซัก 3 คืน อ่ะ ทำไม่เป็น เหอๆๆ

ตอน motor expo เจอรถแอมด้วยที่จอดรถ สวยดีจัง ติด sticker มา โหดขึ้นเยอะเลย

4. ของมาแล้วนะครับ ติดต่อรับของได้เลยนะครับ แพคมาอย่างกะผงขาว :D

5. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เจอกันคับพี่ยอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้