ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    โหย แรงวันแรงคืนคันนี้ บวกฝีมือดีได้ถ้วยมาอีก อิจฉาๆ
    แต่ยังไงก็แสดงความยินดีด้วยครับ พี่บ่าว

2. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    ยินดีด้วยกับความสำเร็จนะคร้าบบบบบ
    แต่ว่าคราวหน้าอยากจาได้ถ้วย ชนะเลิศ อ่ะ
    ทามมม ด้าย ป่ะ ทางนี้จาเป็งกำลังจายยยยย
    ให้นะก๊าบบบบ........นู๋แก้มดามมมมมม.......:D:D

3. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    *กรุณาอ่านเป็นภาษาใต้
    สุดยอดเลยนายหัวเรา
    มาภูเก็ตอีกเดี่ยวจัดไปชุดใหญ่เลย

4. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    โห...พี่เรา วิ่งข้ามรุ่นแต่มีถ้วยติดมือ สุดยอดดดดด..................... :eek:

ปล. ดีนะสนามนี้ไม่ลืม ปลดเบรคมือ 555+++ :eek:

5. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ถึง K. ป้อม เจ้าสำนักภูเก็ตเครื่องดึ่ม รถท่านยังแหล่มอยู่เหมือนเดิมเลยหน้า...:D
    เดี๋ยวว่างๆๆจะเข้าไปที่บ้านมั่งได้ข่าวว่ามีของแยะนิ....ช่ายป่าววว :D:cool:

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  7. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ยินดีด้วยครับลูกเพ่ รถแรงหรือว่าคนขับแรงกันแน่ อิๆๆ ถ้าได้ลดน้ำหนักคน คงเร็วกว่านี้อีก
    ปล.ครั้งหน้าเอาถ้วยชนะเลิศนะครับ เอาใจช่วย กลับมาตรังต้องฉลอง:D:D:D:D

8. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    รูปสุดท้ายแกก้มดูไรว่ะกาญ 55+

9. musachi

2,336
    264
    0
    ดู นม คร๊าบ

ไอ้คนได้ ที่ 1 สะกิดให้ดู

10. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    แล้วเห็นนมมั๊ยคับพี่กาญ

11. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    พี่วุฒิครับ ที่ภูเก็ตมีลิ้นหน้า sir ของ EG บ้างป่าวครับ เอามาขายผมหน่อย

12. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จาดดดด.....ปายยยย
    แต่สายตาของท่านนนนน

มองด้านหลังแบบ....หื่น ๆ นะคร้าบบบบบบ.................อิอิอิ

13. musachi

2,336
    264
    0
    อยากได้ ที่ 1 เหมือนกัน ล่ะครับ

จะเห็น ชัดกว่าเยอะ

14. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ได้ครับแต่ไม่แน่ใจว่าจามีรึป่าวนะครับ......เด๋วจาลองดูให้นะคร้าบบบบ :cool:

15. EK_Shinoda

1,125
    14
    0
    ที่แท้เค้าแข่งเอาชนะกัน เพื่อเรื่องนี้นี่เอง

อืมๆๆ เข้าใจถ่องแท้

---------- Post added at 14:49:25 ---------- Previous post was at 14:49:10 ----------

ที่แท้เค้าแข่งเอาชนะกัน เพื่อเรื่องนี้นี่เอง

อืมๆๆ เข้าใจถ่องแท้

16. yodyayee

716
    10
    0
    5555+ต่อไปขอที่ 1 นะเว้ยนังกาญ จะได้เห้นชัดๆ

โห่ลืมพลิกไปหน้าก่อนหน้า แต่ละทั่น Nearly Godกันจิงๆเยย (แอบชอบท่อบังวุฒิหว่ะ)

17. yodyayee

716
    10
    0
    เบาะดำคาดแดง โอ๊ววว..จ๊อจจจจจ ไม่คิดว่ามันจะงามมขน๊าดดดด:D

18. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ชอบแบบแนว ๆก็จาดดดดด........ปายยยซักชุด จิ คร้าบบบบบบบบ............:D:D:D

19. EK_Shinoda

1,125
    14
    0
  20. EK_Shinoda

1,125
    14
    0
  21. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    คิดถึงไอ้ลอดช่อง................. :cry::cry::cry:

22. musachi

2,336
    264
    0
    จัดให้ อีป้อม สองรูป

แม่ม บอกไม่เห็นถ้วย

23. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    ผมก็ยังไม่เห็นถ้วยเหมือนพี่ป้อมบอกอ่ะครับ เห็นแต่ที่พี่กาญถือเค้าเรียกอะไรไม่รู้ แต่ไม่ใชถ้วย เพราะเอามาใส่น้ำพริกม่ายได้
    อิๆ แซวเล่นนะครับลูกเพ่

24. yodyayee

716
    10
    0
  25. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ช่วงนี้ ป้อมเค้าเลี้ยง ลิงเป็นชีวิตจิตใจอยู่............อิอิอิ

ปล. อาหารลิงก็ แพ๊งงงงง......แพง............เหอ หอ เหอ

---------- Post added at 16:55:47 ---------- Previous post was at 16:55:31 ----------

ช่วงนี้ ป้อมเค้าเลี้ยง ลิงเป็นชีวิตจิตใจอยู่............อิอิอิ

ปล. อาหารลิงก็ แพ๊งงงงง......แพง............เหอ หอ เหอ

26. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ลิงน้อย ของเล่นใหม่ รึ สัตว์เลี้ยงตัวใหม่ เอามาโชว์หน่อยดิคับ ท่านเพ่

27. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    หวัดดีคับ ชาวภูเก็ต สบายดีกันหรือป่าวครับ
    มีใครพอจะทราบที่พักแบบรายเดือนแถวๆสนามบินบ้างครับ เอาไม่แพงนะครับ พอดีน้องจะไปทำงานที่นั่นครับ

28. วุฒิ eg

800
    15
    0
    คร้าบบบบซำบายดีคร้าบบบบ
    เรื่องที่พัก ลองโทรหา น้อง ดรีม ดูครับ
    เพราะน้อง ดรีม เค้าอยู่แถวสนามบินเลยคร้าบบบ
    ตานนี้เลยครับ ( 084-0176500 ) ดรีม :)

29. musachi

2,336
    264
    0
    ว๊าว ๆๆๆๆๆ

30. eg srt

eg srt New Member Member

16
    0
    0
    นานๆ ได้เข้ามาแอบดู
    สวยๆโหดๆ คับ
    ของพี่ป้อม พี่วุฒ โหด จัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้