เเวะมาทักทายครับ มีใครอยู่นครปฐมบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ท็อป, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0
    เเวะมาทักทาย พี่ๆเพื่อนๆชาวมินิทรัคครับว่างๆก็เข้ามาเยี่ยมเยียนพวกเราชาว นครปฐมคาร์คลับบ้างน่ะครับตอนนี้พวกเรายังเป็นชนกลุ่มน้อยอยู่ อิอิ ใครอยู่นครปฐมก็เข้ามาเยี่ยมดูกันบ้างน๊า
    กดเลย www.nakhonpathom-carclub.com

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่าคันนี้เหมือนจะเคยเหนที่ไหน วันจันทร์ ได้วิ่งแถวๆ ตรงแยกไปสามพราน ป่าวคับ ที่จะมีแยกไป นครปฐม

คุ้นๆอยู่ถ้าไม่ใช่ก้อ ขอ อภัย คับผม

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยินดีด้วยกับบ้านหลังใหม่นะคับ ว่างๆจะแวะไปป่วนคับ อิอิ

4. jack up

jack up New Member Member

42
    0
    0
    ผมไม่ได้อยู่นครปฐมผมอยู่เพชรบุรี ทักทายด้วยคนครับ:D

5. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    อยู่หนองแขม ทักทายด้วยคนได้มั้ยค่ะ

6. ท็อป

3,386
    9
    0
    ขอบคุณครับที่เเวะมาทักทายกัน....
    เเวะมาเยี่ยมเยียน บอกข่าวสารในบอร์ดของพวกเราบ้างน่ะครับ

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เคคับ เดี๋ยวจัดให้ ออิ

8. ท็อป

3,386
    9
    0
    มีอะไรจะเเนะนำ บอกกล่าว
    เล่าสู่กันฟัง ก็เข้าไปโพสได้น่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้