---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAY@NSX

JAY@NSX New Member Member

23
    3
    0
    ผมเจในนามตัวแทนกลุ่ม PRELUDE COMMUNITY ขอแสดงความเสียใจกับการ

จากไปของพี่ทั้ง2คน พี่โก้และพี่ต่าย (วันงาน VTEC ผมและแฟนยังเจอและทักทายพี่อยู่เลย)

รู้สึกตกใจมากเสทือนใจมากเมื่อได้ทราบข่าวจากเพื่อนรุ่นพี่ในกลุ่ม ถึงแม้ผมและพี่ๆทั้ง 2จะไม่สนิทสนม

กันเหมือนเพื่อนๆ พี่ๆท่านอื่นๆแต่ก็ยัง เจอยังคุยยังมีปติสัมพันธ์ที่ดีต่อกันมาเสมอ เป็นเหตุการณ์ที่ไม่คาด

ฝันจริงๆ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ของพี่โก้และพี่ต่าย ขอให้พี่ทั้ง2ไปสู่สุขติ

หลับให้สบายครับ และขออโหสิกรรมด้วยครับผม และทางกลุ่ม PRELUDE COMMUNITY จะไป

ร่วมงานด้วยครับ

2. domeek

domeek New Member Member

669
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    แบงค์ขอให้พี่โก้ พี่ต่ายและน้อง ไปสบายอย่าห่วงอะไรเลย
    ขอให้ได้รู้จักกันใหม่ในชาติหน้านะครับ

ตั้งแต่ผมเข้ามาอยู่ SI ผมก็มี น้องบุ๊ค กับพี่โก้ ที่ค่อยให้คำปรึกษามาตลอด
    ผมไม่อยากเสียพวกพี่เขาไปเลย

ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัวของพวกพี่
    ผมรักพวกพี่นะครับ

เมื่อคืนก็ร้องไห้ไปแล้ว วันนี้ผมขอไม่ร้องไห้นะพี่

ผมขอยิ้มให้พวกพี่ไปสบายดีกว่านะครับ
    ผมจะได้สบายใจด้วย :D

อย่างไงก็ขอฝากเตือนเพื่อนๆทุกคน
    ขับเร็วได้แต่ต้องอย่าประมาท เพราะบนท้องถนน
    มันมีตัวแปลที่ เราไม่สามารถควบคุมได้เยอะทีเดียว

รักพี่โก้ พี่ต่าย ....

4. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ขอไว้อาลัย และแสดงความเสียใจ จากการสูญเสีย เพื่อนที่ดี และน้องสาวที่น่ารัก ขอให้ทั้งสอง ไปสู่สุขติ
    ก่อนไปยังได้โทรคุยกันอยู่ ใจหายมากๆ เมื่อได้ทราบข่าว ขับรถ ระวัง กันหน่อยนะคับ ไม่อยากให้มีเหตุการณ์เศร้าๆแบบนี้อีก

5. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับคุณโก้และคุณต่าย

ขอแสดงความเสียใจกับญาติของทั้งสองท่าน

ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนๆชาว Si

ขอแสดงความเสียใจครับ

6. 4D_sir

4D_sir New Member Member

17
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบคัวของทั้ง2ด้วยครับ รู้ข่าวตอง10 โมงของวันนั้นยัง งงๆ แต่พอรู้ว่าทั้ง2คนจริงๆ ตกใจมากครับ

7. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

8. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่ทั้งสองนะครับ
    ขอให้พี่ทั้งคู่หลับให้สบายนะครับ

9. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ขอร่วมแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับคุณโก้ และคุณต่าย รวมทั้งครอบครัวด้วยนะครับ ขับรถกันระวัง ระวัง ด้วยนะครับ เหตุการณ์เศร้าๆแบบนี้จะได้ไม่เกิดขึ้นอีก

10. Tuntunt

Tuntunt New Member Member

40
    1
    0
    ถึงจะไม่รู้จักกัน แต่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่อยากให้มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีกเลย......T______T

11. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0

12. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    เสียใจกับเพื่อน ๆ และครอบครับของทั้งสองท่านด้วยครับ

13. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ได้รู้แล้วตกใจมาก ขอแสดงความเสียใจ มากๆ ที่เกิดเหตุการณ์นี้

14. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    พึ่งอ่านข่าวเจอ ทำแต่งานไม่มีเวลาเข้าบอร์ด

ช่วงปีใหม่ไปไหนมาไหนระมัดระวังด้วยนะครับ

15. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งในการสูญเสียครั้งนี้ครับ

16. Non_Rayong

Non_Rayong New Member Member

46
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ทราบข่าวตอนอยู่พีระเหมือนกันครับ ใจหายครับ ใช้ honda เหมือนกัน

17. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    แม้ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่ก็ขับฮอนด้าเหมือนกัน รู้สึกสะเทือนใจ...ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

18. raikkonen

raikkonen New Member Member

154
    2
    0
    เมื่อวานทราบข่าวเหมือนกันครับ ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งครับ

19. chang 97

chang 97 New Member Member

0
    2
    0
    ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวคับแต่ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

20. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เมื่อวานขับผ่านตรงนั้นพอดี เห็นรถจอดกันเยอะก็ภาวนาว่าอย่าให้เป็นอุบัติเหตุร้ายแรงเลย ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ที่ต้องสูญเสียคนที่รักและชอบในการแต่งรถเหมือนกันไปอีก ขอให้ไปสู่สุขคตินะครับ...

21. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ขอแสดงความแยใจด้วยครับ จาก Sunny Thailand ครับ (มีเพื่อนๆบอกข่าวมาครับ)

22. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28

23. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับ พี่โก้ พี่ ต่าย ด้วยนะคับ

ทานข้าวด้วยกานเกือบทุกวันตอนจากนี้คงไม่มีแร้วสินะ T-T

จิง ๆ พี่โก้มีสตินะคับ แต่พอเวลาขับแข่ง หวาดเสียวมาก แซมก็บอกแร้ว เฮ้อ... เศร้า

ไปสู่สุคคติ นะคับพี่ทั้ง 2

24. watchaeark

watchaeark New Member Member

9
    0
    0
    ทราบข่าวตอนกลางวัน รู้สึกตกใจ ซึ่งส่วนตัวไม่รู้จักกับคุณโก้และคุณต่ายครับ แต่ไม่อยากให้เกิดขึ้นกับพวกเราชาว honda และทุกๆคนใน rc web ครับ

แสดงความเสียใจกับครอบครัวทั้งคู่ด้วยครับ

25. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...อยู่ในเหตุการณ์เหมือนกัน...ขอให้หลับให้สบายครับ

26. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    ทราบข่าวจากหนังสือพิมพ์เมื่อกี้...อึ้งเลย

ขอแสดงความเสียใจกับพี่ทั้งสองด้วยนะครับ

ขอให้พี่ทั้งสองไปสู่สุขคติครับ

27. momo9699

momo9699 New Member Member

122
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ทุกคนคงไม่อยากให้เกิด

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านขับรถด้วยความระมัดระวังด้วยนะครับ

ร่วมไว้อาลัย civic es group

28. Benz_EG 6

Benz_EG 6 New Member Member

27
    0
    0
    พอดีทราบข่าวจากพี่เจตเมื่อคืนนี้ รู้สึกตกใจมากๆ ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

29. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0

30. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ในนาม EK Group ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ่ง และขอให้กำลังใจกับครอบครัว/ญาติๆ/และเพื่อนๆ ทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ <<<

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้