น้ำมันเกียร์ เฟืองท้าย น้ำมันเพาเวอร์ เพื่อน ๆ ใช้ของอะไร กัน และ ดี ครับผม

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย na046, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ตามหัวข้อเลย ถ้ามีแบบเปรียบเทียบ ด้วยยิ่งดี เฟืองท้ายผมใช้ เบอร์ 140 หนืด ๆ เกียร์ น่าจะเพนซอย จำไม่ได้แล้ว ว่าจะถ่ายใหม่ เลยอยากลองถามดู ครับผม ได้ราคาด้วย ยิ่งดี :D

2. โห่ ไม่มีใครมาตอบพี่นะเลย ...........ผมตอบให้พี่ ตอนนี้รถผมใช้ของศูนย์อยู่เพราะจำเป็นต้องเข้าศูนย์ แต่รถคันเก่าใช้ วาโวลีน ครับพี่ ผมชอบผมว่าเจ๋งดี ตอนขี่มอไซก็ใช้วาโวลีน ทั้งน้ำมันเกีย น้ำมันเครื่อง เลยครับ แต่ราคาไม่รู้อ่ะพี่ ไม่หนีกันมากหรอก เฟืองท้ายผม 90 พอ ลื่นดี ปล.ปกติพี่นะมาโพสแต่เรื่องเหล้ากับ ญ. เห็นป่าวทีนี้พอมาโพสแบบเป็นทางการไม่มีคนตอบเลย เค้าคงตกใจอ่ะว่านี่ใช่พี่นะตัวจริงป่าว อิอิ http://www.rlaid.com/ พี่ลองเข้าไปดูในเวปนี้นะครับ มีทุกอย่างพร้อมราคาเลย เป็นร้านขายส่งอ่ะพี่ อยู่แถวสายไหม หรือจะนัดเค้ามาส่งก็ได้ ไม่ได้โฆษณานะครับ แต่ขิงเค้าเยอะจริงครับ ทำ link ไม่เป็นพี่ เข้าเองละกันครับ พิมซะยาวเลยผม...............ตามนั้น จบข่าว

3. โทษทีครับพิมพ์ผิด "แต่ขิงเค้าเยอะจริง" เป็น " แต่ของเค้าเยอะจริง" แหมไม่ใช่ร้านขายข้าวนะเนี่ย อิอิ อีกอย่างมันเป็น link แล้ว ผมทำได้ไงเนี่ย งงๆ แค่นี้ล่ะครับ.....

4. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เฟืองท้าย โดน PTT มาคับ เบอร์ 140 มั้ง มันจะมีเกรดของมันอีกนะพี่ ของ isuzu มันจะบังคับเกรดสูงอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้