ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    รถพันพรือแล้ว ลูกเพ่ เห็นหลุดมาพันนั้น

2. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18

555
    เด็กเยอะขนาดนั้น ไม่ต้องหาเมียหลอก :cool:

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

ให้ทาย...ต้องอยู่ทีมภูเก็ตเครื่องดื่มsure sure :D

4. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    วันนี้ผมก็โดนเบียดท้ายเหมือนกันครับ
    ไฟหรี่กันชนแตกเลย
    ตัองติดสติกเกอร์ KAMI - SAMA แล้วล่ะ

5. yodyayee

716
    10
    0

เอาแล้วไง เจ้าของแบรนด์โดนซ่ะแย้วว<------ไม่อยากจะเล่าบ้างเลย เมื่อวันที่ 25 ที่ผ่านมาจอดรถติดไฟแดงตรงแถวน้ำอยู่ดีๆ อาอี๋ขี่มอไซด์มาเสยตรูดกันดื้อๆซ่ะงั้นอ่ะ พอลงมามีการบอกอีกนะไม่เป็นไรไม่โดนๆ โห่ อี๋สีแดงมอไซด์อี๋ติดแนบแน่นซ่ะขนาดนั้น กันชนผมสีแหกอีกตะหาก ไม่โดนเลยไง(สีเพิ่งทำมาด้วยดิ -*-)มีการบอกอีกนะ อี๋ไม่ค่อยมีตังค์ทำงานเป็นแม่บ้านเงินเดือน 5,000 บาทเอง (แต่เหลือบไปเห็นอี๋แกใส่ทองทั้งตัวอ่ะ แล้วไม่ใช่เส้นละบาทด้วยนะ) เอางี้ละกันอี๋ให้พันนึงพอมั้ย(เห็นผมเป็นคนหน้าเงินเหรอ)หึหึ.........okเลยอี๋ 555+

แล้วอะไรคือ KAMI - SAMA อ่ะ -------------------> จัดมาให้ไวเลย อิอิ:cool:

6. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0

สติ๊กเกอร์ยังอยู่ในเกะอยู่เลย ยังไม่กล้าติดเสียว................................

7. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

มิน่าล่ะ รถถึงไม่มีริ้วรอย

8. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    กลับมาแว้วพี่น้อง! ขอเตือนสติ๊กเกอร์นี้น่ากลัวมาก! ภูเก็ตเครื่องดื่มอ่ะ ! จงใช้วิจารณญาณในการติด :p:p:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2008
  9. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    KAMI-SAMA ขอด้วยไว้ติด ES ยังเหลืออีกคัน

10. pom8160

179
    8
    0
    มันมาอีกแล้ว มันยังไม่_าย
    มรึงซูดยอดเลยว่ะเพื่อนกรรรรรู
    เดี๋ยวจะเอาสติกเกอร์ไปติด ES ให้ว่ะ

11. musachi

2,336
    264
    0

มาแกะที่รถผมไปก้อด้ายครับ

12. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    หายหน้าหายตาไปเลยนะ musachi รถซ่อมเสร็จยังอ่ะ
    จามาภูเก็ตเมื่อรัยรอ มาววววววว อยู่นะเนี่ย.......อิอิอิ
    :D:D

13. musachi

2,336
    264
    0

?ѧ???????????

?ͤ?Ѫ?ͧᴧ???????

??ǹ?ѹ???ҡ??? ???? ?Ѵ?͡仡?͹

?Իʵԡ???Իʵԡ ? ;?????鹵?س???
    http://upload.12buzz.com/602SEED260451-02.rar

14. yodyayee

716
    10
    0

เจอคนเหล็กหว่ะ :D

15. วุฒิ eg

800
    15
    0
    สู๊ดดด ยอดดดweb นี้ แหล่ม ๆท้างงงน้านนเยย
    เรื่องครัช ยังม่ะได้รื้อเกียร์ เลยอ่ะ....อิอิอิ
    เด๋วจาเร่งห้ายน๊าคร๊าฟฟฟ.....แต่สัมคันที่คนรื้อนี่ซิ.....ม่ะค่อยจาว่างเยย...(กำ)
    ....:confused:

16. Alex_kor.tor.mor.

52
    3
    0
    แมว 9 ชีวิต เว้ยยยยยยย ! แต่ว่าเหลือ 7 แล้วหว่ะ:D:D:D

17. pe_k

392
    9
    18
    เออเล็กหายดีแล้วเหรอ อวัยว่ะใช้ครบทุกส่วนป่าว เปนห่วง อิอิ

18. Alex_kor.tor.mor.

52
    3
    0
    หายแล้ว

หายดีแล้วครับ ขอบคุณทุกความห่วงใยที่มีให้ผมนะคร๊าบๆๆๆๆ ยังเที่ยวต่อได้ :rolleyes::rolleyes::cool::cool:

19. musachi

2,336
    264
    0
    เล็กลองดูกระทู้นี้ครับ อาจช่วยได้

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=6716190&posted=1#post6716190

20. yodyayee

716
    10
    0

เค้ามีฮัมเมอร์ป่ะกาน ถามเฉยๆนะไม่เอา ฮี่ๆ:D

21. THANIT_EG

THANIT_EG New Member Member

12
    2
    0
    แวะมาทักทาย

ดีนะทุกๆๆๆคน ไม่ได้เข้ามาซะนาน เลยแวะมาทักทายเพื่อนๆๆๆนะ:p:p:p

22. pom8160

179
    8
    0
    ช่วงนี้ฝนตกพี่ๆเพื่อนๆขับรถกันระวังหน่อยนะครับ
    เดี๋ยวเกิดอะไรขึ้นจะโทษสติกเกอร์กันอีกเราเตือนคุณแล้วนะ
    ฝนตกเหงาว่ะ อยากมีหญิงไว้.........โว๊ย

23. yodyayee

716
    10
    0
    หวัดดีตานิด นึกว่าใคร ชิ้วเก่าเรานี่เอง อิอิ

24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ครับ
    ฝนตกทุ๊กกกก วันเยย
    ลูกชายตากฝนทุ๊กกกกก วันเลยเหมือนกัน เซ็งโค-ตะ-ระเลย
    อยาก ดื่มจังช่วงนี้ เหง้าเหงา....ม่ะค่อยได้ออกไปไหนเลย
    ม่ะได้ค่อยเจอหน้าใครเลยอ่ะ......อยากดื่มมมมมมมมมม.......(-_-)/U.........
    :cry::cry:

25. pe_k

392
    9
    18
    โหย...
    ก้างเซ็งกว่าอีก รถยังทำสีไม่เส็ด ขี่ fino ตากฝนทุกวันเลย
    แถมพาเมียตากฝนอีกต่างหาก บรรยากาศสุดยอด
    555

26. Alex_kor.tor.mor.

52
    3
    0
    เมียคนหนายอ่ะเพ่คนเก่าหรือใหม่ อิอิ:eek::eek:

27. musachi

2,336
    264
    0
    เป็นกำลังใจ ให้ พี่เก่ง TODA นะครับ

28. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แป๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อ้าว...ปายหนายยยยกันหมดหว่า....แวะเข้ามาทักทายครับผม
    เหงาคร้าบเหงา.........
    :(

29. pom8160

179
    8
    0
    หายไปไหนหมดครับอย่าเข้ามาแต่แอบดูนะ
    ต้องหาเรื่องสร้างประเด็นใหม่แล้ว

30. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ทิดดรีมกลับมาแว้วววววววว......คร้าบบบบบบบบบบ สบายดีมั๊ยคับพี่ๆทั้งหลาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้