ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    จาดดดดด ปายยยยยยยย.....................น้องงงง...............:D:D:D
    รวมพลกันที่เซ็นทรัล คืนวันที่ 2 เม.ย. เลยดีป่าววววว

2. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    วันที่2เลยเหรอ พงษ์ยังไม่ได้กลับอะครับพี่แต่คิดถึงพวกพี่ๆทุกคนอะ เดียวจะรีบกลับไปแล้วโทรหาด่วนเลยนะครับ

3. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    รออยู่ครับรออยู่ มาวันไหนคับพี่พงษ์ :D

4. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
  5. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ไม่ได้เข้ามาซ่ะนาน เปิดคอมเล่นแต่เกมส์SAช่วงนี้ เหอๆ

6. yodyayee

716
    10
    0
    อืม สุดยอด3Dk20 วางเมื่อก่อนแสนต้นๆ เด๋วนี้จะคิดวางต้องกำตังค์ไว้เลย 2 แสน :eek:

ตัวแรงอีกคันDC2สีดำคันนี้เคยอ่านประวัติ เจ้าของเค้าเหลือๆจริงๆ

7. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    อยากดู The Fast 4 อีกรอบจัง มันส์จิงๆ ชอบๆ 55555

8. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จิงง่ะ...........อยากไปดูกะใครอ่ะป่าววววว..........อิอิอิ.....................อ่ะล้อเล่งงง..................:D:D

9. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ลิ้นหน้าคับ ลิ้นหน้า กิเลสเกิด อิอิ........:D

10. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    สวัสดีวันสงการณ์ครับพี่ๆน้อง ขอให้มีความสุขกันมากๆนะครับ ตอนนี้อยู่ภูเก็ตแล้วโทรหาใครไม่ติดกันเลยปิดเครื่องกนหมดเลยอะทั้งน้องดีมและพี่วุฒิ แงๆๆๆ

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  11. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ซะงั้น ม่ะได้ไปไหนเลยคร้าบบบ อยู่บ้านท้างงง วันเลย.......................ง่า

12. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ทามงานไม่ได้หยุดเลยค้าบ
    เบอร์นั้นไม่ได้ใช้แล้วพี่พงษ์ เบอร์พี่พงษ์ ก็อยู่ในซิมนั้นด้วย กำ ใช้เบอร์นี้คับ 084 - 0176500

13. yodyayee

716
    10
    0
    ของเล่นใหม่ครับ HA for Si แม้แต่ยางหุ้มแกนโช๊คยังแทบไม่มีรอยให้เห็นสภาพนางงามจักรวาลคับชุดนี้

14. Buddy Culb

Buddy Culb New Member Member

37
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ

สวัสดีชาว EG ภูเก็ตครับ ผมอยู่พัทยากำลังย้ายไปทำงานที่ภูเก็ต .วันที่ 28.04.2009 ผมลงเครื่อง 17.45 น . ช่วยแนะนำที่พักแถวหาดพะวาให้ด้วยครับ ราคา300-400 บาท ต่อคืน (ขอเส้นทางจากสนามบินไปที่พักด้วยครับ ขอบคุณครับ ) มา in space โรงแรม Radisson หาดพะวา เบอร์ 089-8049670

15. yodyayee

716
    10
    0

ยินดีต้อนรับสู่เกาะภูเก็ตคับ แต่ว่า...เจ้าหาดพะวานี่อยู่ตรงไหนอ่ะ -*- อยู่ภูเก็ตมาก๊ะตั้งแต่อนุบาล1 แต่ไม่ยักกะรู้ว่ามีหาดชื่อนี้ในภูเก็ตด้วย แย่จิงๆเยยเรา รอผู้รู้มาเฉลยพร้อมแนะนำเพื่อนใหม่หน่อยครับ

16. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...........ผมว่าไม่ใช่หาดพะวา แน่ ๆครับ
    น่าจาเป็น หาดแหลมพันวา มากกว่านะ เพราะว่า
    ร.ร. Radisson อยู่แถว ๆที่ทามงานผมเลยครับ
    ความน่าจาเป็น.........เหอ เหอ เหอ ติดต่อ 081-3969275 วุฒิ ครับ........:cool:

17. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek:

18. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    น้องดรีมช่วยจัดให้หน่อยนะครับ

19. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
  20. Buddy Culb

Buddy Culb New Member Member

37
    0
    0
    :) ขอบคุณครับ คุณวุฒิที่ให้การต้อนรับ 1-2 เดือน คงได้เจอกันครับ (ภูเกตหน้าอยู่ครับ)

21. วุฒิ eg

800
    15
    0
    คร้าบบบบ ยินดีครับ..................ไว้เจอกันคร้าบบบบบบ :cool::cool:

22. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    เดียวลงไปครั้งหน้าจะรีบโทรหาดีม พี่เก่ง พี่วุฒิ ก่อนเลยนะรอบหน้าคงจะได้ไปหาอะไรกินกันแบบครบๆหน้ากันนะครับ

23. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    อยากได้แบบนี้นะน้องดรีม

24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ว้าวววววว........................น้อง ดรีม ท่านเทพอยากได้ จาดดดดให้หน่อยคร้าบบบบบบบ...........อิอิอิ

25. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    พี่ป้อม เอาให้มันโค้งตามซุ้มล้อแบบนี้ เนียนกว่าป่ะคับ แบบในรูปอ่ะ ลองดูก่อนนะ :D

26. yodyayee

716
    10
    0
    ตรงรุ่นEK Siม้วนหัวลงป่องดูดอากาศพอดีไม่จัดไม่ได้จริงๆง่ะ

27. วุฒิ eg

800
    15
    0
    เทพกันจิง จิง.........................

เมื่อรัยเราจามีของเทพ ๆกะเค้าบ้าง................น๊า

อย่างนี้เราซุ่มบ้างดีก่า....................อิอิอิ

28. yodyayee

716
    10
    0
    แหม่ๆๆ ของตาวุฒิยังมีอารายเหลือให้ซุ่มอีกเนี้ยะ นอกจากของที่ถอดออกเอามาแบ่งปันน้องๆบ้างก๊ะได้น๊า อิอิ

ที่แน่ๆตาวุฒิอย่าลืมปะกับกันโคลงหลังผมนะ ลืมไปแล้วแน่ๆเลยนิ

29. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    วะ วะ วะ ว้าวววว............ ช่วงนี้ เทพออกมาเพ่นพ่านกันเยอะจิงๆ
    น้องขอสมัครเปงบริวารของเหล่าเทพทั้งหลายด้วยนะค้าบ
    คอยเดินตาม เพื่อท่านเทพ ทำของเทพหล่น อิอิ.............

30. วุฒิ eg

800
    15
    0
    มีจิยังอยากได้ตั้งหลายอย่างเลยยยย................แต่ม่ะมีตังค์ เหอ เหอ เหอ

อ๋อม่ะลืมครับสั่งให้แล้วครับ...............ของถึงไทยแล้วจาบอกอีกทีคร้าบบบ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้