ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    ร.พ. ถูกต้องแร้วคร้าบบ ร.ร. น่ะมุกครับจาดูซิว่าจามีคายทักรึเปล่า 555:D :D

2. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    เต้นไหนอะครับ ผ่านไปไม่เห็นอะ เลยจาก ร.พ. ไปมากป่าวครับ
    ว่าแต่วันอาทิตย์นี้ไปใช่ป่าวครับ

3. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ใช่ครับวันอาทิตย์เจอกันคร้าบบ
    ลองแวะเข้ามาทักทายกันได้เลยครับ
    จาเห็นรถ EG 4D,3D จอดอยู่ครับ
    โอ เช ตามนั้นคร้าบบ
    :cool: :cool:

4. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    จาจัดห้ายคร๊าบบบบบบบบบ

อิอิ

5. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จาจัดห้ายยยย...จิงหรอ...เอ้ แต่ว่าจัดอาใยดีหล่ะ..อิอิ:D :D

6. kai_lookyak

kai_lookyak New Member Member

351
    0
    0
    สาวัดดีชาวภูเก็ดครับพอดีผ่านมาครับ

7. วุฒิ eg

800
    15
    0
    หวัดดีเช่นกันครับ...ที่แวะเข้ามาทักทายคร้าบบบ:) :)

8. EG_Old

85
    0
    0
    วันอาทิตย์ผมไปไม่เจอใครอะครับ ตรงไหนอะไม่เห็นเต้นรถเลย

9. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    เผื่อผมด้วยนะก๊าบ...........พี่ๆกั๊บ :D

10. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    หวัดดีคับ แวะเข้ามาทักทายกันบ่อยๆก็ได้นะคับ :D

11. yodyayee

716
    10
    0
    เต้นจะอยู่ติดร.พ มิชชั่นเลยครับ ก้อพอเจอร.พ มิชชั่นบุ๊บถัดมาก้อจะเป็นเต้นรถเลย แต่เสียดายที่วันอาทิตย์เต้นจะล่องหนคับจะไม่เห็น อิอิ ให้สังเกตรถ3D,4D เอาละกันครับ รับลองเจอแน่นอน ฮี่ๆ

พี่วุฒิวันเสาร์อุตสาโทรไปกะนัดมาบางกอกบาร์สักหน่อย ปิดเครื่องซ่ะงั้น - -"

12. EG_Old

85
    0
    0
    ครับเจอเต้นแล้วครับแต่ไปไม่เจอใครอะ รถก็ยังไม่สวยไม่ค่อยกล้าเข้าไปนะ ..อิอิอิ..
    ภูเก็ตหาของแต่งรถที่ไหนได้บ้างละครับ อยากหาของมาแต่ละ ตอนนี้ว่างๆอยู่นะครับ

13. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เข้ามาเลยคับพี่ พี่น้องกันทั้งน้านนนนนนนน............ พี่ๆเค้าใจดีทุกๆคนเลย
    :D :D :D

14. EG_Old

85
    0
    0
    สงสัยช่วงนี้จะไปไม่ได้แล้วครับ แฟนกำลังจาคลอดอีกไม่กี่วันนละ ไปได้แล้วจะแวะเข้าไปครับ

15. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ม่ายเปงรัยคร้าบบ...วันพระไม่ได้มีวันเดียว..(เฮ้ย..ไม่ช่ายแย้ยย)ว่างๆค่อยมาก้อได้คร้าบบ:D :D

16. EG_Old

85
    0
    0
    รถวุฒิที่จอดแถวเกาะแก้วป่าวอะครับ ผมผ่านไปเห็นไม่แน่ใจอะ
    แล้วอายุเท่าไหร่นะครับจะได้เรียกถูกนะ ผม28 ครับ

17. อยู่ภูเก็ตเหมือนกัน

ผมอยู่ภูเก็ตสัก 4 เดือนแล้วครับ รถผม EG 4D สีเทา อยากรู้จักเพื่อนๆชาว EG มากครับ เมื่อไหร่จัด Meetting บอกกันบ้างนะครับ ขับเจอหลายคันแล้ว ไม่กล้าทักกลัวเค้าคิดว่าหาเรื่อง

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    หวัดดีคับ ผมดรีมคับ ถ้าเห็นคันสีเขียวแบบในรูปก็ทักได้เลยนะคับ ส่วนมิตติ้งก็ทุกวันอาทิตย์ที่เต็นรถ ติดกับร.พ.มิชชั่นตอนช่วงเย็นๆอ่ะคับ เชิญเลยนะคับพี่ๆ เพื่อนๆ เค้าใจดีทุกคนเลยคับ
    ผมก็เพิ่งมาอยู่ได้ 5-6เดือนคับ :D :D :D

19. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ผมดรีมคับ ปีนี้จะ 23 ถ้าเจอก็ทักได้เลยนะคับ :D

20. EG_Old

85
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่แบบไทยๆครับทุกคน
    วันนี้ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ
    ขอให้สนุกกันนะคราบ

21. DAN_EGmugen

DAN_EGmugen New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ดรีม แล้วเดี๋ยวว่างๆ หวังว่าเราคงได้ เจอกันแต่รถผมยังไม่สวยเท่าคุณนะ:D :D :eek:

22. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    EG เหมือนกันคับ รักกันๆ.......:D

23. DAN_EGmugen

DAN_EGmugen New Member Member

5
    0
    0
    :) :) :) แล้วส่วนใหญ่ ครีม ไปล่อนกันแถวใหนหรอ เผื่อว่างเราได้ไปแจมบ้าง

24. yodyayee

716
    10
    0
    สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ทุกทั่น ผมชื่อ"ยอด"นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ แง่ปๆ t(*0*t)

25. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ที่ประจำก็จะเป็นที่ กทม. อ่ะคับ ศุกร์-เสาร์ ที่ชัวร์ๆเลยจะมี พี่ป้อม พี่วุฒิ พี่ยอด ส่วนดรีมคนที่บ้านไม่ค่อยให้ไปไหนตามลำพัง.........

26. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ซา-หวัด-ดี...คร้าบบ สมาชิกทุกท่านพี่ๆน้องๆ ผมว่า รถสวยหรือไม่สวย
    อันนี้ไม่ใช่ประเด็น คร้าบบผม เรามาหนุน หนานกันดีก่า พูดคุยกัน
    หรือไปทานข้าวกันหรือจาไปเมากันดีหว่าผมว่าทำตัวตามสบายกันดีกว่า
    พี่ๆเค้ากันเองกันทุกคนคร้าบ...เจอกันทักกันบ้างนะคร้าบ
    ขอบคุณทุกท่านครับ...ผมวุฒิครับ
    :) :)

27. EG_Old

85
    0
    0
    แฟนคลอดแล้วสงสัยอีกนานกว่าจะได้ไปนะ แล้วเจอกันนะครับทุกคน

28. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
    หวัดดีชาว EG FERIO CLUB ภูเก็ตทุกคนคร้าบบบบบบ

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาเจอกานที่ กทม ผับ จำได้ไหมเอ่ยยยยผมเพิ่งมาอยู่ภูเก็ตคับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ชื่อ เบิร์ด คับ

29. .....

อยู่เชียงใหม่ค้าบ อยากปายเที่ยวภูเก็ตจัง:eek: :D :D

30. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    หวัดดีคับพี่น้องชาว ferio ผมขับ 3d ขออยู่ด้วยได้ป่าวคับ ผมอยู่ กทม แต่แฟนผมอยู่ภูเก็ต ได้ไปโน้นบ่อยเห็นรถสวยๆเยอะดี ขอรู้จักพี่น้องที่ภูเก็ตด้วยได้ป่าวคับ ผมชื่อโอ๊ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้