รอรูป สวยๆ จากงานเมื่อวานจ้า !!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อยากเหนรูปแล้ว อิ อิ !!!

ว่า club เรา ถ่ายออกมาได้ สวยขนาดไหน !!!!

2. natsmooth

834
    0
    0
    โอ้โห อยากรู้จัง ว่า 7 คน
    ที่กำลังออน อยุ่ตอนนี้ มีคัยมั่งงง !!!

จัยตรงๆกันรึป่าวววว ว่าอยากดูรูปปป

ยังไงเหนกระทู้แล้ว ตอบน่อยน๊ะคับบบ !!!!

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เห็นละแต่อยากให้คนทั้งประเทศที่ซื้ออ่านเห็นด้วยอ่ะ หุหุ

4. barague

barague Guest

0
    0
    0
    มาแล้วคับแต่จาตรงกับ 7 คนที่อยู่ในจัยของn'นัทรึเปล่าหนอ ก้ออยากดูรูปเหมียนกัลแต่รถตัวเองม่ายได้ลงด้วยหรอกนะ เพราะรถม่ายเสร็จน่ะ ยังงัยก้อขับรถจายเย็นๆกันหน่อยนะคับ เป็นห่วงเพราะเคยเจอกะตัวเองมาแล้ว(บ่อยมาก) เห็นเมื่อคืนคุยใน case ของตาโอห์มเป็นตัวอย่างกะของn'นัทเองน่ากลัวจัง ตอนที่ชักปืนออกมาน่ะ เหมือนในหนังเลยนะ ครั้งนี้เป็นmeetingครั้งที่2 แล้วหลังจากครั้งแรกที่ชิลล์รมณ์ เมื่อ9/11ที่ผ่านมา ประทับจัยมากเลยที่ได้เจอพวกn'ๆไว้คราวหน้าจะเอาลูกชายคนเล็ก 220 turbo มาให้ในกลุ่มดูกันบ้างอาจจะเหงาไปบ้าง เพราะมีแต่ 623 จาก accord สีม่วง P'Pong นั่นเองในกระทู้ใช้ชื่อ "barague"นี่แหละคับ ไว้เจอกันใหม่โชคDคับกะผม bye bye.

5. natsmooth

834
    0
    0
    ค๊าฟป๋มมม

ยังงไง ครั้งนี้หนุกมากๆๆเลยคับบบ

นัดว่า ทุกคนดูรูปแล้วก็ต้องพูดว่า " อบอุ่นนนน"

แล้วก็ ขอขอบคุนเพ่ๆ ที่ให้คำแนะนำในหลายๆเรื่องงงน๊ะคับบบบบ !!!!

รอวัน ที่ ได้เจอกานอีกรอบ ๆ

แตจ่เหนว่า เพ่โอมบอกว่า จาไปต่างจังหวัดกันนนน

โอ่วอยากไปมากค๊าฟฟฟ !!!

ยังไง เรื่องสถานที่ เวลา อยากให้ เราได้ไปกานเยอะๆๆๆ และก็ ทุกคนน๊ะคับบบ !!!!

ขอบคุน เวลาดีดี ทีที่ทำให้เราได้มาเปน ทุกๆๆๆๆอย่างของกันและกานจ้า !!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้