น้ำใจ น้องหมา ...........................................................>>>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TT_GOVERNMENT, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ดูแล้ว ซึ้ง คับ

2. ขอบคุณมากๆเลย ซึ้งจัง

3. pongzaa

pongzaa New Member Member

30
    4
    0
    ดูแล้วสุดซึ้งครับ

4. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    เยี่ยมมาก น้ำตาแทบไหล...........อายหมามั้ยล่ะ เกิดเป็นคนมีแต่ทะเลาะกัน

5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ซึ้งเลย เพื่อนขับรถกันยังไง เจอหมาข้ามถนน ถ้าชะลอรถได้ เบรคเบาแล้วเปิดไฟขอทาง จะช่วยชีวิตมันได้อีกเยอะครับ ผมมีโอกาสทำแบบนี้หลายครั้ง ได้ผลครับ คันที่ตามมาก็จะคิดว่าข้างหน้ามีปัญหาแล้วก็จะชะลอให้ช้าลง มันจะได้เพิ่มเวลาให้หมาได้อีกนิดนึงก็ยังดี ( เบรคกันตาสมควรนะครับระวังคันหลังทิ่มเอา)

ถ้าเจอสัตว์เกิดอุบัติเหตุ โทรแจ้งเบอร์นี้ครับ เข้าจะเข้ามาช่วยเหลือ ค่อนข้างไว023732886 ผมเมมว่า ช่วยสัตว์(ผมไม่รู้ว่าชื่อมูลนิธิอะไร)หาเบอร์ง่ายดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้