รบกวนสอบถามเรืองอินเตอร์คร้าบรบกวน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย top kung, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. top kung

top kung New Member Member

65
    0
    0
    ผมขับ cororadoได้เทอร์โบ tf06มา พอจะใส่อิเตอร์เดิมได้ไหมครับไม่อยากเปลี่ยนอะ รบกวนผ็รู้นะครับ

2. จะร้อนรึเปล่าครับตั้ง TF แน่ะ! 05 น่าจะไหว

เด๋วรอเซียน COMMONRIAL มาตอบอีกทีครับ

3. top kung

65
    0
    0
    ขอบคุนคับพรุ่งนี้ว่าจะเข้าไปใส่แล้วไม่รู้ว่าจะไหวเปล่า

4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เปลี่ยนดีกว่าครับ แช่ยาวๆ เครื่องจะร้อนมากครับ

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ผมว่า ใส่ 05 น่าจะเหมาะนะพี่ ^^

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

ผมว่าถ้าเล่นฉาบฉวยพอได้ครับ แต่ทางที่ดีควรเปลี่ยนดีกว่าครับ อินเตอร์ของผมมีขายครับของใหม่ครับพึ่งประกอบเสร็จยังไม่ได้ใช้งาน ถ้าสนใจโทรคุยกันได้ครับ ขอเปิดราคาที่ 4,500 บาทครับ

7. top kung

65
    0
    0
    ขอเบอร์ติดต่อคับสนใจอินเตอหรือโทหาผม 0817137136

8. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    ใส่TF-06ถ้าไม่ได้ทำกล่องเพิ่ม ใช้อินเตอร์เดิมได้ครับ เดิมๆมันบู๊สได้แค่ไม่เกิน 15 ปอนด์ ถ้าทำกล่องเพิ่มต้องเปลี่ยนครับ :D

9. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    เปลี่ยนดีกว่าครับ

10. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ทำตามกำลัง ทรัพย์ ครับ ถ้าเหลือก็เปลี่ยนเลยดีกว่า จะได้แช่ยาวๆ
    แต่ถ้ายังไม่มีก็ของเเดมไปก่อน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้