ติด xenon ไปแถวถ.จันทร์ระวังด่านนะครับ ดักทุกทาง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย YuS_Za, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ตายุสแอบไปรับ ญ อีกแว้ววว

2. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    คัยบอกไปรับ ญ คับพี่ ผู้ชายเต็มรถ แถมนั่งตักคนขับอีกต่างหาก
    ปล.วันก่อนนู้นนนนนนน เจอรถพี่แถวเจริญนครด้วย :D :D

3. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28

ดีนะไม่โดนข้อหาเที่ยวกลางคืน

4. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ได้ทีเอาใหญ่เลย ไม่รับผู้ชายครับ คันนี้ 5555

5. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ผมว่าจะติดอยุ่พอดีเลย แล้วยังไงล่ะทีนี้ จะติดดีป่าวหว่า
    แต่ว่าของ A33 มันก็มีมาจากโรงงานนะ แล้วถ้าเขาจะรู้ได้ไงว่าดันนี้มาจากโรงงาน
    เช่น A33 เครื่อง 3 พัน จะมีซีนอนมาจากโรงงาน ส่วน 2 พันจะไม่มี แล้วถ้าผมไปติด
    ผมบอกว่ามาจากโรงงานได้ไหมอ่ะครับ

6. YuS_Za

924
    17
    18
    ถ้าสีฉูดฉาด หวานบาดตาบาดใจท่าน จร. อย่างฟ้า ม่วง ชมพู คิดว่ารอดยากนะครับ แต่ถ้าเป็นสีขาวๆน่าจะไปได้สบายใจกว่า :D:D:D

ปล.ผมติดมา 2 ปี แล้ว โดนปีละครั้งครับแต่ ด่านแถวท่องหล่อ เอกมัย เพชรบุรี ไม่เคยโดน ผมว่ามันขึ้นอยุ่กับด่านและเจ้าหน้าที่ละครับ ว่าจะจับไหมมากกว่า แต่ถามว่าสีมันผิดไหมก็ยอมรับคับว่าน่าจะผิด :):):):)

7. YuS_Za

924
    17
    18
    ป่าวนะ ถ้าวันนั้นไปรับ ญ อื่นได้อีกก็คงหัวขาด เพราะไปกับแฟน :cry::cry::cry:

8. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    ถ้าจะผิดคันนี้คงผิดี่คนขับ

9. sakawa

sakawa New Member Member

83
    1
    0
    ผมว่าน่าจะตรวจดูพวกมอไซด์ใส่ชุดซีนอนนะครับ เพราะแสบตามากๆ ว่าไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้