ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    หวัดดีครับ..ยินดีได้รู้จักครับสำหรับทุกท่านที่แวะเข้ามาทักทายครับผม
    เจอกันทักกันได้นะครับ..ผม วุฒิ คร้าบ ยินดีคร้าบ
    :D :D

2. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    หวัดดีคับ ชื่อ ดรีม คับ แจ๊สสวยๆเห็นบ่อยเลยคับ เจอกันทักได้เลยคับ :D

3. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    สวัสดีทุกท่านเลย แวะเข้ามาทักทายกันบ่อยๆ นะคับ จาได้คุ้นเคย อิอิ.......... รักกันๆ

4. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    อยากติดฟีมล์รถใหม่ครับ ที่ไหนดี ราคาถูกหน่อยนะ

5. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ลองถามพี่วุฒิรึพี่ป้อมดูนะคับ

6. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    :cry: :cry: :cry: อยากไปภูเก็ตแต่รถงอแงจังเลย:cry: :cry: :cry:

7. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    อิอิ..........

8. DAN_EGmugen

DAN_EGmugen New Member Member

5
    0
    0
    วันก่อนเจอ EG สีบรอนซ์ คันนึงคับ ขับตามไปเล่นเห็นเลยไปแถวตะกั๋วป่า ทักแล้วแต่เค้าไม่สนใจผม รถผมคงไม่สวยเท่าเค้าอ่ะคับ น้อยใจ กท. กฉ 4055 ภูเก็ต มีโลโก spoon ด้วย

9. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ...รถคายหว่า...คุ้นๆแฮะ..:rolleyes: :rolleyes:

10. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ...รถคายหว่า... ม่ายรู้เหมือนกันอ่ะ........

11. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    จาจัดห้ายยยคร๊าบบบ....

12. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    อิอิ..........

13. EG_Old

85
    0
    0
    ตกลง 4055 รถใครอะวันนี้ผ่านไปบายพาสก็เห็นจอดอยู่อะ

14. nenemon

nenemon New Member Member

3
    0
    0
    คนภูเก็ตเยอะเลยนี่หน่า ผมก็อยู่ภูเก็ตเหมือนกัน หวังว่าคงได้เจอกันคับ

15. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เจอกันทักกันได้นะคับ ดรีมคับ..............

16. markruk

1,028
    52
    0
    ไม่ทักได้หรือเปล่า อยากหลังคามีรูว่ะ ตอนนี้กำลังหาหลังคา ราคาไม่แรงอ่ะ :D :D :D

17. nenemon

nenemon New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าจำรถได้นะคับ อิอิ :p คันในรูปเลยรึเปล่าคับ

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    yes......!!!

19. วุฒิ eg

800
    15
    0
    4055...สงสัยจาเปงรถของ พี่ ชัย แน่ๆเยยคร้าบ:cool:

20. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ..ไม่ทักได้ป่ะคร้าบบบ...เด๋วโดนข้อหาพากันไปเที่ยวบ่อย..555:D

21. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    zzzz.............zz.......z...........

22. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ตามนั้นก๊าบบบบ............. " แต่ " ความพยายาม(หนีเที่ยว) อยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่(ที่เที่ยว)นั่น
    :D :sad: :D ( แต่ กลับไปโดน.....!!!!! :cry: )

23. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เด๋วสิ้นเดือนจากลับไปทักนะ...............อิอิ :p

24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ตามนั้น....
    จาดดด..ปายยยคร้าบ..น้อง ดรีมพี่จารอ.... 555:D :D

25. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    เมื่อคืนน้องครีมกลับประมาณห้าทุ่มครึ่งไม่น่าเชื่อเลย
    แบบนี้เค้าเรียกว่าไม่กลัว....! พี่วุฒิทำได้ป่าว:D :D

26. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    คำว่า " กลัว " สะกดยังงัยคับ ช่วยบอกที.........อิอิ ( ปกตินี่ นอนไม่หลับ ถ้าไม่กลับตอนเช้า นะเนี่ย )

27. markruk

1,028
    52
    0
    555 จริงหรอว่ะ แล้วไอ้คนที่อยู่ด้วยกันอ่ะไม่กลัวหรอเห็นอยู่ด้วยกันทีไรทำตัวเรียบร้อยทุกทีเลยว่ะ
    ต้องอย่างพี่ ไม่เคยกลัวเลยว่ะ เพราะว่าไม่มีให้กลัว 555 :D :D :D :D :D :D :D

28. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เจออีกแล้วครับ คันสีขาวMaxแดง ฝากระโปรงหน้าหลังดำ Ferrio แน่นอน ตอนนี้เห็นจอดอยู่ตรง3แยก นาคา(ตลาดท้ายรถ) ทุกวันเลยอ่ะครับ ถ้าเพื่อนพี่น้องเจ้าของรถเข้ามาเล่นบอร์ด ก้อทักทายได้นะครับ จะได้นัดกินเหล้ากัน เพราะวันก่อนเห็นจอดรถอยุ่หน้า บางกอกบาร์ อิอิ

29. EG_Old

85
    0
    0
    สะกดไม่ถููก ไม่เขียนถูกหว่า:confused: :confused: :confused:

30. วุฒิ eg

800
    15
    0
    โอ เช..น้อง ป้อมเด๋วไปกันเลยดีก่านัดวันมาเลย
    ว่าไปที่ไหนดี..ครัยว่า"
    กลัว"เด๋วจาสะกดภาษา
    ไทยวันละคำให้ดู...อิ อิ แต่ว่า..เกียร์รถพี่มีปัญหาง่ะ
    ! "เกียร์มัว" อ่ะ...555+:cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้