ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    EG ภูเก็ตคร้าบบบบบ...........
    เข้ามาทักทายกันบ้างนะครับพี่น้องชาว EG ทุกๆท่าน...........
    :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มีนาคม 2007
  2. naytou

naytou New Member Member

17
    1
    0
    เคยอยู่ภูเก็ตครับ แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่เมืองกรุงแล้วอ่ะ

3. OFF 6423

OFF 6423 New Member Member

5
    1
    0
    เพื่อนก็อยู่ภูเก็ตครับแต่มันรับเหมาอยู่ครับ

nong_koy ถูกใจสิ่งนี้
  4. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    อยากไปเที่ยวอ่ะ

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  5. Arakorn

Arakorn New Member Member

10
    0
    0
    เราอยู่ป่าตองว่างๆก้อ โทรมาคุยกันได้นะ หรือ แอด มาได้นะ [email protected]

6. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    เพื่อนๆชาวภูเก็ต

ครับยินดีได้รู้จักครับ..ผมก็อยู่ภูเก็ตครับ.ชื่อ วุฒิ ค๊าบ ขับ EG สีขาวล้อ Spoonค๊าบ ยินดีครับ TEL: 081-3969275 เจอกันทักกันบ้างนะครับ:)

7. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่ๆ ทุกท่านคับ ( เป็นปลื้ม...! ) แล้วจะไปพบให้ครบทุกๆท่านเลย.........
    เอาไว้ว่างๆ ไป meeting กันที่ bangkok bar ดีมั้ยจ๊ะ......อิอิ.........

8. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    สวัสดีครับผมก็อยู่ภูเก็ตเหมือนกันนะครับแต่ขึ้นมาเรียนที่ กทม เดียวกลับลงไปเราคงได้เจอกันนะครับ

9. Mr.oung

Mr.oung New Member Member

27
    3
    0
    :D ...ผมขอติดรถลงไปเที่ยวด้วยนะครับพี่พง.....อิอิ...:D

10. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    **

ได้เลยครับ ยินดีครับ เดียวจัดพาเทียวให้

11. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    รถเองอยู่บ้านไม่ใช่หรอดรีม ไม่ได้ขับไปภูเกตไม่ใช่หรอ:p

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  12. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เพื่อนๆ พี่ๆ ที่นี่มีหลายคันเหมือนกัน ก็เลยกำลังจะกลับไปรับ ลอดช่อง ในเร็วๆ นื้
    ปล. คิดถึงจะแย่อยู่แล้ว

13. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เป็นยังงัยบ้าง ท่านพี่ ไม่ได้พบกันเลย เรียนหนักไปป่าววววว.......เดี๋ยววันที่ 9-10 ธ.ค. เจอกัน.....อิอิ..........จากลับไปล่ะ.....

14. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    **

รีบขึ้นมานะครับแต่รู้สึกว่าวันที่9เค้าจะไปเขาใหญ่กันนะกลับวันที่10จะไปด้วยกันมั๊ยละครับไปพักผ่อนกัน

15. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    กลับไปทำธุระอ่ะคับ ไปด้วยไม่ได้ ขอบคุณที่ชวนคับ ( แล้วจะส่งใจตามไปแทน ) เที่ยวให้สนุกนะคับ เที่ยวเผื่อคนที่ไม่ได้ไปด้วยนะคร้าบบบบบบบ..........

16. markruk

1,028
    52
    0
    เดี๋ยวเจอกัน ไม่ได้ไปเมาแล้ว:D :D :D

17. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    งานยุ่งอ่ะคับ เลยไม่ได้เข้าไปทักทายพี่ๆ ในเมือง.....
    เดี๋ยวถ้าว่างแล้วจะโทรไปนัดก่อนนะคับ

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เข้ามาทักทายกันบ้างเน้อ....

19. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    up........

20. markruk

1,028
    52
    0
    งานเยอะหรือว่า เมียดุหว่า ไอ้คุณน้องดรีม

21. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    หวัดดีครับ พี่น้องชาวEGที่ภูเก็ตทุกทั่น รุ้สึกไม่เหงาเลยจิงๆ ผมก้อเป็นคนภูเก็ตเหมือนกันครับ แต่ไปอยู่ กทม.มา9ปี เรียน+ทำงาน ตอนนี้เบื่อเมืองหลวงเลยกลับมาพักใจอยุ่บ้านเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ พอดีวันก่อนเห็นจอดอยู่หน้า กทม บาร์ อยุ่คันนึงสีน้ำเงินรึป่าวไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆสวยๆเลยครับ อิอิ เลยคิดว่าคงเจอเผ่าเดียวกันแว้วว ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ว่างๆจัดMeetingกันสักวันมั้ยครับ อี่ๆ

แจกเบอร์งับ 086-8902914 Mail:[email protected]

22. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    รู้อีกแระ........เพิ่งจะ "งานเข้า" เมื่อวันเคาน์ดาวนี่เอง เต็มๆ และเต็มหน้าเรย......อิอิ..แต่ไม่เข็ด:D

23. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    หวัดดีคับพี่ ผมก็เพิ่งมาอยู่ได้ เดือนกว่าๆ พี่ๆที่นี่ดีมากเรย เป็นกันเอง แถมรถก็สวยๆทั้งนั้น
    เอาไว้คงได้เจอกันนะคับ ผมดรีมครับ

24. markruk

1,028
    52
    0
    หนูแดงมีฝาแฝดอยู่ภูเก็ตด้วย อิ อิ

25. markruk

1,028
    52
    0
    กลัวอะไรเลิกไปเลย ความรักคือยาพิษ โสดแบบพี่ดีกว่าไอ้น้อง อิ อิ:p :p :p

26. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ขอบคุงมากค๊าบน้องดรีม..อย่างงี้ก็ต้องมาเจอกันที่ กทม บาร์ บ่อยๆแร้ว ปล.พี่ วุฒิ EG 4D สีขาว:D

27. yodyayee

716
    10
    0
    เมื่อวานใครขับ EG สีขาวจอดจอตรูดผมหน้าภูเก็ตโรบินสันอ่ะ

ไม่ยอมอ่ะ รถสวยกว่านู๋^^"

28. วุฒิ eg

800
    15
    0
    หวัดดีค๊าบ...อิอิ...ผมเองก๊าบ ใช่คันเดียวกะในรูปส่วนตัวป่ะค๊าบ ยินดีได้รู้จักค๊าบ :D

29. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    กทม บาร์ ............very good :D

30. yodyayee

716
    10
    0
    ฮี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้