---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. immortal_sp

immortal_sp New Member Member

10
    1
    0
    เห็นเหตุการณืพอดี ขับตามพี่โก้มา ขอแสดงความเสียใจกับคนอบครัวพี่โก้ พี่ต่ายและน้องตัวเล็กด้วยครับ
    จริงๆพึ่งรู้จักกันวันแรกเองตอนจอดพักที่ปั้มยังคุยกันอยู่เลย ขอให้ทั้ง3คนหลับให้สบายนะครับ

2. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งคับ ขอให้บนฟ้าดูแลพี่โก้และกระต่ายอย่างดีนะคับ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียครับ

4. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

5. ต๋อม

ต๋อม New Member Member

90
    3
    0

6. pinx

pinx New Member Member

35
    0
    0
    ถึงไม่รู้จักกันแต่ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ

7. eno_shilif

eno_shilif New Member Member

22
    1
    0

8. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ขอแสดง ความเสียใจ ด้วยคับ

9. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ จากเพื่อนบ้าน ชาว Club EG Ferio ครับ

10. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจ และเป็นกำลังใจให้ครอบครัวผู้เสียชีวิตครับ

11. ice_spoon

ice_spoon New Member Member

40
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

12. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    เสียใจด้วยครับ เพิ่งได้ยินข่าวตอนฟังวิทยุเมื่อเช้าเองครับ ไม่คิดว่าจะเป็นพี่น้องในเวป RC ครับ

13. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    ถึงผมจะยังไม่รู้จักแต่ยังงัย ก็เป็นเหตุที่ไม่น่าเกิดขึ้น ผมก็ขับ ฮอนด้าเหมือนกัน

ขอแสดงความเสียใจกับ ผู้ที่ล่วงลับ และ พ่อ แม่ ญาติ พี่ น้อง ของผู้ที่ล่วงลับทุกคนนะครับ

14. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0

15. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    เสียใจด้วยนะครับ กับญาติและเพื่อนผู้เสียชีวิตทั้งคู่......วัดกันก็ยอมกันบ้างครับ..ถ้าพลาดมีแต่ความสูญเสีย

16. pukun

pukun New Member Member

31
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ....กลุ่ม k-mu-ma-ki ราชบุรี

17. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0

18. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ...

19. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    แสดงความเสียใจด้วยครับ...

20. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจ และขอร่วมไว้อาลัยด้วยนะครับ

21. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ.....

22. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0

ไปสู่สุขคตินะครับ และขอให้เป็นอุทาหรณ์ ขับรถระวังกันนะครับ

23. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

24. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ได้ยินข่าวทางจส.100ตอนสายๆแล้วตอนบ่ายก็ไปแถวนั้นเห็นขับกันช้าเลย.......เสียใจด้วยครับ

25. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว และเพื่อน ๆ ของผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ

Drive Safe นะครับทุกท่าน

26. Auto@MaN

Auto@MaN New Member Member

520
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

หลับให้สบายนะครับ

27. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค้าบ เดย์ ซันนี่ไทยแลนด์

28. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    Sunny Thailand

ขอร่วมแสดงความเสียใจ

และไว้อาลัย

ต่อการจากไปของคุณ โก้ และคุณ ต่าย ด้วยครับ

29. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่จากไปด้วยครับถึงแม้ว่าผมจะไม่รู้จักตัวเขาก็ตาม
    ได้ยินข่าวจากคนในสนามเขาพูดกันว่าพวกเขากำลังจะมาดูแข่งรถ

30. EJ20_project

EJ20_project New Member Member

11
    2
    0
    ถึงจะไม่เคยรู้จัก แต่ก็ได้ยินชื่อเสียงพี่เค้าบ่อยๆ .... ไม่น่าเกิดขึ้นเลย
    ขอให้พี่ทั้ง 2 และเจ้าตัวน้อย จงไปสู่สรวงสวรรค์ และอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขตลอดไปนะครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้