อยากซ้อมGYMครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย 3d-top1, 15 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

ไปด้วย วันที่ 26 นะ
    9 โมงเลยดิ แดดจะได้ไม่ร้อนมาก

2. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    โห ไมเร็วจังอ่ะตู่ รถยังทำม่ะเสร็จเลยอ่ะ อดเลย

3. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    เอาไงๆ จะได้ไปแจม
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    บ้านผมอยู่ไกลนะถ้าวิ่ง9โมงผมต้องตื่นตีห้าเลยนะนี้ว่าจะอาบน้ำแต่งตัวนะ
    พอดีบ้านอยู่ไกลนะเพื่องคงไม่ว่านะ
    สงสารคนอยู่ไกลบางนะจะไปรองรถเทอร์โบดูนะว่าวิ่งดีหรือเปล่านะ
    จะได้ถอดทิ้งนะ
    เอกเอาเกียร์เต็ดหรือเปล่านะมีทั้งลูกเลยนะเป็นเต็ดTRD นะ
    แต่ไม่รู้อัตราทดเกียร์นะเพราะว่าไม่ได้ผ่ามานะเขาบอกมาว่าเกียร์หน้าจะทำมาด้วยนะ
    คนที่ญีปุ่นเขาบอกมานะไม่ไงจะใส่อีกนะ
    ถ้าใครสนใจติดต่อได้นะขายหมดนะ max ก็ขายนะ

5. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ขอโทษครับ.......เมาไปหน่อยครับวันที่26 .......
    แล้วกี่โมงกันนี่.......

6. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ไปด้วยนะ

7. @ke

171
    1
    0
    10 โมงก็ได้ครับ ไม่มีปัญหา

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    จัดไปนะ ค่าเช่าทั้งหมดหารด้วยจำนวนรถ นะครับ
    ต้องลงหรือเปล่านะ

9. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ถ้ากลับจากต่างจังหวัดมาทันจะไปหัดวิทพื้นด้วยนะ:D

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถามกันดีๆนะว่า 500/2 ช.ม. นี่ต่อคันด้วยรึเปล่า เด๋วไปแล้วเขาคิดต่อคันล่ะอ่วมเลยนะ :D :D
    ตาตู่ MAX อะไรอ่ะที่จะขายอ่ะ :D

11. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0

นั้นดิขอรายละเอียดชัด ๆ อีกหน่อยได้ไหมครับ

12. 3d-top1

767
    3
    0
    ผมโทรไปถามมา........เขาบอกว่าคันละ 500 บ:eek: :eek:
    แล้วจะไปดีมัยเนี่ย

13. @ke

171
    1
    0

:eek: :eek:

งบไม่พอ

14. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    555 เอางัยล่ะที่นี้

15. chonlayut

1,514
    5
    0
    สงสัยต้องยกเลิกนะครับเข้าใจผิดนะ
    ผมนึกว่าสองชัวโมงห้าร้อยบาทนะ
    รถกี่คันก็ได้นะ
    ขอโทษครับทุกคนนะ

16. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    ยังไงดีพี่

17. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    จัดปายยย อย่าให้เสียย

18. ปุ๋ย

ปุ๋ย New Member Member

35
    0
    0
    พี่ตู่อย่าลืมเก็มmaxไว้ให้ผม1คู่พร้อมยางนะครับที่ผมบอกไว้อะ
    ผมเอาจริงๆนะวันที่3เอามาให้ด้วยนะพี่

19. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    500 ก็ไปพี่ อยากไปเจอและทำความรู้จักทุกๆคนมาก

20. @ke

171
    1
    0

ถ้าอยากเจอไปเจอกันวันที่ 3 ดีกว่าครับ ที่สนาม BRC
    ช่วงนี้ใกล้สิ้นเดือน ทรัพย์จางครับ

21. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    หุหุหุหุหุหุ แพงโครตอ่ะคับพี่น้อง แบบนี้หาที่ซ้อมที่อื่นต่อไปคับพี่น้อง

22. RG37

302
    2
    0
    คันละ 500 วิ่งทั้งวันเหรอ
    อืม
    โหดไปหน่อยนะ

ขอต่อเค้า ไปหลายๆคันครึ่งราคา คันละ 250 ได้มะล่ะ
    แงบๆ

23. neon_mp

557
    1
    0
    นั่นดิ ถ้าได้ยังงี้ก็ ok เลย.........

24. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มัน500/2ช.ม.ดิ ไม่ใช่ทั้งวันอ่ะสิ ต่อไม่ลงเลย :( :(

ตาตู่ ตกลงขาย MAX อะไร บอกหน่อย เผื่ออยากได้จะได้ซื้อต่อ ฮ่วย..... :D :D

25. RG37

302
    2
    0
    เอา gramlights สีขาวมะพี่
    ขายๆ
    ha ha ha

26. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เพิ่งคุยอ่ะคับก็ทำรายละเอียดแจงว่ากี่คัน ทำอะไร ถึงกี่โมง

ราคาที่ fixed ว่า 500 บาท / คัน / 2 ชม เนี่ย อาจจะลดได้หรือจะยังไงแล้วแต่ผู้จัดการครับ

เค้าจะให้แลกซื้อเป็นคูปอง อ่ะครับจะมาวันใหนก้อได้เลย :D

27. 3d-top1

767
    3
    0
    แต่ผมโทรถามแล้วครับ.......เขาบอกว่าลดไม่ได้ครับ
    ถ้าทั้งวัน...คันละ 1000 บ ครับ
    โหด......มาก...เดียวหาที่ซ้อมให่มก่อนครับ

28. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ไม่ไหวมั้ง
    ช่วงนี้บาง
    อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2006
  29. neon_mp

557
    1
    0
    โหดจังเลย ทั้งวัน พันนึง

แล้วเมื่อไรจะได้ซ้อมซักที.......

30. phuprasertsak

104
    1
    0
    โอเคครับพี่ ถ้าหาที่ซ้อมได้แล้วบอกผมด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้