รบกวนพี่ๆที่ใช้ DRAGON EYE

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย runing, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. runing

runing New Member Member

10
    0
    0
    พอดีว่าอยากทราบราคา คอลโซลกับช่องแอร์ของ DRAGON EYE พี่ๆที่เคยเปลี่ยนช่วยด้วยครับ([อยากได้ราคาของศูนย์กับร้านของทั่วๆไป)ขอบคุณล่วงหน้าครับ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กรกฎาคม 2009
  2. ของศุนย์ 1177 บาทคับ เปงหน้ากากชิ้นเดียว ยาว ไปถึงเรือนไมล์เลยชะปะคับ

3. ช่องแอร์แยกต่างหากคับ ช่องเทียมก้อ อันละ300 ก้อใช้ดีคับ ของแท้แพงเกิน จะไปใส่รถคันไหนหรอคับ

4. runing

runing New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณครับ (พอดีได้รถต่อจากพ่อ เลยอยากบูรณะใหม่)

5. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อันละ250 เคยไปซื้อกับเพื่อนมาที่ตลาดพูนหทรัพย์ครับ

6. ZOOM

ZOOM New Member Member

46
    0
    0
    ช่องแอ 4 ช่อง 600 พูนทรัพย์ครับ อันละ150 ครับ

7. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ประมาณนั้นครับ จำไม่ได้ครับ โทษที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้