ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เงียบเกิ๊น

2. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ขายรถคันในรูปส่วนตัวไปล่ะนะครับ

ถึงจะไม่ได้ขับEGแล้ว ก้อจะเข้ามาเยี่ยมบอร์ดบ่อยๆนะครับ

3. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ช่วงนี้ฝนตกหายไปไหนกันหมดครับ
    เงียบจังเลย ชีวิตช่วงนี้ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นเลย
    ขับรถระวังด้วยนะครับพี่ๆน้องๆ

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  4. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    รับแซ่บคร้าบ พี่ น้อง :cool:

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  5. Fewoonly

Fewoonly New Member Member

1
    0
    0
    Honda Eg พอขับไปสักพักอยู่ดีๆไฟเครื่องก็ขึ้น หมายความว่าไงอะ!!!!!
    ตอบหน่อยคับ เซ็ง+++

6. musachi

2,336
    264
    0
    ลองเช็ค Code ดูครับ

7. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ถูกต้องงงงงงงงง นะ ก๊าบบบบบบบ.........:cool:

8. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    รู้สึกว่ามันจาเสียรูปไปแล้วนะคับ
    เอาอย่างอื่นอีกมั้ยคับมาแยกชิ้นส่วนปายด้ายเลย
    ทุกชิ้นส่วนราคากันเอง
    น่ะค๊าบพี่น้อง
    :sad::eek::D

9. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    ที่บ้านพี่ได้นะคับอยู่แถว มอ.พอดี

10. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0

ขอบคุณครับ พอดีได้ที่จอดแล้ว ไปจอดใต้แฟลชอาจาน

รถพี่สีน้ำตาลรึปล่าวคับ...?

11. วุฒิ eg

800
    15
    0
    รถพี่เค้า EK สี บอนท์ทอง คัน แรง ๆ อ่ะครับ.........อิอิอิ จิงป่าววววว ALex
    หายหน้าหายตาไปเลยน๊า.......พ่อสุดหล่อ ALex

12. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ล้างรถที่ไหนโดนใจกันบ้างครับ

13. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18

ฝากสาวๆน่ารักๆ ได้ไม๊คับเล็ก

555:cool:

14. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ฝาก กะผมได้ป่ะ พี่.........อิอิอิ.....:D:D

15. Alex_kor.tor.mor.

52
    3
    0
    ให้ไวเลยพี่ก้าง...อิอิ
    -ตอนนี้ใช้ ES สีเทาอยู่คับ กค-9219(รถเมีย) คันเก่าพังม่ายมีตางซ่อมอ่ะค๊าบ
    อยากเที่ยว:cry::cry::cry:

16. วุฒิ eg

800
    15
    0
    อัพ .....หน่อย จ้า พี่ น้อง
    ปายยย ไหนกานหมดเนี่ย
    ช่วงนี้ เซ็ง มากมายเลยยยย.....ง่า
    ม่ะได้ มาววววว เลย.....ฮือ ฮือ.....:cry::cry::cry:

17. BAAM

BAAM Guest

0
    0
    0
    aa

ผมเห็นรถพี่ๆ สุดๆทุกคันเลยมี 3ประตู ด้วยอีก2 คันใช่ไหมครับ
    รถกลุ่มนี้ทั้งแรงทั้งสวย แต่ผมไม่ค่อยเห็นพี่ๆรวมกล่มกันเลยครับ

18. musachi

2,336
    264
    0
    พวกพี่เค้าอยู่ในที่ๆปลอดภัย ครับ

19. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    ช่วงนี้เงียบกันจัง

20. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ส่วนใหญ่จานัดเจอกันตอน ค่ำ ๆอ่ะครับ แถว ๆในเมืองนี่แหละครับ
    ยังงัยเจอกัน ทักทายกันบ้างนะคร้าบ พี่ น้อง.........แร้ว ชื่อรัยอ่ะครับ อยู่แถวไหน ง่า
    ผม วุฒิ ครับ.......:cool:

จิงง่ะ........แร้วเมื่อรัยจามา ล่ะคร้าบ....ท่าน ชาย.....:D:D

มาแว้ว เพ่
    ซำบายดีป่าวพี่ เมื่อรัยจามีโปรแกรม ลงมาอีก ง่า
    คิดถึง หัวหน้าเด็ก แย้ววววคร้าบ............อิอิอิ

:D :D :D :D :D

21. BAAM

BAAM Guest

0
    0
    0
    ผมชื่อบั้มครับ พึ่งมาอยู่ภูเก็ตได้ประมาณ 3 เดือนรถพี่ๆสุดๆทั้งนั้นเลย
    ผมเห็น 3ประตูสีเหลือง เสียงเครื่องสุดครับ กลุ่มพี่มี 3ประตูสีขาวด้วยใช่ไหมครับ
    4 ประตูสีนำ้เงินและขาว วางเครื่องกันทุกคันไหมครับ

22. pe_k

392
    9
    18
    มีตาโต ตกเหวอีกคันคับ แรงสุดๆ
    ไช่ไม๊เล็ก 555 :cool:

23. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แรง มั๊ก มั๊ก..............อิอิอิ
    แต่ว่า เจ้าของ แรง ก่า............555+

:D :D :D :D :D

24. Alex_kor.tor.mor.

52
    3
    0
    เหอๆๆ

555 กัดไม่เลิก ไสยศาสตร์มีจิงขอให้เล่นแผ่นไม่ได้1วัน

เด๋วนี้ไม่แรงแล้วคร้าบ งดเหล้าเข้าพรรษาอ่ะ เหอๆๆ

คัยก้อได้ช่วยหน่อยซากEKจอดอยู่เฉยๆสนิมกินหมดแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  25. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เล็ก..มีEKเดิมๆขายไม่มีทะเบียนรถหลุดจำนำ ไม่ใช่รถขโมยนะขายอยู่ 80,000 ฿ ถ้าไงลองโทรไปเบอร์นี้นะ 085-9544146

26. musachi

2,336
    264
    0
    บอกแล้ว ติ๊กเกอร์ มานแรง

27. Alex_kor.tor.mor.

52
    3
    0
    เหอ ๆ ๆ
    ีup up up

28. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จิงเหรอ
    แต่คำนี้ใช้กับ คันเหลืองไม่ได้น๊า.......musachi
    รู้สึกว่า เจ้าของ จาแรงก่า ติ๊กเกอร์.....ง่า.........555+
    อ่ะ.......ล้อเล่ง............อิอิอิ :D:D:D

29. pe_k

392
    9
    18

เห็นด้วย ๆ :cool:

30. วุฒิ eg

800
    15
    0
    Up.......Up คร้าบพี่ น้องชาวภูเก็ต
    วันนี้ก็เริ่ม งานถือศิล กิน เจ กันแล้วนะคร้าบ........:cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้