จะทำสีรถใหม่อะครับช่วยกันเลือกที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย k_crevice, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    อัพเดทครับ

เมื่อเช้าผมแวะเข้าไปที่อู่ เห็นรถคุณเคพ่นสีรองพื้นสีขาวทั้งคันแล้วครับเหลือแค่หลังคาครับยังสีเดิมอยู่ น่าจะรอขัดทั้งคันอีกรอบก่อนพ่นจริง ส่วนรถผมตอนนี้เข้าห้องพ่นแล้วครับ...:D

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    รายงานความก้าวหน้าของอีแดงเป็นระยะๆด้วยนะคับเคด่วย:D

EK_limited และ mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  3. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    นานเกิ้น....

4. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    เอาจิงดิ งั้นฝาคงไม่ทันแล้ว แต่หลังคาให้เค้าเว้นไว้แล้วนะ:cry:

อ้ายบร้าาาาาาาาาา

เกิ๊นไป:D

จรัดไป
    :D
    อย่าพูดเดะกรูยิ่งลังเลอยู่ สาดดดดดดด:D

ไอ้นี้ก็อีกคน เดี๊ยะๆ จับเหล้ากรอกปาก:D

จายเย็นๆพี่น้อง:D

แล้วไปยุ่งอะไรกับรถบัสอู่เค้าละครับเพ่น้อง ซะมะแคลซ แซดแม๊ด จิงๆ:D

5. k_crevice

442
    77
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ ช่วงนี้ยุ่งมากไม่ได้ไปดูเลย หลังคาผมให้เว้นก่อนครับ ส่วนสีนี่ท่าจะอีกนาน จากตอนนี้ต้องขัดก่อนแล้วก็ต้องพ่นขาวก่อนรอบนึง แล้วตามด้วยแดงอะครับ สงสัยจะเสร็จไม่ทันกันแน่เลย:D

ได้เลยครับป๋า มีของเล่นเหลือก็แบ่งขายถูกๆด้วยนะครับ:D ตอนนี้กะบองเกียร์กะหัวเกียร์แล้วก็ถุงเกียร์ยังเดิมสนิทเลยครับ อิอิ

จายร่มๆ ครับเพื่อนฝูง:D

6. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> รอชมทั้งสองคันครับ ขอให้ออกมาสวยสมใจนะครับ :) <<<

7. k_crevice

442
    77
    0
    ขอบคุณครับเพ่โจ รบกวนหาสวิตซ์กะรีเลย์ แล้วก็ฝาครอบไฟหลังคาตัวกลางให้หน่อยนะครับ:D ถ้าไม่มีผมไปรื้อจากรถคุณเพ่ละกันนะครับ

8. k_crevice

442
    77
    0
    เมื่อเย็นแวะไปที่อู่มา ของคุณเอกเอาออกมาขัดสีแล้วนะครับ เหลืองอร่าม งามตามั๊กมากๆ เข้ากับล้อสีทองพอดีเลย ส่วนของผมอีกนานครับ ว่าจะหาตูด Domani มาประดับสักอัน แต่ยังไม่มีวาสนา:D

9. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> รถใครเอ่ย :D <<<

10. k_crevice

442
    77
    0
    เง้อ..... ไปถ่ายมาเมื่อไหร่ครับเพ่ ว่างๆถ่ายมาอีกนะ อิอิ :D

11. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ทะลึ่งและๆ ใช้ใครดูด้วยไม่ใช่คนธรรมดานะพี่โจอ่ะ

อาจารย์เหนือเทพ นะเว๊ย 555:D

12. k_crevice

442
    77
    0
    งั้นตะเองไปถ่ายให้เค้าละกันนะ ขากลับพาไปแวะที่คอนโดหน้าบ้านด้วยนะ อิอิ:D

13. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แย่แล้วทามะซัง ไอ่เคมันเจอเซฟเฮ้าส์พี่ซ่ะแล่ะ

14. tamazung

1,024
    197
    0
    งั้นย้ายถ้ำไปกิ่งแก้วดีก่า คิคิ:D

15. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ล่องหนน ได้ตลอดดอ่ะ 555 รถมันคืบบบหน้าละเว่ย ไม่ได้เข้ามาซะนาน

16. k_crevice

442
    77
    0
    ทำงานแถวนั้นบ่อยอยู่พอดี หนีเค้าไม่พ้นหรอกตะเอง :D

ตอนนี้หยุดรอของบางอย่างอยู่วะ ว่าแต่ช่วยเอาฝาท้ายมาให้กรูก่อนได้มะ กรูอยากได้:D

17. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    8 หน้าล่ะ กว่าจาเสร็จจากี่หน้าว่ะเนี้ย....อิอิ

18. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ช่วงไหนของกิ่งแก้วครับ พอดีมีโอกาศได้ผ่านไปบ้างจะได้แวะไปหา .....อิอิ

19. tamazung

1,024
    197
    0
    พิกัด คือ หน้าปากทางมีด่านตำรวจราชาเทวะ(เจ้าของตึกสั่งตั้ง)

ลองหาดูครับ คิคิ

20. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    คุ้นๆๆว่ามีร้านกาแฟด้วยป่ะ ...หุหุ :D

21. bomman

bomman New Member Member

25
    1
    0
    กระทู้นี้มันส์ดีวุ้ย

22. mo_mo

1,095
    223
    0
    หน้าหอมีลิ้นจี่ ด้วยใช่ม่ะครับ :D

23. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ลิ้นจี่ไม่เห็น เห็นแต่ร้านเข้าหมกไก่:D:D

24. sixthgraph

71
    9
    0
    ได้รถมาแล้วครับเค แต่ต้องเข้าไปเก็บงานอีกทีครับ งานยังไม่เรียบร้อยหลายจุดเหมือนกัน

25. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ไปแอบเห็นมาเก็บเยอะเหมือนกันนะครับ

26. k_crevice

442
    77
    0
    จายร่มๆนะครับค่อยๆเช็คละเอียดๆละกันครับ ยังไงมีตรงไหนให้สังเกตุเยอะๆก็บอกผมด้วยนะครับ :D

27. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ได้ท้าย Domani ยังคร๊าบบบ

อิอิ

28. mo_mo

1,095
    223
    0
    อย่าไปให้ท้ายมันคับ เด๋วเสียคน 5 5 5

29. sixthgraph

71
    9
    0
    หลายจุดเลยครับกำลังลุ้นครับว่าจะออกมาดีหรือเปล่า:)

ส่วนใหญ่จะเป็นบริเวณขอบๆ ของชิ้นส่วนตัวถังครับ พ่นบางไปแต่เจ้าของอู่รับปากว่าจะเก็บงานให้ ได้รถวันศุกร์เดี๋ยวมาอัพเดทอีกทีครับเค

30. tamazung

1,024
    197
    0
    เข้าใจคิดเนอะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้