ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    อยากไป มาว ด้วย เจงๆ.....................

2. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ประจาน (ประกาศ) ไม่ทราบว่าใครเป็นเจ้าของไอ้สิ่งนี้ได้โปรดนำกลับไปด้วยครับ
    อย่าทิ้งมันไว้เลยครับสงสารมันบ้างอุตส่าห์ใช้มานานจนสภาพเป็นแบบนี้เลยครับทั่น
    "พระราชดำรัสของในหลวงเศรษฐกิจพอเพียงครับ"

3. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    รักไม่ยอมเปลี่ยน แปรง..........อิอิ

4. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    ของใครหว่าเยินขนาดนี้

5. pom8160

179
    8
    0
    เจ้าของโปรดแสดงตัวหน่อยครับมีคนอยากจะรู้มากน่ะ
    จะได้เจริญรอยตามความพอเพียงในสิ่งที่มีน่ะครับ

เฉลย

musachi ครับทั่น

6. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    ถูกกกก....ถูกกกก ต้องแร้วคร้าบ " เศรษฐกิจพอเพียง "
    " musachi " ทิ้งหลักฐานไว้อีกแระ...อิ อิ อิ

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    กลุ่มนี้รักกันดีนะครับ แวะมาทักทาย ภูเก็ต เหมือนกัน

8. pom8160

179
    8
    0
    ขอบคุณครับที่เข้ามาเยี่ยมเยียน
    เราอยากให้กลุ่มภูเก็ตรักกันเหนียวแน่นไม่อย่าให้แบ่งพรรคแบ่งพวกกันเลย
    เจอกันทักทายกันได้นะครับ:):):)

9. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ทักผมด้วยนะก๊าบบบบบบบ...................

10. Fluid

1,214
    57
    0
    ผมเห็นรถคุณบ่อยนะครับ สวยมากๆ ทำเต็มเลย ไม่ลองไปรวมกับ 3D เขาดูบ้างหรอครับ

ตอนนี้ผมอยู่ กรุงเทพฯ มาทำธุ ปีหน้ากลางๆปีถึงจะได้กลับครับ เอาไว้ได้เจอกันแน่

11. Fluid

1,214
    57
    0
    HI!

ดีคับ

12. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    ใครไปงานศพ พ่อพี่ตู่บ้างครับ
    ไปกันวันไหน นัดไปพร้อมกันนะครับ

13. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    555+

14. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ขอบคุณมากคร้าบ...เหนียวแน่น มีโอกาสคงได้เจอกานนะคร้าบ
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ....เจอกันทักกันบ้างนะคร้าบผม..รักกัน..รักกัน
    :cool:

15. วุฒิ eg

800
    15
    0
    Hi.....ทักแร้วน๊า...อิ อิ อิ:D

16. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ไม่ใช่ของผมครับพี่น้อง ไอ้แสรดป้อม

ผมเน้นประหยัดน้ำครับ ประมาณว่า ขี้แล้วไม่กดน้ำอะไรประมาณนี้

17. aod.eg

87
    6
    0
    แล้วของใครนิ ไม่ใช่ของพี่นะ

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    'งืม งืม....................ว่างครับว่าง อิอิ

19. pom8160

179
    8
    0
    หายไปไหนกันหมดล่ะครับพี่น้อง
    จะลงแดงตายอยู่แล้วววววว

20. วุฒิ eg

800
    15
    0
    มาแว้วคร้าบพี่ น้อง...ช่วงนี้งานยุ่ง ไปหน่อย...อิ อิ อิ :D

21. musachi

2,336
    264
    0

อยากเมามาหาดใหญ่ มาป้อมมา

22. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ครึงทางที่ตรังได้ม่ายลูกเพ่ ได้ไปกัน:D:D

23. วุฒิ eg

800
    15
    0

อยากเมา จิง ๆ แต่ว่า อ้างกระทู้ ผิดคนป่ะเนี้ยะ....อิ อิ อิ
    กลับมาได้แว้วคร้าบ ที่บ้านเค้าให้ อาภัย แย้ว ขาดคนรับมุก 555+
    :D

24. aod.eg

87
    6
    0
    ช่วงนี้บอร์ดเงียบจัง

25. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เตรียมร่างกายให้พร้อมครับ ท่านพี่ทุกท่าน รอ " เมา " ข้ามปีไปพร้อมๆกัน........ฮาๆ

26. Arakorn

Arakorn New Member Member

10
    0
    0
    มีอู่แนะนำครับพี่น้องชาวภูเก็ต

มีอู่แนะนำครับพี่น้องชาวภูเก็ต ท่าเรือเซอร์วิส อู่เพื่อนเราเอง บริการอย่างมิตรภาพครับพึ่งเปิดใหม่ลองแวะไปดูครับ หรือสอบถามได้ที่ 081-6465885 ครับ ราคามิตรภาพ:)

27. musachi

2,336
    264
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องทุกท่าน

28. aod.eg

87
    6
    0
    สวัสดีปีใหม่นะครับ ขอให้มีความสุข ไม่เจ็บไม่จน

29. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆน้องๆ

30. aod.eg

87
    6
    0
    หายไปไหนกันหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้