Honda จาก GT Garage 10.1วิ แล้วครับ 9 วิ สิ้นปีแน่นอน ( 10วิ 4 คันแล้วครับ )

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย gsrt, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    เดียวขอตัดทำคลิ๊ปก่อนนะครับแล้วจะเอาผลงานของพวกพี่ๆมาลงให้ครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
  3. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ไปดูแล้วเสี้ยนมั่กมาก

กล่อมตัวเองด้วยลีโอซะเมาเลย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 04:41:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 04:41:33 ----------

ไปดูแล้วเสี้ยนมั่กมาก

กล่อมตัวเองด้วยลีโอซะเมาเลย

4. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    มาต่อกันนะครับเพิ่มกลับจากต่างจังหวัด

ช้าไปนิดขออภัยด้วยนะครับ

5. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=4JN6p2lxGz4[/media] 1800cc ของพี่แอ้ม

[media]http://www.youtube.com/watch?v=7UzKJ3k2Hbw[/media] turbo ของพี่หมูครับ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=-wTvi1Mpi8s&feature=email[/media] รถพี่แอ้มขับโดยคุณตี้

6. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    มันเป็นคลิ๊ปนะครับกดดูเอาข้างบนนะครับ

7. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    ขอแถมให้อีกนิดนะครับได้เป็นแนวทางให้กับพวกพี่ๆ มันทำลากได้10000รอบเลย สุดยอดจริงๆ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=nj2nlF1hkEc[/media]

8. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    สรุปผลการแข่งขัน
    VTEC PARTY – HONDA CLUB THAILAND 2009 -23 May 09
    Bracket 21 sec.
    อันดับ 1 พงศ์พล พลขันธ์
    อันดับ 2 อริยา อดิเทพภักดี NONSENSE
    อันดับ 3 ชัชวาล กลิ่นปราง PROGRESSIVE
    อันดับ 4 นวกานต์ แสงจันทร์
    อันดับ 5 ประเสริฐ CITYMANIA
    Bracket 19 sec.
    อันดับ 1 จักรวุฒิ ลิ้มดวงเด่น BACKSTAGE
    อันดับ 2 คิว
    อันดับ 3 วันเฉลิม K-MU-MA-KI
    อันดับ 4 เก่ง
    อันดับ 5 มงคล จอกแกง AMC
    Bracket 17 sec.
    อันดับ 1 บุ๊ค ADRENALINE
    อันดับ 2 วีรพล ธูปทอง TEMONACHI
    อันดับ 3 สัมพันธ์ เวหา OTAKU
    อันดับ 4 สมเจตน์ ภูศิริ
    อันดับ 5 จรัสพงษ์
    Bracket 15 sec.
    อันดับ 1 บุ๊ค ADRENALINE
    อันดับ 2 วันเฉลิม K-MU-MA-KI
    อันดับ 3 เบญจรงค์ นุ่มประสิทธิ์ BACKSTAGE
    อันดับ 4 เอกลักษณ์ ACCORD CLUB
    อันดับ 5 สิทธิโชค เติมโชควัฒนา
    Open
    Super Single Cam
    อันดับ 1 พลนาท เศรษฐวงศ์
    อันดับ 2 สาโรช เจริญสุข ไอติมซิ่ง
    อันดับ 3 จักรพงษ์
    อันดับ 4 POPPI EK พันห้าพาเพลิน
    อันดับ 5 ดิฐพล คุณพล เอกเซอร์วิส ชลบุรี Best time QLF. ET.15.275
    Super 1600
    อันดับ 1 ธนวัฒน์ สุดสายบัว V PRO Best time QLF. ET.13.586
    อันดับ 2 บุ๊ค NARAKA
    อันดับ 3 ทนิทัศน์ เจ้ยทองศรี PROSTREET2
    อันดับ 4 หนึ่งEK PROSTREET2
    อันดับ 5 วินัย
    Super H22
    อันดับ 1 ขจรพงศ์ คล้ายเพชร SKIK
    อันดับ 2 ประพนธ์ ศิริสมบูรณ์ PRELUDE THAILAND
    อันดับ 3 พงศกร จิโรจวงศ์ TEMONACHI
    อันดับ 4 ปัทมพงศ์ หอมหวล DME
    อันดับ 5 ศราวุฒิ จงประสพโชค ACCORD CLUB Best time QLF. ET.15.104
    Super 1800
    อันดับ 1 ธนวัฒน์ สุดสายบัว V PRO Best time QLF. ET.13.505
    อันดับ 2 แอ้ม GT GARAGE
    อันดับ 3 พิเศษ กลับวิเศษ พันห้าพาเพลิน
    อันดับ 4 พันเลิศ บุญมี ADRENALINE
    อันดับ 5 ทนิทัศน์ เจ้ยทองศรี PROSTREET2
    Super 2000
    อันดับ 1 ปกรณ์ ADRENALINE
    อันดับ 2 ยุทธพงษ์ เรืองพงษ์กิจ BACKSTAGE
    อันดับ 3 ธนวัฒน์ สุดสายบัว V PRO Best time QLF. ET.13.561
    อันดับ 4 สรศักดิ์
    อันดับ 5 มานะ สิมะเชนท์ JC AUTO CARS
    Super N/A
    อันดับ 1 จิออจิโอ้ BACKSTAGE Best time QLF. ET.11.489
    อันดับ 2 เบญจรงค์ ชมายกุล J SPEED
    อันดับ 3 อนุวัฒน์ พันธ์ภา V PRO
    อันดับ 4 แอ้ม GT GARAGE
    อันดับ 5 โอ เอกเซอร์วิส ชลบุรี
    Super UNLIMITED
    อันดับ 1 ตี้ GT GARAGE
    อันดับ 2 จิออจิโอ้ BACKSTAGE
    อันดับ 3 อิสระพงศ์ กล่อมบรรจง V PRO
    อันดับ 4 โอ เอกเซอร์วิส ชลบุรี
    อันดับ 5 ธนวัจน์ นันทขว้าง GT GARAGE Best time QLF. ET.11.211

ยินดีกับทุกๆรางวัล ที่ได้
    ชื่อ-สกุล ผิดถูกต้องขออภัย เนื่องจากลายมือในใบสมัครอ่านยาก
    จำนวนรถที่เข้าแข่งขันทั้งหมด 320 คัน
    เวลาDragที่เร็วที่สุดในงานนี้ 10.879 ET โดย คุณตี้ GT GARAGE
    จากคุณอ๊อดรถเหลืองครับ

9. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0

งานHotRod Thailand

10. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=0uQvGl27VHs[/media]
    อัพน้อยไปหน่อยเพราะกลับบ้านก่อนต้องขอโทษด้วยนะครับรอบหน้าเอามาให้แยอะกว่านี้

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    โอ้ว มีคลิปให้ดูด้วย ขอบคุณครับ

12. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    คอยติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับ พี่ PoNg รูปน้อยไปหน่อนะ วันหลังถ่ายมาเยอะๆสิพี่.. อิอิ :D

13. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    ได้ครับเดียวครั้งหน้าจะเอามาให้ดูจุใจไปเลย

14. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    สุดๆครับ

15. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    สุดยอดครับ

16. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    '''''''''

17. MAAA

MAAA New Member Member

96
    7
    0
    เพิ่มรูป

18. MAAA

96
    7
    0
  19. MAAA

96
    7
    0
  20. MAAA

96
    7
    0
  21. MAAA

96
    7
    0
    ปั้นช้าง

22. MAAA

96
    7
    0
  23. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    นึกว่าอยุ่เมกา......10วิ....สบายๆๆคับ เอาใจช่วยคับเพ่

24. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    สุดยอดอีกแล้ว ยินดีด้วยครับพี่หมู เวลาใหม่ได้กี่วิอะ ไม่ได้ไปอยู่ต่างจังหวัดตอนนี้

25. Got Si

Got Si New Member Member

2
    0
    0
    อะไรจะขนาดนั้น อยากเห็นวิ่งจิงๆแล้วคับ

26. น่านับถือ

27. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    นานๆจะเจอ 4เม็ดมาแบบเต็มๆ
    สุดคับ

28. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    เพิ่ม HONDA วิ่ง 10 วิ อีก1คันแล้ว...รอๆกันหน่อยน้า...

29. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    NEW RECORD!! ได้ข่าวมาว่า.. มีเวลาใหม่เกิดขึ้นแล้วด้วยครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม

30. gsrt

gsrt New Member Member

135
    5
    0
    View attachment 1436935

แล้วที่ให้รออีกนานไหม ถ้านานจะได้นอนรอ มัวแต่ทำหล่ออยู่ เดี๋ยวมันหล่อเกินเจ้าของ แล้วจะหาว่าน้องสาวไม่เตือนนะเจ้า

ขอขอบคุณ TEAM GT-Garage ทุกๆคน ครับ

คุณ ตี้ ที่ทำ เสื้อสูบได้เนียนจริงๆ และประกอบเครื่อง ดูช่วงล่าง ให้ด้วยครับ และอีกหลายๆอย่าง
    พี่ แอ้ม, พง, หลอง, กอน , ตี๋ ที่ช่วย ประกอบเกียร์ ดูองค์ประกอบเครื่องและรถ อะไหล่ที่ต้องใช้
    น้อง S setup และ เก็บรายละเอียด ต่างๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้