คิดยังไง.......กัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย salmon drag, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♠♥AIRPORT♣♥

♠♥AIRPORT♣♥ New Member Member

173
    6
    0
    ชอบก็ จัดเลยครับ

2. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    แล้วถ้าขวา กับ ซ้าย คนละลายล่ะครับ คิดว่าเปนไง...

วิ่งมาทางนึงเปนชุดนึง...พอวิ่งกลับมาเหมือนเปนรถอีกคันนึงอ่ะครับ...

เวลามอง ซ้าย ที ขวา ที เหมือนมีรถสองคัน...เคยลองมั้ยครับ

3. tor_ck

tor_ck New Member Member

42
    0
    0
    ผมประมาณนี้ ครับ .....

4. nothing_else

nothing_else New Member Member

5
    0
    0
    สวย โหดดีคับ ชอบอยู่เหมือนกัน:D

5. TONJK

TONJK New Member Member

86
    1
    0
    ถ้าแต่งแนวซิ่งๆ ดิบๆ แบบรถแข่ง ก็จัดได้เลยคับ แต่ถ้าเรียบๆ มันจะดูยังไงๆ อยู่น๊า..แล้วแต่ความชอบคับ

6. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    คิดว่าเค้าเอาล้อซิ่งอีกชุดมาใส่ยางซอฟไว้วิ่งสนามคับ

7. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ขอบคุณที่ หลายคนเห็นไม่น่าเกลียด ผมก็ ชอบ

แต่ พ่อด่าทุกวัน จนต้องถอดออกแล้วครับบบบบบบบบบบบบ

8. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    ต้องคิดก่อนนะครับ ใส่ให้ใครดู ใส่ให้ตัวเองดูๆแล้วชอบ ก็ใส่อะครับ อย่าไปสนใจตามเทรนมากนัก

หรือถ้าแต่งให้คนอื่นดูก็เอา พองามอย่าให้มันต่างกันจนโดดอะครับ

9. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    แม่ผม ทำไมไอรถคันหน้า มันเอาล้อรถตุ๊กๆมาใส่ (ล้ออะไหล่ ญี่ปุ่นอะครับ) อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้