Update หาตัวเจอแล้ว ภาพ D4D ผมเอง โดนชนท้ายแล้วหนี

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย KB_Hybrid, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    โอ้โดนไปเยอะเลยนะครับเสียใจด้วย ห่วยจริงๆไอ้พวกนี้ชนแล้วหนีไม่ใจๆ

2. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    เสียใจด้วยครับ ซ่อมเสร็จเร็วน่ะครับ จับตัวมันได้แล้วจัดชุดใหญ่เลยพี่ นิสัยน้อชนแล้วหนี

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มาดูความคืบหน้าครับป๋ม....

4. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    แปลกใจเห็นภาพแรกแล้วคิดว่า มันยังหนีได้อีกเหรอ

พอเห็นภาพท้ายๆเลยอ้อ มันโดนไม่เต็ม สงสัยหักแล้ว
    แต่ไม่พ้น!!! ยังงัยก็หายไวๆน่ะครับ

5. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    พวก เหี้........ น่าจะทำให้มันหยุดหายใจ.........

6. KB_Hybrid

KB_Hybrid New Member Member

8
    0
    0
    เจอตัวแล้วครับ ตามตัวได้ก่อนตำรวจอีก .....
    เจ้าของบอกไม่ได้ขับเอง มีคนเช่าไป ไม่เป็นไรซ่อมให้ก็แล้วกัน เค้าจะให้เข้าอุ่ที่เขารู้จักผมไม่ยอม เรื่องไร อู่เค้าซ่อมแบบไหนก็ไม่รู้แถมเป็นอู่ที่เค้ารู้จักกันอีก ย้อมแมวมาทำไง
    เสี่ยงครับ ผมเถียงขาดใจไม่เอา
    ผมเลือกอู่ที่แพงสุด ดีสุดเลย ใหญ่สุด ช่างมัน ชนกุแล้วหนีทำไม
    ช่างตีให้ 48000 บาท ประมาณ 2 อาทิตย์ได้รถ
    ผมจะเอาก่อนปีใหม่ ขอให้เหมือนเดิมเถอะ

ขอบคุณที่เข้ามาตอบ ให้กำลังใจ ขอบคุณครับ

7. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ดีใจด้วยนะครับที่เจอ ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆนะครับ

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ขอแสดงความยินดีด้วยคับที่ตามหาจนเจอ แล้วมันก้อยินดีที่จะรับผิดชอบด้วย

ถูกแล้วคับที่เลือกอู่ที่ดีที่สุด เพราะมันเป็นรถที่เรารักมากที่สุดเช่นกัน หุหุหุ

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ดีครับ ตำรวจไม่ได้ช่วยอะไร แค่รับเรื่องไว้เฉยๆ เฉยจริงๆ ยังงัยก็ขอให้ได้สวยเหมือนเดิมนะครับ

10. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผมว่าเอาเข้าหลังปีใหม่ จองวันซ่อมดีกว่าครับ
    ช่วงนี้อู่มันจะเร่งงาน หรือไม่ก็ไม่ได้ซ่อม
    เอารถมาใช้งานก่อนดีกว่าครับ
    ซ่อมที่หลัง งานจะได้ออกมาดี ครับ

12. KB_Hybrid

KB_Hybrid New Member Member

8
    0
    0
    คุยกันอยู่นานครับกว่าจะตกลง พาผมไม่หาอู่ที่มันว่าถูกตั้งนาน ผมยังไงก็ไม่ยอม ตำรวจไม่ทำไรเลยนั้งอย่างเดียว เวงกำ ตอนวันชนตำรวจกว่าจะมา ทั้งที่อยู่ไม่เกิน 1 โล

13. geng_noppadol

geng_noppadol New Member Member

14
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้รถซ่อมเสร็จไวๆครับ

14. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ยินดีด้วย ครับ ซ่อมเสจ เรวๆ นะครับ

รถบ้านน้องผมก็โดน เพิ่งโดนชนมาเมื่อ คืนก่อน จอดไว้หน้าบ้านเฉยๆ ในหมู่บ้านอีกตะหาก ที่ แถวหลังตลาดไท

รถแทกซี่สีแดง (ไม่รุ้ บ.อะไร) มากินเหล้า ที่บ้านข้างๆ พอมันจะกลับ ดันถอยรถมาชน รถน้องผมกระเด็นไปไกลมาก พอดีใส่เกียร์ว่างไว้

รถมัน กันชนท้าย ห้อยเกือบหลุด บังโคลน กระเด็นหลุดออกมา รถน้องผม ไฟท้ายแตก บุบนิดหน่อย (รถ saab) แข็งโคตรๆ
    ช่างตีราคามา 5000 อิอิ แต่รถมัน ท่าทาง หมดเป็นหมื่น
    สมน้ำหน้ามัน

เสจแล้ว ขับหนีเลย ตามไม่ทัน เกือบ ตี 4 แล้ว ยามในหมู่บ้านมัน ก็ดันไม่ได้ จดเลขทะเบียนไว้อีก
    ไปถามบ้านที่มันมากินเหล้าด้วย มันบอก ไม่รุ้จัก อารายว่ะ กินเหล้ากันทั้งคืนไม่รุ้จัก งง กะมัน

แสบจิงๆ ขนาดจอดไว้หน้าบ้านนะเนี่ย ตอนนี้ยังหาตัวไม่เจอเลย ถ้าเจอนะน่าดู............แน่นอน

15. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เคลียได้
    เจอตัว คุยรู้เรื่อง
    ดีคับ
    แต่ผมว่าซ่อมหลังปีใหม่ดีกว่า
    คิดเหมือนพี่เก๋าคับ
    เร็วไม่ได้ดี

16. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เสร็จไวๆๆๆ.นะครับ..

17. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

ถูกแล้วหละคับตร.พึ่งพาไม่ค่อยได้ พึ่งตัวเราเองจะดีกว่า อิอิ

ขนาดผมชนอยู่แถวโรงพักเดินก็ถึงมันยังไม่ออกมาดูเลย

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ยินดีด้วยนะครับ

19. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    ข่าวดี ก่อนปีใหม่

20. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    ชนแรงนะเนี่ยเล่นซะบี้เลยอ่ะ ยังไงถ้าเจอตัวฝากบี้หน้าทีด้วย เหอ เหอ

21. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ยินดีด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้