ขอความเห็น ชาว ฟิล์มสีชาหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tvinz, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    คุยกันเรื่องชาๆๆ

2. ohm@VRF

ohm@VRF New Member Member

36
    0
    0
    ใช้ของ sunpro อยู่ก็ ok นะ ติดร้านแถววังหิน จำชื่อร้านไม่ได้แล้ว แต่ลงประกาศในนี้แหละ

3. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    อยากสวยก็ต้องทนร้อนครับ อิอิ

4. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    ใช้ solarpro คับ ชาเข้มปิดๆเลย ออกจะขมๆหน่อย อิอิ

5. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    กำลังจะติดอยู่ ดูของ lamina เบอร์60 ใสๆ แต่ไม่รู้จะร้อนหรือป่าว
    เมื่อก่อนติดแล้วรู้สึก สีชามันจืดๆ ไปเองอ่ะ (ไม่รู้คิดไปเองป่าวนะ)

6. Boyd_Za

Boyd_Za New Member Member

19
    0
    0
    Solarpro สวย + ร้อนนิดๆ

อยากสวยต้องทนคับ

7. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    บานหน้ารถผมก็ติดสีชาของ Lamina อยู่ครับ

ไม่ร้อนครับ สบาย ๆ กำลังดี ฮิฮิ

8. เมื่อก่อนติดมาติดฟิล์มมืดมา ตอนนี้เริ่มออกชาๆ แล้ว
    ร้อนอ่ะ ฟิล์มชา ก้อคงร้อนไม่แพ้กัน

9. hungkim

hungkim New Member Member

1
    0
    0
    รับติดฟิล์มสีชา Solarpro ครับ

รับติดฟิล์มสีชา Solarpro สีอื่น เข้มๆ เงาๆ ก็มีนะครับ ทุกสี ทุกแบบ ทั้งคัน รวมบานหน้า ราคาเดียว สำหรับรถ เก๋งขนาดกลาง 2500 บาทครับ ราคานี้รวมลอกฟิล์มเก่า และติดตั้งนอกสถานที่แล้ว สนใจติดต่อ สุรศักดิ์ 089-7685198

รูปตัวอย่างครับ

10. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ชอบชาเขียว สวยๆ

11. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ชาเขียวอีกเสียงครับ สวยๆๆ

12. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ใครติด Hi-Kool สีชาอ่อนมั้ยครับ

รบกวนขอรูปด้วยครับ ขอบคุณครับ

13. scarsinmy

scarsinmy New Member Member

113
    1
    0
    Lamina ชา 60% คับ

ไม่ร้อน ๆ ชาเข็ม ๆ หน่อย คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้