EG......ขอนแก่น

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 30 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    หนองโคตรดีไหม หน้าชลดาตอนเย็นๆ ปูสาดหาเบียร์ไปนั่งกินแก้คอแห้งครับ คุณแม็กบ้านอยู่ไหนครับหนิ ผมอยู่ VIP.home5 ครับ

1. ......สงสัยจะมีแต่เราสอง เดี๋ยวโทรหาคุณสองดีฟ่าไว้ไกล้ๆวัน

2. สองค๊าบ

สองค๊าบ New Member Member

98
    0
    0
    บอกก่อนล่วงหน้าเด้อคับอ้าย ผมอยู่VIP4 เอง

3. mac4

mac4 New Member Member

22
    0
    0
    วันใหนจะรวมกันนัดมาเลยครับ เอาเที่ยวล่ะไมดีใหมอ๊ะครับ

4. mac4

22
    0
    0
    ASUS P320 - อัสซุส ที่ร้านมีใหมอ๊ะครับ ราคาเท่าไหร่ครับ คุณสอง

5. อยู่ไหนล่ะเที่ยวละไม..............ไม่กล้าเข้าเมืองครับเข็ดโดนเป่า

6. สองค๊าบ

98
    0
    0
    ไม่มีคับต้องไปขอนแก่นโนตบุ๊ตคับ ไม่แนะนำคับเวลาขายคืนไม่ได้ราคา ศูนย์ซ่อมก็ไม่มีคับ
    ลองคิดดูนะคับถ้าว่างลองไปที่ร้านดู จะรอ:p:p:p

7. เสี่ยสองที่บ้านมี้ตติ้งดวกไหมครับ หรือไปร้านเหล้าเรื่องดีกับแกล้มแซ่บมั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. สองค๊าบ

98
    0
    0
    ผมว่าจะชวนทูกคนที่มาออกแบบ สติ๊กเกอร์กลุ่ม ทุกคนเห็นว่าไงคับ
    บอกต่อที่

9. mac4

22
    0
    0
    แล้วตอนนี้มีกี่คนแล้วหล่ะครับ

10. mac4

22
    0
    0
    ผมว่าเจอกันก่อนก็ดีหน่ะครับ นัดมาเลยครับ พร้อมๆๆๆๆ

11. ตอนนี้ที่ เข้ามาตอบกระทู้ก็มีกันอยู่ 3 ท่าน(รวมผม )นี่ล่ะครับ กำหนดวันเวลาสถานที่มาเลยครับ ส่วนติ๊กเกอร์ผมมีเพื่อนทำร้านป้ายที่ ม.ภาค ครับไม่เป็นปัญหา

12. สองค๊าบ

98
    0
    0
    จัดไป แต่ที่เวปขอนแก่นพวกเราก็น่าไปเปิดกระทู้ไว้นะคับ

13. จัดไปครับ..........เดี๋ยวจัดห้ายยยยยยยย

14. สองค๊าบ

98
    0
    0
    เงียบมาก.......................เซ็งเลย

15. ใจเยนนนนนนนนนนคร้าบบบบบ.....เข้ามาดูทุกวันอยู่ไม่ได้หายไปไหนครับ ว่างก็โทรมาครับบ้านใกล้กันอยู่ วี.5 นี่เองงง

16. สองค๊าบ

98
    0
    0
    นัดกันรวมกลุ่มถ่ายรูปดีไหมคับ

17. ดีครับ ดวกวันไหนว่ามาเลย แต่ตอนนี้รถโทรมมากๆๆๆๆๆๆ อยากอายรถฮ้างงเด้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. สองค๊าบ

98
    0
    0
    เงียบจังเลยคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. mac4

22
    0
    0
    ว่างๆๆนัดเจอกันหน่อยดู้

20. มีวันนึงออกจากบ้านวี.5 เห็น4ดีสีดำขับผ่าน อ้าวรถเสี่ยสองนี่หว่า(คิดในใจ ว่าทำไมอ้วนมากแบบนี้วะ เหมือนตรูเลย อิอิอิอิ ) เปรียบมวยสูสีครับ น่าจะกินเก่งเหมือนผม55555555555

21. mac4

22
    0
    0
    MOO - VTEC ใช่หมู เพื่อนเปียวหรือเปล่าครับ เห็นว่าจะขายโช๊ค cusco ส่งรูปให้ดูหน่อยครับ ผมแม็กที่ไปร้านก๊อฟบ่อยๆๆครับ

22. MOO เพื่อนท็อปคำไฮที่น้องเค้าขับกาแลนด์เมื่อตะก่อน บ้านเป็นร้านถ่ายเอกสารแถวตลาดคำไฮ ตอนนี้มานหายไปจากวงการแล้วครับ ถ้าเสี่ยหมูเจอเพื่อนเก่าแจ้งเบาะแสกับผมทางบอร์ดนี้เลยนะครับขอบคุณครับ

23. ยังอยู่...ไมไปไหน

24. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0

ไม่เจอนานแล้วเหมือนกันครับถ้าเจอเดี๋ยวส่งข่าวครับ

25. โผล่มาแล้วครับพร้อมเบอร์ใหม่แฟนใหม่ ตอนนี้กำลังปลุกผี NV อยู่ที่อู่บ้านคำไฮ มหกรรมยำเละครับ

26. วันที่ 8 มกราคม 2553......17.00 น.เป็นต้นไป เลี้ยงปีใหม่ NV CLUB KHONKAEN 53

1.จัดที่บ้านพี่ไทยครับ พัก 1 คืน เตรียมเครื่องนอนส่วนตัวไปด้วยครับ (กลับวันที่ 9 ครับ)
    2.จัดเก็บค่ากับข้าวคันละ 200 บาท หรือ ท่านละ 100 บาท ( เก็บก่อนปีใหม่ครับจ่ายที่ผม )
    3.ของขวัญท่านละไม่ต่ำกว่า 200 บาทครับ ( ห้ามนำสุรามาเป็นของขวัญ )
    4.ถ้าไม่ไปร่วมงานไม่ค้องจ่ายก็ได้ครับ ถ้าจะจ่ายก็ดี (งบที่จัดเก็บนี้ไม่รวมสุราเก็บค่ากำข้าวอย่างเดียว )

* * * * * * หมายเหตุ----- วันที่ 8 วันศุกร์
    วันที่ 9 วันเสาร์ ( วันเด็ก )
    แผนที่เดินทาง ทางเจ้าภาพ( พี่ไท )จะเอามาให้ภายหลังครับ

ขอเพิ่มเติมนิดนึง ของขวัญแล้วแต่นะครับ ถ้าใครต้องการร่วมจับสลากสนุกสนานแลกเปลี่ยนกันก็จัดไป ถ้าใครไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร หรือจะจัดไปคันละรายการก็ได้ ตามสะดวกครับ ถือว่าสนุกสนานกันตามประเพณีไทย

27. เงียบแท๊ ไปไสเมิด

28. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หวัดดีพี่ๆเพื่อนๆeg ขอนแก่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้