รูปรถสวยๆครับทั้งในคลับและนอกคลับเอามาแลกกันชมนะครับ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย union sport, 2 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ถ้านี้ ผู้หญิงขับ

รถ ผม กลายเป็นรถ กระเทยขับเลย .. อิจฉามาก !

2. NOP5999

NOP5999 New Member Member

16
    0
    0
    อัพครับ

ลงเว็ปช้าไปหน่อย ในรูปยังไม่ได้พ่นสีฝาครอบวาล์ว ตอนนี้พ่นอยู่ครับแล้วจะมาอัพใหม่อีก 5 วัน :D
    ส่วนเก็บงานอย่างอื่นเล็กๆน้อยๆคงเป็นปีหน้าครับปีนี้ไม่ทันแล้ว

3. NOP5999

16
    0
    0
    ถามผู้รู้ครับ

รบกวนถามผู้รู้ครับ สายหัวเทียนระหว่าง Splitfire รุ่นท็อป กับ NGK R09 อันไหนดีกว่ากันครับ :eek:

4. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    โดยส่วนตัวผมชอบ ยี่ห้อ Splitefire ครับ :D

5. NOP5999

16
    0
    0
    อัพครับ

ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่เข้าชมและให้คำแนะนำ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2009
  6. NOP5999

16
    0
    0
    อัพครับรบกวนถามผู้รู้

ผมจะใส่กล่องทอง แต่ไม่ทราบว่าสายฮาทเน็ตเครื่อง sr det มันใช้กับเครื่อง sr de ได้หรือเปล่าครับ
    ไม่อยากตัดต่อสายไฟครับเผื่อกล่องพังจะได้เสียบกล่องเดิมใช้ได้เลย แล้วก็ร้านจูนเนียนๆด้วยครับ
    เพราะส่วนใหญ่ถ้าเราไม่ได้ซื้อกล่องจากทางร้าน เค้าจะไม่รับจูน ขอบคุณครับ :eek:

7. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยคับ

8. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ถ้าเป็น ของแท้ตรงรุ่น ก็ใช้ด้วยกันไม่ได้ครับ จำนวนสาย กับ ลักษณะของพิน มันไม่เหมือนกัน :cool: ส่วน จูนเนอร์แล้วแต่ชอบครับ สำหรับผม ก็มี คุณลิ้ม ( Tuned by Lim ) , อุป ( อุปวายริ่ง ) และ พี่ญา ( Ya Service ) ซึ่งส่วนใหญ่แล้ว ถ้าทำเครื่องที่ไหน ผมก็อยากจะให้จูนกับจูนเนอร์ที่สนิทกับช่างครับ เพราะถ้ามันมีปัญหาจะได้คุยกันได้ง่าย เดี๋ยวพอจูนแล้วมีปัญหาก็โทษกันไม่รู้จบอีก ช่างก็โทษจูนเนอร์ , จูนเนอร์โทษช่าง , จูนเนอร์โทษคนขายกล่อง , คนขายกล่องโทษจูนเนอร์ ฯลฯ :eek:

9. NOP5999

16
    0
    0
    อัพครับ

ขอบคุณครับพี่แมนถ้าผมหาสายฮาดเน็ตตรงรุ่น sr 20de เจอแล้ว จะโทรถามอีกทีครับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2009
  10. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    อลัง อลัง !!

11. phantomfoot

phantomfoot New Member Member

1
    0
    0
  12. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    สวยมากๆครับ ว่างๆมาร่วมสนุกกันในคลับนะครับ

13. ohs15

ohs15 New Member Member

13
    0
    0
    นี่รถ S15 ของผมครับ อยู่ นิวซีแลน ครับ อิๆๆ

14. NOP5999

16
    0
    0
    อัพครับ

กลับมาอีกครั้งครับปี2010 เวลาผ่านไปเร็วมากเกือบปีแล้ว เอาภาพตอนปัจจุบัน มาให้ติชมครับ

ตอนนี้มีโปรเจ็กทำค้ำ ขึ้นเอง ทั้งหมด 3 จุด ตอนนี้เสร็จหมดแล้ว 1.ค้ำเพลาหลัง 2. ค้ำคานหนวดกุ้ง 3.ค้ำแก้ม
    แต่รูปถ่ายมีค้ำเพลาท้ายรูปเดียว นอกนั้นยังไม่ได้ถ่าย ถ้าถ่ายแล้วจะมาอัพให้ดูใหม่ครับ

(ลงรูปไม่ได้ครับเครียด):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กรกฎาคม 2010
  15. แป๊ปซ่าส์

แป๊ปซ่าส์ New Member Member

41
    0
    0
    กลับมาอีกครั้งครับปี2010 เวลาผ่านไปเร็วมากเกือบปีแล้ว เอาภาพตอนปัจจุบัน มาให้ติชมครับ

ตอนนี้มีโปรเจ็กทำค้ำ ขึ้นเอง ทั้งหมด 3 จุด ตอนนี้เสร็จหมดแล้ว 1.ค้ำเพลาหลัง 2. ค้ำคานหนวดกุ้ง 3.ค้ำแก้ม
    แต่รูปถ่ายมีค้ำเพลาท้ายรูปเดียว นอกนั้นยังไม่ได้ถ่าย ถ้าถ่ายแล้วจะมาอัพให้ดูใหม่ครับ

(ลงรูปไม่ได้ครับเครียด)

นพทำไมไม่ลง photo bucket ละง่ายกว่าเยอะ โทรมาเดี๋ยวแป๊ปจัดให้ ตอนเรียนละเก่ง แก่มาทำเป็น งง

ค้ำก๊อปแบบจากต้นแบบa31 ป่าว งวดนี้ทำค้ำแบบหัวจอยส์

แพท้ายและอย่างอื่นมาดูเเบบได้ ไทเทเนียม ก็มีนะถ้าอยากได้ค้ำแบบอลังการ กับนพพร้อมเสมอ

เฮ้อเพื่อนตรู มีอะไร ให้ช่วยก็บอกมาเดี๋ยวมานั่ง a31 อีกมั๊ยงวดนี้ sr หลังแอ่นดริฟท์ตลอดแล้ว

s14 green charge speed จะเส็จแว้วววววววววววววววววววววววววววว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2010
  16. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    .................(...hello!....)..
    ....................`--, ,-----?
    .......@@@........)/..........
    .....@........@.........,.......
    .....@[email protected]...
    .......@@@.........How r u???..!!
    ..........@..............@.......
    .......@@@.........@........
    ......@.@..@[email protected] a nice day..!!
    .....@..@.....@@............
    ....@[email protected] a nice time..!!
    ...@....@.........
    ..@[email protected] a nice thing!!
    ..........@......
    ........@@......
    .......@[email protected] mizz ya...!!
    ......@....@........
    .....@......@.....
    ....@[email protected]!!
    ...@..........@...
    @@..........@@.....Take care...!!

17. much

much New Member Member

239
    1
    0
    แจ่มเลย

18. Nx-Tum

Nx-Tum New Member Member

7
    0
    0
    ไม่มีที่ติ

อิฉฉาคับ..อิฉฉา

19. Newiizx

Newiizx New Member Member

21
    0
    0
    215 SX สีเหลือง เงางาม By NARONG & CHARIN SERVICE

NARONG & CHARIN SERICE
    COLOUR AND BODY BANGYAI

รับทำสี เคลือบ มุข ตีโปร่ง VIP สวยงาม ราคากันเอง

บางใหญ่ จ. นนทบุรี

สนใจ Tel. 0896736338 รงณ์

นี้คืออีกหนึ่งผลงานของ อู่เรา

215 SX เหลืองสด แจ่ม มีจนจบ ผลงาน งานเนียน งาม

แรกเริ่ม

จัดต่อ !

ตอนนี้ พ่นเเล้ว นะ ดูสิจะเเจ่มแค่ไหน

จัด สุดท้าย เเล้ว ๆ

สนใจทำสี ยกหูเลย รายละเอียดด้านบน

20. kouki

kouki New Member Member

6
    0
    0
    รถผมครับ

คันนี้รถเพื่อน

21. takumi_downhill

takumi_downhill New Member Member

308
    0
    0
    Silvia K's13 กับมาดใหม่ ฝากไว้ซักคันครับ

พอได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้