ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

แบบนี้เค้าเรียกว่า จัดอยู่ในเกณฑ์แหล่ม!!

2. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    แอบมาดู เรื่อยๆ อิอิอิ

3. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    เข้ามาแล.......................อิอิอิ

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  4. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    เข้ามาด้วย

5. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    รถสวยกันทุกคนครับ

6. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    มาหย๊บแลหิดครับ

7. วุฒิ eg

800
    15
    0
    คร้าบบบ......ขอบคุณคร้าบ คุณ ดิว..........:cool:

ไม่ต้องหย๊บ มาแล กันจะ จะ นิ...................555+ :D:D

8. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    คิดถึงภูเก็ต

9. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    รับทราบคร้าบบบบบ....................อิอิ

10. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    พี่วุฒิ ครับ สอบถามหน่อย ลำโพงหลัง Gather ขนาดเท่าไหร่ครับ เอาของอะไรมาเปลี่ยนได้บ้างครับ

11. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ครับผม เอาเป็นว่ามองตัวลำโพง Gather ให้เป็นรูป สามเหลี่ยมก่อนล่ะกันนะครับ
    ลำโพงที่อยู่ทางฝั่ง ด้านแหลม น่าจาเป็น ขนาด 6 " นะ
    ลำโพงที่อยู่ทางฝั่ง ด้านที่เป็นฐาน น่าจาเป็น ขนาด 5 " นะ ถ้าจำไม่ผิดนะ
    ถ้าไม่แน่ใจจิง จิง ก็แกะ ออกมาวัดดู อ่ะครับ
    แต่ของผมใส่ 6 " ทั้งชุดเลยอ่ะครับ เป็นแบบ Gather 2 ทาง 1 ตัวและทางเดียว 1 ตัว ต่อข้างนะครับ
    เสียงก็ใช้ได้ในระดับ หนึ่ง อ่ะครับ ลองดูครับ...................:cool::cool:

12. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    ขอบคุณครับพี่วุฒิ

13. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แว๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.............................แวะมาดูคร้าบบบบ...........

14. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    แป๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.............................ตามมาดูติดๆ เลยคร้าบบบบ........... อิอิอิ

15. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    แว้นนนนนนนนนนน..................

ฟิโน่ ตามไปด้วย..........

16. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แต่ว่ายังมีรถ เทพ อีกคันที่ยังม่ะยอมตามมานะเนี่ย
    ไปไหน หว่า.............อิอิอิ

17. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    เป็นงัยบ้างทุกคนสบายดีมั้ย ช่วงนี้เงียบจัง

18. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ไม่ค่อยสบายคับช่วงนี้ คุณพ่อเพิ่งเสียไปเมื่อต้นเดือน และเพิ่งจะเก็บกระดูกกะลอยอังคารไปเมื่อวันที่ 12 นี่เอง ขอโทษเพื่อน พี่ น้องทุกคนด้วยที่ไม่ได้บอกข่าว ชม.นั้นบอกตรงๆว่าคิดอะไรไม่ออกจริงๆคับ สติแตกเพิ่งจะกลับมาสู้โลกแห่งความจริงได้เมื่อวานนี่เอง -*-

19. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่.................

20. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

21. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่

จากก๊วนภูเก็ตเครื่องดื่ม

22. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

23. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แวะเวียนมาในวันทามงานคร้าบบบบ.........................:cool::cool:

24. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    แวะเวียนมาในวันทามงานด้วยคนคร้าบบบบ.........................วันนี้ Delay 4 ชั่วโมงเซ็งเลยยยยยยย ฮือๆๆ

25. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    คิดถึงทุก คน นะ คร๊าบ:D:D

26. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    คิดถึงก็ลงมาเยี่ยมสิครับลูกเพ่

27. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ไปเที่ยว ตรัง

หนุกมั้ย พี่วุฒิ

28. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    กลับบ้านจะมีใครไปกินข้าวด้วยบ้างเนี้ย กลับไปเที่ยวสงการณ์แล้วลืมน้องคนนี้อีกแล้วอะ

29. วุฒิ eg

800
    15
    0
    หนุกดีครับ ได้ทดสอบรถไปในตัวอีกด้วย............อิอิอิ
    ต้องขอบคุณ สมาชิกชาว ตรัง มาก ๆด้วยครับ คุณ ป้อม คุณ ยุทธ และคุณ พต
    รวมถึง คุณที่ขับ EK สีขาว ด้วยครับรถสวยดีครับ
    ที่ต้อนรับเป็นอย่างดี และรวมถึง จองห้องพักให้ด้วยครับ
    เพราะว่าวันนั้น ที่พัก เต็มเกือบทุกที่เลยครับ ขอบคุณมาก ๆครับ
    ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่นะคร้าบบ พี่ น้องชาว ตรัง คร้าบบ...........:cool::cool:

กลับมาถึงเมื่อรัยโทรบอกล่ะกะนคร้าบบบบ..............มีเมาแน่นอน..............อิอิอิ

30. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ปายด้วยคนนะค้าบบบบบบบ......................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้