+++++++++++++++ เสื้อ EK Group ฉลองครบรอบ 5 ปี++++++++++++(เสื้อเหลือไม่เยอะแล้วครับ สามารถซื้อได้วั

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kungking5, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    คุณสมบัติไม่ผ่าน แต่อยากได้มั่งจังครับ:):)

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    BoBo_EK < Tel > 0876757259 < L > ช. 1 ตัวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2008
    tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  3. register

register New Member Member

46
    1
    0
    อยากได้ครับแต่คุณสมบัติไม่ครบ จะขอสั่งได้ไหมครับ

4. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    เอาด้วยตัวนึง ช. size M

no.69 / TEL.085-155-1660

จะได้ไหมน๊ออออ :D:D:D

5. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    Login EK9625 <Tel> 089.137.1881 <size> ช. XL 1 ครับ

ไม่มีสีขาวหรอครับกุ้ง แบบว่าตัวดำอ่ะ

6. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    พี่ กุ้ง คร้าบบ

คุณสมบัติ ไม่ผ่าน

แต่ อยาก ได้ อ่ะครับ

สั่งได้ไหมครับบบบ

พึ่ง ซื้อ EK ขับ เอง อ่า T_T

7. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    อยากได้คับ เสื้อสวยเลย แต่ไม่ผ่านเกณฑ์ เสียดายอ่ะ

8. Teeraparp

Teeraparp New Member Member

58
    2
    0
    คุณสมบัติ ไม่ครบเหมือนกัน แต่ก็ขับ EK มา 10 ปีแล้วน๊ะ ดู Board มา 3-4 ปีครับ แต่ไม่ต่อเนื่อง

แต่ว่า นู๋อยากด้ายยยยยยยย

9. Happy 5th Anniversary guys !

10. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    เสื้อสวย
    เงื่อนไขดี
    ถึงไม่มีสิทธ์สั่ง ก้อยินดีด้วยครับ

11. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    oneness เอ <Tel> 084-675-1554 <size> ช. M=4 , ญ. S=1

-รบกวนด้วยครับ ขอบคุณหลายๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2008
  12. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ผมก็อยากได้อ่าค๊าบ บ บ บ

แต่คุณสมบัติไม่ผ่านอ่ะค๊าบ บ บ บ

น่าจะมีข้อยกเว้นบ้างนะค๊าบ บ บ บ

พอดีบ้านอยู่ไกลอ่ะค๊าบ บ บ บ

ไม่รู้ว่าจะไปมี๊ตติ้งยังไงอ่ะค๊าบ บ บ บ

ยังไงพิจรณาด้วยนะค๊าบ บ บ บ

13. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    สวยจังเลย แต่คุณสมบัติไม่ได้ ไว้ครั้งหน้า น่าจะได้เป็นเจ้าของสักตัว

14. กุง (ต้น) tel.085-810-2720 ชาย Size. M 1 ตัว

15. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    Size L 1 ตัว

น่าจะมีสีขาวด้วยเนอะ

16. เสื้อสวยมากคับ แต่บุญไม่ถึง ทำไงถึงจะมีสิทธิ์ครอบครองครับ น่าจะมีเพื่อนๆที่ขับek อีกหลายคนนะคับที่อยากได้ แต่เราก็ต้องเคารพกติกานะคับ...ใช่ไม๊คับเพื่อนๆ

17. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    เสียดายนะสำหรับพวกที่ยังไม่มีสติกเกอร์อย่างพวกผม
    ที่จริงพี่ๆน่าจะทำออกมาเป็น 2แบบ โดยที่แบบนึงทำเพื่อพี่ๆน้องๆที่มีสติกเกอร์แล้ว
    และอีกแบบเพื่อให้คนที่ยังไม่มีสติกเกอร์ แต่เข้ามาหาความรู้หรือเข้าเว็บอย่างเป็นประจำ
    และติดต่อกันมานานแล้ว โดยทำให้ต่างสีกันเพื่อว่าถ้าเกิดพวกที่ไม่มีสติกเกอร์ไปทำอะไรเสียหาย
    หรืออะไรไม่ดีจะได้เสาะหาข้อมูลได้ว่ามาจากกลุ่มนี้

นี่เป็นเพียงข้อเสนอนะคับอิอิอิไม่ต้องเอาไม่คิดมากนะคับแค่อยากได้กับเขาบ้างอิอิอิอิ

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  18. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    จิง ๆ น่าจะได้ทุกคนนะคับ เรื่องคุณสมบัติที่ไม่ครบ ต่างคนต่างก็มีเหตุผล

บางคนอยู่ไกล อาจจะมามี๊ตติ้งไม่ได้ บางคนไม่สะดวกที่จะไปมี๊ตติ้ง

อย่างผมอยู่สุราดอ่ะคับ ห่างตั้ง 666 กิโลอ่ะคับ ไกลโขอยู่

เดินทางก็ใช้เวลาประมาณ 7 - 8 ชั่วโมงอ่ะคับ ไปกลับก็หนักแล้วอ่ะคับ

ผมและเพื่อน ๆ ก็เป็นส่วนหนึ่งที่อยู่ใน EK Group และใช้ EK เหมือนเพื่อน ๆ ท่านอื่น ๆ

แม้คุณสมบัติจะไม่ครบด้วยเหตุผลใด ๆ ก็ตาม เราก็อยากได้และอยากมีส่วนร่วมอ่ะคับ

อย่างน้อยก็น่าจะมีข้อยกเว้น ยังไงก็ขอให้พิจรณาด้วยนะคับพี่ ๆ

19. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    เตรียมพบกับการเปลี่ยนแปลงกติกาในการสั่งซื้อได้เร็วๆนี้ครับ :D

20. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    login nong_kaju
    size m ช 1ตัว
    tel 0890417143

21. ton07

ton07 New Member Member

10
    1
    0

รอด้วยอีก 1 เสียงครับ

22. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ผมมีข้อเสนอให้ มอย คับ
    เอาเป็นว่าดูวันที่สมัครเป็นสมาชิก RC Web น่าจะไม่ต่ำกว่า 1 ปี
    แล้วก็ มีกระทู้ที่เคยโพสไว้ ไม่ต่ำกว่า 100 เรป

ปรับเปลี่ยนตามความเหมาะสมนะคับ อันนี้เพียงแค่เสนอ

ทาง มอย จะสนองหรือไม่ก็แล้วแต่คับ :D

23. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ตั้งตารอด้วยคนครับ

24. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ทางคณะผู้ดูแล ได้ประชุมกันแล้ว ออกมาดังนี้ครับ

** ขอชี้แจงเพิ่มเติมครับ เนื่องจากเสื้อชุดนี้ เป็นเสื้อฉลอง EK Group ครบรอบ 5 ปี ซึ่งทางเราอยากให้มันเป็น Limited Edition ดังนั้น เราจึงต้องให้สิทธิ์ สมาชิกที่สละเวลามามีตติ้งกับเรา และร่วมทำกิจกรรมกับเรามาโดยตลอด

ส่วนเรื่องสมาชิกต่างจังหวัด หรือสมาชิกที่ยังไม่เคยมามีตติ้ง ไม่ต้องเสียใจครับ อีกไม่นาน เราจะจัดทำเสื้อยืด คอกลม ขึ้นมา (คล้าย ๆ เสื้อ "บุญแล้วทูนหัว" ) อันนั้น จะสามารถสั่งจองกันได้ครับ

รายละเอียดในการสั่งจอง

1. ต้องเป็นสมาชิกของ EK Group (มีสติกเกอร์ , มี Number หรือมา Meeting ครบ 3 ครั้ง และยังคงสภาพการเป็นสมาชิก EK Group อยู่)
    2. ต้องโอนเงินให้ ภายในระยะเวลาที่กำหนด (เนื่องจากต้องนำไปมัดจำที่โรงงาน) ซึ่งจะแจ้งวันให้ทราบอีกที อาจจะรวมยอดเงิน เดียวกับ งานปีใหม่
    3. สามารถรับเสื้อได้ ในวันมีตติ้ง & งานปีใหม่ EK Group ที่จะจัดขึ้น ประมาณ ปลายเดือน มกราคม 52

4. สมาชิก 1 ท่าน สามารถสั่งได้ไม่เกิน 3 ตัว (เพื่อแก้ปัญหาการสั่งให้คนอื่น)
    5. ถ้ามามีตติ้ง 2 ครั้งแล้ว และมีความประสงค์จะมางาน ปีใหม่ EK Group ก็จะเป็น มีตติ้งครบ 3 ครั้งพอดี ดังนั้น สามารถสั่งได้ครับ
    6. สำหรับท่านที่ คุณสมบัติไม่ครบ ไม่ต้องเสียใจครับ เสื้อชุดนี้ เราได้สั่งทำเผื่อไว้อยู่แล้ว ถ้าท่านมามีตติ้งครบ จนได้เป็นสมาชิก หรือได้สติ๊กเกอร์ไป ท่านก็สามารถสั่งซื้อเสื้อ Limited Edition นี้ได้ครับ

**** สามารถสั่งได้ ตั้งแต่วันนี้ จนถึง 15 มกราคม 2552 ******* สั่งก่อน มีสิทธิ์ก่อน รับเสื้อตามลำดับครับ******

ในวันที่คุณได้เสื้อ รับรองว่า คุณจะได้มากกว่าเสื้อตัวนึงแน่ ๆ นั่นคือสิ่งที่เราอยากให้คุณได้ไปครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ธันวาคม 2008
  25. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    อืม เกือบ ได้ ละ

26. vnom

vnom Member Member

115
    19
    18
    Login econ <Tel> 081 1764674<size> ช. XL 1 ญ. M 1

27. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    อ้น <Tel:089-897-5786> M(ช) 2 ตัว,M(ญ) 1 ตัว
    ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2008
  28. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    ผมก้ออยากได้นะ
    แต่
    กติกานี้ ก้อ โอเคแล้วครับ

ไม่ใช่ว่า ใคร ใครก้อ สั่งไปใส่กันได้ ผมว่าแบบนั้นมันดูไม่ค่อยมีค่าอ่ะ

เอาไว้ผมจะรอคอกลม แระกันครับ อิอิ:D

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  29. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0

ต้องเรียนให้ทราบว่า EK Group เป็นแค่บอร์ดหนึ่งในหลายๆบอร์ด
    ของ RCWEB ดังนั้นการเป็นสมาชิก RCWEB เกิน 1 ปีหรือตอบ
    เกิน 100 กระทู้มันไม่เกี่ยวกันแต่อย่างใดครับ

ยังไงรบกวนคุณโบ๊ทและท่านอื่นๆที่สั่งไปเกินจำนวนที่กำหนดสั่งกันใหม่ด้วยนะครับ
    จริงๆก็ไม่ได้อยากที่จะกำหนดจำนวนหรอกเพียงแต่ว่าไม่อยากให้ฝากกันซื้อ
    เพราะได้แจ้งไปแล้วว่าสำหรับสมาชิกที่มีสิทเท่านั้น ถึงคนที่ไม่เคยมามีทได้ไปใส่
    ผมมองว่าก็ไม่มีประโยชน์อะไรอยู่ดีเพราะไม่มีใครรู้จักคุณครับ

และก็อย่างที่พี่กุ้งโพสท์ไว้ เรามีทางออกให้แล้วสำหรับผู้ที่ยังมามีทไม่ครบตามกำหนด
    ภายในปีนี้ถ้ามาครบเมื่อไหร่ก็สามารถสั่งซื้อได้ในทันที แต่ต้องบอกไว้ก่อนนะครับ
    ใครมาก่อนได้ก่อนเพราะของมีจำนวนจำกัด และหลังจากเสื้อรุ่นนี้เรียบร้อยลงตัวเมื่อไหร่
    จะจัดทำเสื้อยืดให้กับทุกท่านทั้งที่เป็นสมาชิกและยังไม่เป็นสมาชิกอย่างแน่นอนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ธันวาคม 2008
  30. Ton_EK.

Ton_EK. New Member Member

72
    11
    0
    พี่กุ้งครับแล้วจะโอนเงินไปให้อย่างไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้