---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

RIP

2. Kentakky

Kentakky Member Member

166
    2
    18
    ขอแสดงว่าความเสียใจด้วยครับ วันนี้ขับผ่านเห็นตอนกำลังจะขึ้นรถ slide on เห็นเพื่อนๆ SI จอดรถช่วยเหลือกันใหญ่ ผมเองได้แต่ภาวนาให้ไม่มีใครได้รับบาดเจ็บ ขอแสดงความเสียใจต่อผู้ที่สูญเสียอีกครั้งครับ

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ตกใจมากเลยครับที่ได้ทราบข่าว
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณโก้กับน้องกระต่าย
    ขอให้ทั้งคู่หลับให้สบายนะครับ

4. cgi

cgi New Member Member

124
    24
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ เพิ่งจะเจอกันอยู่เลย ขอให้พี่ไปสู่สุขติ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ
    รถผมก็มิด ก่อนถึงจุดเกิดเหตุ ของ คุณทั้ง 2ครับ

6. ADEBAYOR

ADEBAYOR New Member Member

36
    4
    0
    ไม่รู้จักไม่เคยเห็นหน้าพี่เค้าไม่น่าเกิดเหตการณ์นี้ขึ้นเลยครับ ขอให้พี่โก้ไปสู่สุขติครับ

7. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ทีแรกเห็นฝุ่นฟุ้งเต็มไปหมด ภาวนา ว่า ขออย่าให้เกิดอะไรขึ้นเลย และ ยิ่งกว่านั้น ขออย่าให้เป็น พี่น้องชาว HONDA เลย
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ณ. เวลานั้น ไม่รู้ว่าจะช่วยได้อย่างไร พยายามจะเข้าไปช่วยกันงัดรถ หรือยกรถ แต่กู้ภัยก็บอกว่า รอเครื่องตัดถ่างพวกราได้แต่ยืนรอดูเหตุการณ์

หลับให้สบายนะครับ

8. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ถึงจะไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ขอให้หลับสบายครับพี่ อ่านข่าวแล้วรู้สึกใจหายครับ ขับรถกันอย่าประมาทนะครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  9. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

10. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    หลับให้ สบาย ครับ พี่ๆ ทั้ง 2

ผม ขอ แสงความเสียใจ ครับ

11. SkyLinEZaa

SkyLinEZaa New Member Member

12
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ...

ขอให้หลับให้สบาย และขอให้ได้ขึ้นสวรรค์ทั้งคู่นะครับ

12. Pop_Jazz

Pop_Jazz New Member Member

643
    2
    0

จาก SouthZone Jazz Club

13. eakevo3

eakevo3 New Member Member

3
    0
    0
    RIP ครับ ขอให้ไปสบายนะครับ

ถึงจะไม่รู้จัก แต่อ่านแล้วก็ใจหายครับ

ผมว่าปีนี้ช่วงสิ้นปีนี่ดุนะครับ

คนตายเพราะเรื่องแข่งรถไปกี่รายแล้ว

ฝากทุกคนเรื่องขับรถด้วยละกันนะครับ

14. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    แสดงความเสียใจด้วยคับ..

15. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18
    เสียใจ จากใจ จริงๆคับ...ขอให้พี่ทั้งสองหลับสบายคับ

ขออนุญาตเตือนให้เปนอุทธาหรณ์กับทุกท่านด้วยนะคับ

ขับรถทุกครั้งด้วยสติและความไม่ประมาทคับ

16. Kim

Kim New Member Member

1
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ขอให้ไปสู่สุขติคับทั้ง3คน

17. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

18. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่ๆทั้งสองครับ

19. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

20. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    นอนไม่หลับเลยคับ
    ยังจำรอยยิ้มของทั้งคู่ ทุกครั้งที่เจอกันได้
    คิดถึงตอนนั่งขัดรถ
    คิดถึงที่มาตอบกระทู้ ให้ความรู้มากมาย
    คิดถึง...ตลอดไป.........
    ขอไว้อาลัย...จากใจจริง...

:cry: :cry:

http://www.thairath.co.th/offline.php?section=hotnews&content=115204

21. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ กับผู้สูญเสีย

ขอให้พี่ ไปสู่สุขคตินะคับ หลับให้สบายคับพี่

22. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    พอรู้ข่าวตกใจมากเลยครับ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ

ขอให้พี่โก้และพี่ต่าย ไปสู่สุขติ นะครับ

23. kennimaru

kennimaru New Member Member

19
    3
    0

24. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เสียใจกับญาติพี่น้อง และเพื่อนๆ คลับ SI ของผู้เสียชีวิตด้วยครับ
    และขอให้เพื่อนๆ ใช้รถบนท้องถนนอย่างระมัดระวังและอย่าประมาณนะครับ

25. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    มาร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ
    สู่สุขคติ

26. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    เมื่อวาน ลงคอมเม้นท์ผิดข่าว

เมื่อคืนได้รู้ข่าวจริงๆ

ถึงจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว

แต่พิได้ทราบข่าวก็ใจหาย

ขอให้ทั้ง 2 และน้องไปสู่สุขคติค่ะ

27. Atipat

Atipat New Member Member

1
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ได้ทราบข่าวจากเพื่อนในสนามพีระว่ามีอุบัติเหตุเกิดขึ้น

ขอให้ทั้งคู่และน้องตัวเล็ก ไปสู่สุขติด้วยนะครับ

จากตัวแทน civic fd thailand

28. JOJOEYE

JOJOEYE New Member Member

237
    36
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ...

29. KurukuP

KurukuP New Member Member

13
    2
    0
    ได้ยินข่าวจากเพื่อนเมื่อวาน ไม่รู้จักพี่ทั้งสอง แต่ฟังแล้วรู้สึกใจหายคับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ.......

30. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจ แทน ครอบครัวของทั้ง 2 คน ด้วย คับ พะเอินได้กลับจาก ขับ rally ของ หนังสือ Fast Magazine เลยได้เจอน้อง ที่ขับสีดำ ป้ายทะเบียน ภภ-6441 ก็เลยเอะใจว่าจะไป พีระ เลยโทรหาน้อง วา คับ เลยทราบข่าวแต่หาจุดเกิดเหตุ ไม่เจอ เลยต้องขอโทษ เพื่อนๆ ด้วย ที่ขอตัวกลับก่อน คับ :cry: :cry: :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้