ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    ง๋า ......

2. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    งัย ล่ะท่าน......นิ่งเลยมั๊ยยยย...............อิอิอิ :D:D

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  4. musachi

2,336
    264
    0
  5. วุฒิ eg

800
    15
    0
    สวยสุด ๆทุกรูปเลยคร้าบบบบบ

เห็นแล้วอยากกก มาก ๆเลย......ง่า :D:D

6. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    แหล่มเลย......คุณพี่ อิอิ

7. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
  8. musachi

2,336
    264
    0
    จะลงไปวิ่ง ก้อต้อง ล้างซะหน่อย

เพ่วุฒิ อย่าทักเด้

9. eg srt

eg srt New Member Member

16
    0
    0
    ศุกนี้จะไปภูเก็ตแวะชมรถไคได้บ้างคับ

10. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แหม.....รถนี่ เงาเชีย แต่ม่ะลงน้ำยาที่ ยางซะหน่อยเหรอ

รับรอง แรงม้า มานนน ต้องเพิ่มขึ้นเห็น ๆแน่นอนนนน..........อิอิอิ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เกาะ ภูเก็ต ครับผม

มาถึงตอนไหน ก็

กริ๊ง กร๊างตามนี้ได้เลยคร้าบบบบ

ฝ่ายบันเทิง 089-1649184 น้องป้อม ครับ

ส่วนผม 081-3969275 วุฒิ ครับ

ขอให้ สนุกกับการเดินทางนะคร้าบบบบบบ ป๋ม...................:):)

11. eg srt

16
    0
    0
    ผมชื่อยูคับอยู่สุราด
    คิดว่าคงได้เจอ ทีม ภูเก็ตแล้วงวดนี้
    แล้วเจอกันน่ะคับ

12. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ปายด้วยได้มั๊ย ค้าบบบบบบบบบบบบบ...........................

13. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ เดียวจะลงไปเที่ยวภูเก็ตอาทิตย์หน้า ไม่รู้สถานที่เที่ยวแถวไหนน่าสนใจบ้างอะครับ อิอิ

14. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เอาไว้คราวหน้าคงได้พบกัน เดินทางปลอดภัยนะค้าบ................:D

15. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ดีคร้าบบบบ
    ขอโทษด้วยนะครับพอดีว่าวันที่โทรมา
    จัดบ้านอยู่พอดี เลยครับ
    เลยไม่สะดวกออกไปแจม อ่ะครับ
    เอาไว้โอกาส หน้าคงได้พบกันนะคร้าบบบบ คุณ ยู...................:):)

16. eg srt

16
    0
    0
    ไปภูเก็ตรอบนี้ ประทับไจมาก
    ถึงแม้ว่าจะได้เจอรถสวยแค่ 1 คัน
    แต่ได้มิตรภาพกลับสุราดเพียบเลยคับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆ คนคับ
    ฝากไว้ www.ferio-mania.com จะชวนไปตั้ง South Zone ด้วยกันคับ

17. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
  18. yodyayee

716
    10
    0
  19. yodyayee

716
    10
    0
  20. musachi

2,336
    264
    0
    สนใจ ป่าว ก๊าบ

21. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    รออยู่ๆๆๆๆ กว่าจะมาถึง ท่านเทพคง แต่งองค์ ทรงเครื่อง ชุดหย่าย เสร็จพอดี อิอิอิ :D

22. วุฒิ eg

800
    15
    0
    เมื่อยไปท้างงงงงง ตัวเลย.......คร้าบบบบบบ เหอ เหอ เหอ..............:D:D:D

วันหน้าจัดปายยยยย อีกรอบ......+ จาลาหยุดซัก 3 วันไปเลย......555+

23. yodyayee

716
    10
    0
    ม่ะวานเกือบทิ่มรถคันหน้า พี่วุดกะน้องป้อมเสียวแทนละซี่ :D เค้าละโคตเสียวเลย :eek:

ว่าจะเข้าไปนั่งเม้าต่อบ้านป้อมแต่ดันโดนคำสั่งด่วนให้ไปตลาดเปิดท้ายซ้างั้นน:mad:

24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    สงสายจาเป็งคำสั่งด่วนจิง จิง............ว่าแต่ว่า แขน น่ะ หาย " บวม " อ่ะยังอ่ะ

เห็งว่าปายยยโดน " ของแข็ง " มา..........ง่า..............จิงอ่ะปาวววววววว........อิอิอิ

:D:D:D:D:D

25. musachi

2,336
    264
    0
    motor-tracks.hi5.com

เข้าไปคุยๆ ไว้บ้างนะครับ

26. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    วันว่างๆๆๆๆๆๆของชาวภูเก็ตครับ
    ณ. shop kamizama

27. bothboth

bothboth New Member Member

6
    0
    0
    ภาคใต้เลย ที่นี้

28. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เห็นภาพ แล้วเหนื่อยเลย.............เฮ้อ เล็บดำหมดแว้ววววววววววว....................

29. yodyayee

716
    10
    0

แงะ...:eek:

เป็นฟามซวยที่บังเอิญดั๊นมีหน้า3ตั้งอยู่แถวนั้นพอดีอีก ก้อเพิ่งทุเลานี่หละพี่เอ้ย:cry:

30. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    "เจ็บ" เพื่อ "เธอ" :embarassed:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้