---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ไม่เคยรู้จักเป็นการส่วนตัว แต่เห็นกระทู้ใน web นี้ของพี่เค้าบ่อยๆ ครับ

เห็นรถอยู่งาน v-tec party สวยมากๆ รู้สึกสะเทือนใจครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ถึงแม้จะไม่มีโอกาสได้ไป Meeting มานานแล้วเนื่องจากย้ายไปทำงานต่างจังหวัด
    แต่ก็เสียใจไม่น้อยเพราะเราเหมือนครอบครัวเดียวกัน คอยช่วยเหลือและแบ่งปันกันเสมอ ขอให้พี่โก้และพี่ต่ายพร้อมน้องจากไปอย่างสบายนะครับ
    ด้วยความเคารพ

3. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

4. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

RIP

5. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

6. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ไม่ได้รู้จักกันเป็นการส่วนตัว แต่พอทราบข่าวจากในบอร์ดแล้วรู้สึกสะเทือนใจครับ

7. YO_B20

YO_B20 New Member Member

84
    4
    0
  8. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพี่เค้าด้วยนะคับ

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไม่เคยรู้จักเป็นการส่วนตัว แต่เห็นกระทู้ของคุณโก้บ่อยๆครับ ผมยังชมรถพี่เค้าอยู่ในใจเลยว่าสวยมาก และรู้สึกเมื่อวานหรือวานซืนยังเห็นพี่เค้าโพสกระทู้อยู่เลย

ขอแสดงความเสียใจด้วยจริงๆครับ

ปล.ปีนี้เป็นปีที่น่ากลัวจริงๆ

10. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับญาติของคุณโก้ และคุณต่ายด้วยครับ
    ขอให้ทั้งสองกับอีกหนึ่งชีวิตเล็กๆ ไปสู่สุขติ

บ่อยครั้งที่ชื่อ login นี้ ผ่านตา โกโก้ ศิษย์ กระต่าย
    แต่วันนี้ก็ไม่คิดว่าจะไม่มีชื่อนี้ให้เห็นอีก
    หลับให้สบายครับ

11. racinglady

racinglady New Member Lady Member

20
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ..ในนามของ 3DMANIACLUB ขอให้ไปสู่สุขคติค่ะ

12. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    ผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

13. sneaker man

sneaker man New Member Member

40
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับบ
    ยังพึ่งเห็นพี่ในบอร์ดอยู่เลย เสียใจจิงๆครับ

14. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0

ขอให้ผู้จากไป จากไปสู่สุคติภพ ครับ

RIP..

15. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขับผ่านไปเห็นพอดี คิดว่าคงไม่มีอะไรรุนแรง

ขอให้ไปสู่สุขคติ นะครับ

16. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    ขับรถระวังกันหน่อยนะครับ ความสูญเสียเรียกกลับคืนมาไม่ได้นะครับ

17. oak_6629

oak_6629 New Member Member

89
    0
    0

18. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ผมเจอรถ คุณโก้ อยู่บ่อย ๆ

แอบชม และ ชอบ เพราะ รถคุณโก้ สวยมาก

งานไปวิ่งคลอง 5 ของ top speed สนาม แรก

ผมก็ถ่ายรูปรถ คุณโก้ไว้

และ ตามดูรถ คุณโก้ อยู่

ทั้ง post ขายล้อ ssr spec ff

ลง opt.4

และ ใน club si

พึ่ง ทราบ ข่าวเมื่อ สักครู่
    ตกใจครับ

ยังไง ขอแสดงความเสีย กับ ญาติ และ พี่ น้อง ใน คลับ si ทุก ๆ ท่าน น่ะครับ
    ขอให้สิ่งดี ๆ จงติดไปกับ ดวงวิญญาณ ทั้ง 2 ท่าน น่ะครับ

ขอแสดงความเสียใจ ครับ
    เด่น Sunny-Thailand

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2008
  19. work_x

work_x New Member Member

32
    0
    0

20. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอแสดงความเสียใจเช่นกันคับ

21. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18

22. j_khonkaen_DimondEye

j_khonkaen_DimondEye New Member Member

33
    2
    0
    http://forum.khonkaenlink.info/index.php/topic,38789.0.html พึ่งได้อ่านข่าวจากลิงค์นี้ แล้วมาเปิดเวปนี้ รู้สึกใจหายครับ ยิ่งภาพในข่าวกะภาพข้างบน ยิ่งทำให้รู้สึกหดหู่เลยครับ ประมาทเพียงเศษเสี้ยววินาที มันก็อาจทำให้เราๆท่านๆไปไม่กลับหลับไม่ตื่น ผมขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับผู้ที่จากไปครับ ขอให้อุบัติเหตุครั้งนี้จงเป็นอุทาหรณ์และเป็นอุบัติเหตุครั้งสุดท้ายที่เกิดกับสมาชิก www.rcweb.net นะครับ

23. Mod @ TanuGi FactoRy

Mod @ TanuGi FactoRy New Member VIP

0
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวผู้สูญเสียด้วยนะคับ

24. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0

25. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ขอเเสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งคับ..RIP

26. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

27. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ขับรถจากภูเก็ต-กทม.ระยะทางเกือบ 900 กิโลเพื่อไปร่วมงานHonda Racing Fest' พร้อมทั้งพบปะพูดคุยกับเพื่อนๆในClub Siเป็นครั้งแรก จากการโทรมาชวนของน้องบุค ผมตัดสินใจทันทีโดยไม่ต้องคิดไรมาก ตอนเช้าวันนั้นผมเจอพี่โก้คนที่ก่อนหน้านี้ผมรู้จักเค้าเฉพาะชื่อในloginดีใจมากครับ ตอนที่คุยกันในปั๊มน้ำมันเช้าวันนั้นผมบอกพี่โก้ว่า"พี่คับผมที่มากจากภูเก็ตที่ฝากให้น้องบุคโทรมาขอสติ๊กเกอร์ไว้อ่ะคับ" พี่โก้บอกว่า "ได้เลยๆไม่มีปัญหาเอามาให้แล้ว"ผมขอบคุณพี่โก้พร้อมจับมือพี่โก้ไว้ด้วยมือทั้ง 2 ข้างพี่โก้อัธยาศัยดีมาก

แต่...หลังจากนั้นภาพที่ผมเห็นมันไม่มีคำบรรยายจริงๆ นี่ขนาดว่าผมเพิ่งรู้จักพี่โก้ยังไม่ทันได้ข้ามวันผมยังรุ้สึกเสทือนใจได้ขนาดนี้...แล้ว ก้อคงไม่ต้องพูดถึงความรู้สึกของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆคนอื่นๆเลยว่าจะรู้สึกยังไง

วันนั้นทั้งวันผมพยายามทำตัวให้ปกติที่สุดพยายามทำอะไรอย่างอื่น คิดเรื่องอื่นแต่ภาพที่ผมเจอพี่โก้ได้พูดคุยกับพี่โก้ในตอนเช้ากับภาพตอนที่พี่โก้ประสบณ์เหตุมันวนเวียนอยู่ในหัวตลอดแม้กระทั่ง ณ ตอนนี้

ตอนนี้ผมอยากบอกพี่โก้ว่า..ผมได้สติ๊กเกอร์มาแล้วนะครับติดที่รถเรียบร้อยแล้วไม่ต้องเป็นห่วง

สุดท้ายนี้ขอให้พี่โก้กับคุณต่าย+น้อง ไปสู่สุขตินะครับ

28. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

29. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63

30. ja4531

ja4531 New Member Member

2
    0
    0
    หลับให้สบายนะน้องต่าย และคุณโก้ด้วย ผมรู้จักต่ายตอนที่น้องเขาเรียน ว.มิชชั่น
    ตอนนั้นน้องต่ายก็มีคุณโก้เป็นแฟนแล้ว และอยู่เคียงข้างกันแม้ในยามจะจากไป สู่สุขตินะ
    ผมตัวแทน aeracingclub Ubon Sone

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้