การสมัครสมาชิก-การดำรงสมาชิกภาพ และ กฏกติกามารยาทของ BLUEBIRD CLUB.....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 29 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mai_modify

mai_modify New Member Member

19
    0
    0
    รับทราบและยอมรับกฎหติกาคับ

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิยินดีครับ

3. mannyba

mannyba New Member Member

68
    0
    0
    ห วาดดี คั บบ

4. mannyba

68
    0
    0
    >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

"
    *
    แม่จำได้มั๊ย..
    จากเล็กจนโต
    แม่ซื้อยาคูลท์ ให้ผมดื่มมาตลอด
    แม่รู้มั๊ยว่า นอกจากแลกโตบาซิลัสแล้ว ผมยังได้
    สัจธรรมบางอย่าง จากเครื่ฤองดื่มจุลินทรีย์ขวดเล็ก ๆ นี้
    ยาคูลท์มีบอกวันหมดอต่แม่ไม่มี
    ใครจะรู้ว่าแม่จะหมดอายุเมื่อไหร่
    คำขวัญนึงที่คนโง่ ๆ อย่างผมจำขึ้นใจ กว่าคำขวัญวันเด็ก ก็คือ
    แม่ไม่ใช่ยาคูลท์ รีบกตัญญูก่อนหมดอายุ
    ....อุดม แต้พานิช...

*
    "

________________ u 1 2 ___ ||

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: ????..........
    mAn ???ʺ?»??Ǥ?Ѻ....... :eek:

6. mannyba

68
    0
    0
    - - * กำ

7. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อืม..........

8. choo91191

choo91191 New Member Member

2
    0
    0
    รับทราบครับ

9. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ..........................................อิอิ

10. RUTJAZZ

RUTJAZZ New Member Member

2
    0
    0
    ยากเปนสมาชิกด้วยคนคับทำไงดีรบกวนพี่ทั้งหลายช่วยแนะนำด้วนคับ
    พอดีเพิ่งได้รถมาคับ
    ช่วยแนะนำวิธีสมัครด้วยหรือต้องทำอย่างไร
    [email protected]
    ขอขอบพระคุณอย่างสูงคับ

11. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ไม่ยากครับ การสมัครสมาชิก ต้องสมัครในวันมิตติ้งครับ เราจะมีมิตติ้งทุกๆ เสาร์ที่ 1 ของทุกเดือนครับ สถานที่ ก้อติดตามในบอร์ดนี้แหละครับ กระทู้มิตติ้งครับ ส่วนเบื้องต้นก่อนมิตติ้ง ก้อเข้ามาคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันในนี้ก่อนก้อได้ครับ วันเจอกันจะได้ไม่เขิน :D:D:D:D:D

12. new@nymph

12,042
    38
    0
    กลับไปอ่านแล้ว............เข้าใจอีกครัง

13. JaaO_U12

JaaO_U12 New Member Member

352
    0
    0
    แล้วผมเข้ามาคุยอาจจะบ่อย แต่มะเคยไปมิสติ้งเลยอ่ะครับ พรี่ นี่ผมเป็นหนึงในสมาชิก bbc แล้วหรือยังอ่ะครับๆๆ

ผมแนะนำตัวอีกครับละกันครับ โอ๋ครับ อยู่ ชล เรียน มบูรพา ครับ ขอบคุณครับ

14. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    อิอิ...........
    :cool:

ทางเราไม่ได้รังเกียจเรื่องการเข้ามาพูดคุยใน Board นะครับ
    ยินดีมากมายซะด้วยซ้ำที่มีคนเข้ามาคุยกับเรากันเยอะๆ.......

แต่เรื่องการเป็นสมาชิกโดยสมบูรณ์เนี่ย ทาง Club
    คงจะต้องยืนยันเป็นเรื่องว่า ต้องเข้ามาสมัครสมาชิกตามที่กฏ
    ระบุไว้คือ รับสมัครสมาชิกเฉพาะใน Meeting เท่านั้น อ่ะครับ
    เพื่อให้สมาชิกใหม่ได้พบสมาชิกเก่า ให้สมาชิกเก่าได้รู้จักหน้าค่าตา
    ของสมาชิกใหม่ก่อนอ่ะครับ เพื่อความสมานฉันท์สัมพันธ์ที่ดี
    ในภายหน้าต่อไปอ่ะครับ

หวังว่าคงเข้าใจนะครับ และขออภัยในความไม่สะดวกดังกล่าวด้วย
    :D

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    งั้นก็มาซะดีๆ..........อิอิ

16. worawot

worawot New Member Member

134
    0
    0
    รับทราบแล้วครับ

น้องใหม่ครับ

สวัดดีครับพี่ๆๆคลับทุกคนครับ

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) ครับ.................. ผม.............
    สวัสดีครับ ผมก็น้องใหม่เหมือนกันครับ........

;);););););)

18. worawot

worawot New Member Member

134
    0
    0
  19. yy_u12

18,827
    95
    48
    11111111111111111111;)

20. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ...................อิอิ

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ..........................อิอิ

22. mile

mile New Member Member

113
    0
    0
    ว.2 ว.8 ว.61
    รับทราบข้อความ ขอบคุณมากคับ
    ขอออกตัวก่อนคับ รถผมอยู่ต่างจังหวัดคับตอนนี้ กำลังรอวางเครื่องใหม่อยู่คับ ต้องขออภัยหากไม่ได้ไป meeting ในช่วงเวลาดังกล่าวคับ
    ขอบคุณคับ

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    ว.2 ว.ทราบ

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    ตามสบายครับ ให้เรียบร้อยสมบูรณ์
    แล้วค่อยว่ากันก็ได้ครับ........ :cool:

25. ๋Joe Joh krab

๋Joe Joh krab Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิกคลับทำอย่างไรบ้างครับ

พอดีผมพึ่งซื้อรถบลูเบิร์ด u12 มาได้ประมาณเดือนนึงแล้วครับ เพราะหลงใหลในความสวยของรถรุ่นนี้ จริงๆตอนแรกเกือบหมดรักแล้วเพราะซ่อมแทบทุกวันเลย กว่าจะขับได้อย่างมีความสุขหมดค่าซ่อมไปเกือบ 4 หมื่น เลยอยากมีกลุ่มเพื่อนๆในคลับบ้างเพื่อแปลกเปลี่ยนข่าวสารข้อมูลต่างๆครับ จะสมัครยังไงอ่าครับ

26. ๋Joe Joh krab

๋Joe Joh krab Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิกคลับทำอย่างไรบ้างครับ

พอดีผมพึ่งซื้อรถบลูเบิร์ด u12 มาได้ประมาณเดือนนึงแล้วครับ เพราะหลงใหลในความสวยของรถรุ่นนี้ จริงๆตอนแรกเกือบหมดรักแล้วเพราะซ่อมแทบทุกวันเลย กว่าจะขับได้อย่างมีความสุขหมดค่าซ่อมไปเกือบ 4 หมื่น เลยอยากมีกลุ่มเพื่อนๆในคลับบ้างเพื่อแปลกเปลี่ยนข่าวสารข้อมูลต่างๆครับ จะสมัครยังไงอ่าครับ

โจ้ 089-2285228

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    Joe Joh krab

โจ้ 089-2285228

:eek: สวัสดีครับคุณโจ้.........

ถ้าต้องการสมัครสมาชิก BLUEBIRD CLUB จะต้องสมัครในขณะที่
    Club มี Meeting เท่านั้นครับ ซึ่ง Meeting จะจัดให้มีขึ้นทุกเสาร์แรกของเดือน
    สถานที่จะหมุนเวียนเปลี่ยนไปเรื่อย ตาม Vote ที่สมาชิก Club เลือกกันครับ.....
    ซึ่งจะมีการ Post บอกไว้ใน Web-board นี้ก่อนหน้าที่จะ meeting ประมาณ 3 วันครับ

ส่วนช่องทางอื่นที่ไม่ใช่เรื่องสมัครสมาชิก ก็จะทำการติดต่อพูดคุยกันใน Board นี้
    และอีก board (dot com) ครับผม..........

ยินดีต้อนรับเพื่อนร่วมทางที่ใช้ nissan bluebird ทุกท่านครับ....:eek:

28. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    สวัสดีครับ.......ยินดีต้อนรับครับ:D:D:D

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    สวัสดีครับป๋ม

30. joejohkrab

joejohkrab New Member Member

3
    0
    0
    ไม่ทราบว่าต้นเดือนตุลามีMeetingที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้