ท่านประธานครับ สติกเกอร์คลับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Crybaby, 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    ผมก็เอาด้วยครับ อยากได้ครับแต่ต้องทำยังไงบ้างอ่ะ

2. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ขอด้วยนะครับคุณพี่...อยากเท่ห์มั้งจริงๆ มีต้นทุนเท่าไรครับ

3. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ท่านประธานที่เคารพ ไม่ทราบว่า Meeting ที่บางปู วันที่ 17 นี้ จะสามารถทำสติกเกอร์คลับใ หม่ จัดจำหน่ายแก่สมาชิกที่มาร่วมงานทัน หรือป่าวครับ:D:D

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เดี๋ยวเอารูปแบบไปให้ดูก่อนดีกว่ามั๊ยครับ พี่พันเอก

แต่ยังไม่ได้คิดเลย......อิอิอิอิ

5. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    เด๋ว ติด 2 แบบเลย ทั้งเก่า ทั้งใหม่ เหอะๆ

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    งานนี้สงสัยพลาดทั้งบางปูพลาดทั้งติ๊กเกอร์...เสาร์ที่ 17 ไปพิษณุโลกก๊าบ...

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    วันที่ 17 ผมพลาดแล้ว ผมอดไปแน่ๆแล้วครับ แต่ไม่อยากพลาดสติกเกอร์นะครับอยากติดแล้วครับ :D:D:D

8. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    คนเพชรเห็นด้วยเน้อ ขออัน มีตติ้งก้ออยากไปนะแต่อย่างว่าเวลาเป็นตัวกำหนดอยู่ดี

9. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    กลับมาจากพิดโลกเมื่อวานไข้แตกเลย

10. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    ผมก็ขอด้วยคนครับ ยังไงก็จะเข้ามาติดต่อและรับข่าวสาร อยากๆได้ๆๆๆๆ(สมาชิกใหม่ครับ)

11. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    จาเอาด้วย จาเอาด้วย ขอผมอันนึงนะ

12. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ถึงไหนกันแล้วครับ อยากได้ด้วย :)

13. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    นั่นดิ รอพี่ป๊อบสรุปล่ะกัน ครับ ประธานว่าไงก็ว่าตามกัน

14. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ไม่ทราบว่ายังสามารถจองได้อีกไหม อยากได้นะครับ แล้วจะต้องทำอย่างไรจึงจะได้

15. Manee B.

271
    0
    0
    อยากได้บ้างจัง จัดให้ด้วยได้ปะ

16. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ท่าทางแบบใหม่ยังไม่คลอด ใช้แบบเก่าไปก่อนละกันนะ

17. Manee B.

271
    0
    0
    อยากได้จัง ติดแล้วจะได้รู้ว่ากรุ๊ปเคียวกัน (แบบว่าไม่ค่อยจะมีพวกนะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้