รถที่แปลงหน้ามันผิดกฎหมายป่าวครับ??

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ek คันนี้หล่อจริงๆๆๆ...............

1. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    ใบวิศวกรซื้อที่ไหน อะไรยังไงอ่ะครับ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ถ้าเข้าไปขนส่งแล้วตรวจไม่ผ่าน เค้าจะให้กลับไปแก้ไข รึเปล่าครับ หรือว่าต้องเข้าไปตามพวกที่รับทำทะเบียนข้างนอก ให้พาไปตรวจ ถึงจะผ่านง่ายกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้