ภาพHYUNDAI OTOP 100%ก่อนรื้อวาง เจ โบเดี่ยว ได้มาแล้วจ้า

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย siamcafe, 16 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    สุดยอดครับ ใช้ในชีวิตประจำวันด้วยหรือ ใจจริงๆ แล้วสภาพดามยังงี้ต่อทะเบียนผ่านไหมครับ

2. หล่อมากๆ

ผมว่าเงินที่ถมลงไปนี่อาจจะซื้อ supra มาขี่ได้แล้ว อิอิ

3. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เสร็จแล้วหรอครับพี่รัตน์ สวยมากๆเลยครับ ^ ^

4. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    สุดแน่นอนจริงๆครับ

5. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    เต็มลำ

6. แต่เราว่ามันน่าสนใจและน่าภูมิใจมากกว่าเอาเงินไปซื้อซูปร้าน่ะค่ะ

7. P-inn

P-inn New Member Member

42
    0
    0
    สวยมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้