---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพี่โก้และพี่กระต่ายๆมากครับ

ขอให้พี่โก้ไปสู่สุขติครับ

ขอให้พี่หลับสบายครับ

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ทราบข่าวจากพี่เจตเมื่อตอนเย็นยังไม่เชื่อเลย เสียใจกับพี่ทั้งสองด้วยครับ

3. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพี่ทั้งสองด้วยครับ ขอให้พี่ทั้งสองหลับให้สบายนะครับ ขอให้ไปสู่สุขติครับ และ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว - ญาติด้วยนะครับ

4. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    เพิ่งรู้ข่าวจากพี่นนท์เมื่อกี๊เอง ไม่อยากจะเชื่อว่าเหตุการณ์นี้จะเกิดกับพี่ทั้ง 2 คน
    ผม อึ้งเลย ครับ เสียใจมากขอให้ไปปสู่สุขคตินะครับ T_T

5. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

แม้จะไม่รู้จัก แต่ก็ขับรถผ่านบ้านพี่บ่อย ๆ ครับ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ขอให้พี่ต่ายกับพี่โก้ไปสู่สุขติคับเสียใจต่อเหตุการแบบนี้ไม่อยากให้มันเกิดขึ้นเลย ส่วนเรื่องงานศพคร่าว ๆ ว่าเป็นวันบางนาในตรง 4 แยกบางนา ยังไงทราบอะไรแน่นอนแล้วจะแจ้งให้ทราบคับ

7. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจนะครับ กับญาติของพี่ทั้งสองนะครับ หลับให้สบายนะครับ

8. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่โก้และพี่ต่าย หลับให้สบายครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  9. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

10. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ขอแสดงความเสียใจ ด้วยนะคับ

ทราบข่าวมาเหมือนกัน วันนี้

11. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ขอให้ไปสู่สุขติคับ ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่ฟังข่าวแล้วก็ใจหายคับ

12. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้ทั้งคู่ไปสู่สุขติครับ

13. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    พอดีอยู่ในเหตุการณ์เลยครับ ...ขอแสดงความเสียใจ และขอให้พี่ 2 คนไปสู่สุคติ ด้วยน่ะครับ!!!

http://www.siamrath.co.th/UIFont/NewsDetail.aspx?cid=108&nid=28574

ร่วมไว้อาลัย civic es group

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2008
  14. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    RIP ตั้งอยู่ในความไม่ประมาท ขับรถกันดีดีน่ะฮะ

15. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    เป็นเหตุการณ์ที่ไม่มีใครต้องการให้เกิดขึ้นกับครอบครัวของพวกเรา ชาว ClubSi

แต่ทุกคนก็ไม่มีใครหนีความสูญเสีย ไปได้ ทุกคนที่อยุ่ก็อยากให้นึกความประมาท

ในครั้งนี้ไว้ ว่าการขับด้วยความไม่ประมาทจะดีมากๆ นะครับ

สุดท้าย พี่ก็ขอแสดงความเสียใจกับทั้ง 2 ครอบครัว ขอให้น้องทั้ง 2+1

จงไปสู่สุขติ ครับ

16. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ทราบข่าวเมื่อเช้าจากเพื่อนๆ Prelude Thailand ทีแรก ก็ช็อกไปเหมือนกัน เลยถามให้แน่ใจอิกที พอทราบว่าไม่ใช่เรื่องเล่นๆ แล้วก็ไม่คิดว่าเพื่อนที่น่ารัก และน้องสาวที่น่ารัก จะจากไปเร็วเพียงนี้ งาน Vtec Party ยังพูดคุย ถามถึงเรื่องน้องที่กำลังจะเกิดมาของ โก้ กับ ต่าย อยู่เลย

ช็อก และ เสียใจมากกับเหตุการณ์นี้ อยากให้ทุกอย่างเป็นอุทาหรณ์ สำหรับทุกคน แล้วกันครับ ขอให้ โก้ กับ ต่าย หลับให้สบายนะ RIP และขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของ โก้ กับ ต่าย มา ณ ที่นี่ด้วยครับ

17. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ พอดีทราบข่าวแล้วลองมาเช็ดในเวปดู

18. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับคุณพ่อคุณแม่ ญาติ พี่น้อง เพื่อนๆของทั้งสองคนนะครับ

ขอให้ทั้งโก้และต่ายไปสู่สุขติครับ

19. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    หลับให้สบายนะครับพี่ทั้งสอง เพื่อนๆพี่ๆอย่าประมาทกันนะคับ

20. alre_tk

alre_tk New Member Member

5
    0
    0
    หลับสบายนะครับ พี่โก้ พี่ต่าย....

21. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวทั้งสองด้วยครับ
    เพิ่งมีโอกาศได้พูดคุยกับคุณโก้เมื่องาน honda สนามคลองห้านี้เอง

ขอให้ทังสองไปสู่สุขติครับ

22. ไม่อยากให้เป็นแบบนี้

ทั่งผมและแฟนที่ขอแสดงความเสียใจ ด้วยนะคับ.

23. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ รู้สึกใจหาย

24. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถึงจะรู้จักพวกพี่ไม่นาน แต่พี่ก็เป็นพี่ที่ดีของผมตลอดมา ไม่คิดว่าจะจากกันไปเร็วอย่างนี้
    แต่ยังไงพวกพี่จะอยู่ในใจผมตลอดไปครับ พี่โก้ พี่ต่าย ขอให้หลับอย่างสงบครับ

25. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รูปนี้โคตรโดนวะเอก กูร้องไปอีกรอบแล้ว

26. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    แสดงว่าความใจ อย่างสุดซึ้งครับ
    ผมพึงเจอกับพี่เค้า เมื่อสองวันก่อนเอง
    เมื่อวานพี่เค้าก็พึงฝากลูกน้องนำของมาให้อยู่เลย

แต่ จากเหตุการณ์ครั้งนี้ไม่ว่าจะมี คนมากเพียงที่ แสดงความเสียใจ ทุกอย่างก็ไม่เปลียนไป

ผมคิดว่า ถ้าพี่ เค้าบอกเราได้ คงอยากให้เรา
    มีสติ และ ระวังกัน มากๆ ครับ

ไม่อยากให้เหตุการ์แบบนี้ เกิดขึ้นกับใครอีก

มีสติ ระวังกันให้มากๆ ครับ

mink_si

27. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    หลับให้สบายครับพี่

28. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    อยู่ในเหตุการณ์เลยครับ แต่ไม่สามารถช่วยเหลืออะไรได้เลย
    เข้าใจว่าเพื่อนๆ Si คงจะตกใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นมาก ทำอะไรกันไม่ถูกเลย

เสียใจกับผู้ประสบเหตุ
    เสียใจกับครอบครัวผู้ประสบเหตุ
    เสียใจกับเพื่อนๆผู้ประสบเหตุ

ร่วมไว้อาลัยครับ Civic ES Group

29. J.EK

J.EK New Member Member

81
    26
    0
    ขอแสดงความเสียจัยด้วยคับๆ

ขอแสดงความเสียจัยด้วยนะคับ ที่เราได้เสียคนดีดีไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้