+++++++++++++++ เสื้อ EK Group ฉลองครบรอบ 5 ปี++++++++++++(เสื้อเหลือไม่เยอะแล้วครับ สามารถซื้อได้วั

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kungking5, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    โอนแล้วคับ วันที่ 23/01/09 11.54 น.
    จาก ธ.ไทยพานิชย์ สาขา ซอยหมู่บ้านเสนานิเวศน์
    เข้า บัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 014-261708-0 สาขาพหลโยธิน ออมทรัพย์ นายอภิชาติ เที่ยงเจริญ

โอนไป 1480
    เสื้อ 3 ตัว =720
    Meeting 2 =760

ต้องขอโทด ด้วยนะคับ ฝากแฟนโอนให้ เขาไม่รู้ โอนเข้าบัชชีเดียวกัน

2. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    โอนไปแล้วนะครับ ฝากอับด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2009
  3. Ton_EK.

Ton_EK. New Member Member

72
    11
    0
    พรุ่งนี้รับเสื้อที่งานเลยใช่ป่าวครับ แล้วของมายังถ้ามาแล้วโชว์หน่อยครับ:D:D

4. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เจอกานพรุ่งนี้นะครับ.....

5. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> เรียน ท่านที่สั่งจองเสื้อคลับ <<<

๑. ท่านที่สั่งจองเสื้อคลับพร้อมชำระเงินแล้ว แต่ไม่สามารถมารับได้ที่งาน Meeting ตามวันที่กำหนด เพราะอาจจะไม่สะดวกในทุกๆ กรณี ท่านสามารถมารับเสื้อที่ท่านสั่งจองได้ในงาน Meeting ครั้งหน้าได้
    ๒. เสื้อที่สั่งตัดในครั้งนี้ ทางคลับได้สั่งชนิดผ้าเป็นแบบเนื้อดีเกรด A แต่เนื่องจากทางโรงงานได้แจ้งกลับมาว่า เนื้อผ้าที่สั่งดังกล่าวไม่สามารถตัดให้ได้ เพราะติดปัญหาเรื่องการปัก Logo ที่เดินเส้นด้ายจะต้องเป็นผ้าเนื้อละเอียด (ที่สั่งไปเป็นชนิดเนื้อ รู ) และอีกอย่างจำนวนจะต้องเป็น 1000 ตัวขึ้นไป เฮ้อ.. จะทำไงดี เวลาใกล้เข้ามาเรื่อยๆ จึงต้องให้โรงงานหาผ้าเกรด A ชนิดอื่นมาตัดให้ จึงได้เนื้อผ้าที่สามารถตัดออกมาได้เป็นอย่างดี แต่ทั้งนี้ราคาจะถูกกว่า จากเดิมตัวละ 240 บาท ลดเหลือ 190 บาท และจากการลงคะแนนในของสมาชิกที่เข้าร่วมงาน Meeting จึงสรุปได้ว่า ทีมงานผู้ดูแลจะทำการตัดเสื้อโปโล พร้อม Logo ชนิดใหม่ขึ้นมา โดยท่านสมากชิกจะต้องชำระเงินเพิ่มอีกคนละ 100 บาท (50 + 100 บาท) ทั้งนี้ท่านสมาชิกจะได้เสื้อเพิ่มตามจำนวนตัวที่ท่านสั่งในครั้งแรก เช่น ท่านสั่งที่ 1 ตัว ท่านจะได้เสื้อโปโลชุดใหม่อีก1 ตัว โดยเพิ่มเงินเพียง 100 บาท (ปกติจะตัวละ 150 บาท เพราะท่านมี 50 บาทจากการสั่งของชุดแรก บวกเงินอีก 100 บาท รวมแล้วเป็น 150 บาท)

สรุป Meeting ครั้งหน้าท่านสมาชิกจะได้รับเสื้อชุดใหม่ตามที่ท่านได้สั่งจองไว้ครับ ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงเพิ่มเติม จะเข้ามาแจ้งให้ท่านสมาชิกทราบโดยทั่วถึงกันใหม่นะครับ
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    ขอแสดงความนับถือ
    >>> ksaEK97 <<<

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  6. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0

พี่โจ น่าจะลงสมัคร สส.นะครับ อิอิ....

7. oa _EK

oa _EK New Member Member

4
    0
    0
    อยากได้คับคุณสมบัติไม่ถึงคับ ไว้งานหน้าคาบ

8. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    สรุปยังไงกันแน่เนี่ยะ เสื้อที่นัดส่งมอบถึงไหนและ อย่าเงียบ

หายเงียบกริบไอ้ผมอ่ะไม่เท่าไหร่เดี๋ยวคนอื่นเขาจะคิดไม่ดีกันนะ

มอยมาตอบด่วน

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 14:23:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:23:18 ----------

สรุปยังไงกันแน่เนี่ยะ เสื้อที่นัดส่งมอบถึงไหนและ อย่าเงียบ

หายเงียบกริบไอ้ผมอ่ะไม่เท่าไหร่เดี๋ยวคนอื่นเขาจะคิดไม่ดีกันนะ

มอยมาตอบด่วน

9. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    สำหรับคนที่ สั่งไว้แต่ยังไม่ได้ หรือว่า คุณสมบัติเพิ่งครบ ต้องการจะซื้อเสื้อ

สามารถ ติดต่อ ขอรับ / ซื้อ ได้ทุกครั้งที่มี มีตติ้งเลยครับ พีระนี้ ก็เอาไปน่ะครับ

ติดต่อได้ในงานเลย :)

10. Ton_EK.

Ton_EK. New Member Member

72
    11
    0
    เสื้อที่ยังค้างอยู่ไปชำระเงินและรับได้ที่แก่งกระจานเลยป่าวครับ

11. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ได้ครับ

12. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    จัดให้ผมสักตัวนะกุ้ง ครบสามแระ...

13. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ต้องโอนเพิ่มอีก 100 ใช่มั้ยครับ แล้วที่สั่งใว้ 1 ตัวก้อจะได้เพิ่มเป็น 2 ใช่มั้ยครับ

14. kungking5

1,661
    287
    0
    ราคาเสื้อตัวละ 190 บาทครับ ส่วนที่โอนเกินมา สามารถรับคืนได้เลย วันที่มารับเสื้อเลยครับ

15. G.MUGEN

427
    19
    0
    สรุปแล้วรับเงินคืนหรือครับ ขอโทษครับ พอดีผมสงสัยข้อความตรงนี้อ่ะครับ
    โดยท่านสมากชิกจะต้องชำระเงินเพิ่มอีกคนละ 100 บาท (50 + 100 บาท) ทั้งนี้ท่านสมาชิกจะได้เสื้อเพิ่มตามจำนวนตัวที่ท่านสั่งในครั้งแรก เช่น ท่านสั่งที่ 1 ตัว ท่านจะได้เสื้อโปโลชุดใหม่อีก1 ตัว โดยเพิ่มเงินเพียง 100 บาท (ปกติจะตัวละ 150 บาท เพราะท่านมี 50 บาทจากการสั่งของชุดแรก บวกเงินอีก 100 บาท รวมแล้วเป็น 150 บาท)

เลยสงสัยว่าต้อง โอนเพิ่ม หรือปล่าว หรือ ว่าไม่ต้องโอนแล้วน่ะครับ ถ้าโอนเพิ่ม 100 บาท ก้อได้เพิ่มเป็น 2 ตัว หรือว่า ได้ตัวเดียว แล้ว เอาเงินที่จ่ายเกินไปคืนน่ะครับ

เพราะถ้าโอนเพิ่มผมจะได้ไปโอนให้เลยครับ หรือว่า ไม่ต้องโอนเพิ่ม ได้แค่ตัวเดียว แล้วคืนเงินให้ ช่วยบอกผมอีกทีนะครับ
    ขอบคุณมากนะครับ

16. cassano

cassano New Member Member

2
    0
    0
    เสื้้อสวยนะครับแต่ยังไม่ได้ไปมิตติ้งอะไม่มีสิทธ์ใช่ไหมอะ

17. kungking5

1,661
    287
    0
    ขอโทษครับที่ไม่ได้ชี้แจง

พอดี เสื้อโปโล แบบใหม่ ยังไม่ได้จัดทำน่ะครับ

ตอนนี้ ถ้าคนที่จ่ายเงินเกินมา ก็สามารถรับเงินคืนได้เลยครับ

หรือถ้ายังไม่อยากเอาคืน ก็รอไว้หักกับ รายจ่ายอื่น ๆ ต่อไปได้ครับ

ทางเรามีจดรายละเอียดไว้หมด ไม่มีสูญหายแน่นอนครับ

18. G.MUGEN

427
    19
    0
    สรุปแล้วผมเอาเพิ่มอีก 1 ตัวครับ เอาเป็น ไซด์ M ญ ครับ ส่วนเงินที่เหลือจะไปชำระให้ในวัน Meettig ครับ ขอบคุณมากๆครับคุณกุ้ง

19. EKตัวจี๊ด

EKตัวจี๊ด New Member Member

3
    0
    0
    อยากใด้เสื้อบางคับ

20. G.MUGEN

427
    19
    0
    ว่าแต่เมื่อใหร่มิทติ้งอีกคับ

21. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    สวย สวย Si ซื้อได้ป่ะ

22. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    สวย สวย Si ซื้อได้ป่ะ

23. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    อดครับงานนี้ ไม่เคยว่างไปมี้ตติ้งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้