---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    หลับให้สบายครับ

ร่วมไว้อาลัย civic es group

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายที่เพื่อนผู้จากไปนับถือ

จงคุ้มครอง และนำทางดวงวิญญาณของผู้ล่วงลับไปสู่สุคติด้วยเทอญ

ด้วยความเสียใจ และอาลัยต่อการสูญเสียครั้งนี้อย่างสุดซึ้ง civic ES group

3. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

4. markymaclmb

markymaclmb Guest

0
    0
    0
    SO SAD

My Respects for the deceased...
    What I want to know is... WHO was he RACING with?
    Did they Come BACK to HELP?

To everyone: Please drive safely and let this incident remind us of how precious life is...

with respects:
    Markymaclmb
    Integra Type R-Core

5. naytou

naytou New Member Member

17
    1
    0
    ในนามของ Club EG Ferio ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของทั้ง 2 ท่านต่อการจากไปครั้งนี้ครับ ขอให้ทั้ง 2 ท่านสู่สุขคติครับ

6. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ

อ่านข่าวแล้วใจหายเหมือนกัน

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  7. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ทั้ง 2 คน และ อีก 1 ชิวิตในท้อง ขับรถกันระวังๆครับ

ได้ไม่คุ้มเสียเลย .....

8. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

9. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งในการสูญเสียครั้งนี้ครับหลับให้สบายนะครับพี่

10. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ได้เห็นข่าวเมื่อวานแล้วตกใจมากครับ
    ขอให้ทั้งสองคนไปสู่ชาติภพที่ดีๆครับ
    เกิดมาชาติหน้าขอให้มาขับฮอนด้าด้วยกันอีกนะครับ

11. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0

12. tingtongtong

tingtongtong New Member Member

56
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  13. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    เสียใจด้วยจิงๆครับ

14. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0

15. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    ขอแสดงควมเสียใจด้วยครับ

16. ผมเป็นญาติกับพี่ต่าย ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ พอรู้ข่าวก็ตกใจครับ เสียใจมากๆ ไม่น่าเกิดขึ้นเลยครับ สงสารลุงและป้าจริงๆ ขอบคุณนะครับพี่ๆทุกท่าน

17. bang_bank

bang_bank New Member Member

27
    0
    0

18. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
  19. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    เพิ่งทราบข่าวจากในบอร์ดขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

20. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
  21. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยแด่ผู้ที่จากไปครับ ขอให้ทั้งคู่ไปสุขคติด้วยครับ

22. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    เสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยครับ ชาว HONDA ด้วยกัน

23. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    ขอให้ไปสู่สุขตินะครับ

เสียใจด้วยครับ

24. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม

25. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เคยรู้จักได้ พูดคุยกัน บ้าง แต่ก็เสียใจอย่างมาก

วันก่อน ยังไปที่ร้านพี่ เขาเพื่อจะไปตัดสติกเกอร์อยู่เลย

ขอแสดงความเสียใจ ด้วยนะคับ RIP

ดิว Evolution Thailand คับ

26. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ ยังไงก่อขับรถกันระวังด้วยนะคับ

27. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคร๊าบ

28. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0

29. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ

RIP

30. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และเป็นกำลังใจให้ญาติผู้เสียชีวิตด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้