อยากถามเกี่ยวกับ GT4 คับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย MR.JUNLANOP, 24 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    ขอบคุณครับ

แต่ให้ดีน่ามีราละเอียดเซตรถ

ให้ได้ลองกันคงจะดีน่ะครับ

ดริฟต์นี่พอได้ แต่แดร๊กนี่ไม่เปนจิงๆ

2. runsuthi

runsuthi New Member Member

14
    0
    0
    ไม่บอกได้มั้ย อยากให้คิดเองอ่ะ
    ไม่งั้นก้อทิ้งเมลไว้เดวแอดไป

3. x-release

x-release New Member Member

18
    0
    0
    เซ็ต ยังไงอะครับ ขอความรู้หน่อยครับ [email protected]
    ขอคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

4. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ไม่เห็นต้องเซ็ตไรมากเลยนี่

เซ็ตปกติมันก็วิ่งได้แล้ว ยิงไนตรัสกระโดดแรงกว่า GTR ซะอีก

5. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    ไหมผมได้ 8.9 เองอะคับ :confused:

6. End

525
    39
    28

7. End

525
    39
    28
    ทำไมไม่ลองทำเองล่ะครับ ผมว่าง่ายจะตาย

ดีกว่ามานั่งแขวะคนอื่น นะ

ผมว่าสำนวนการพิมของคุณฟังดูไม่ค่อยลื่นหูเท่าไหร่ นะครับ

8. Kornza

168
    1
    0
    ใจเยนๆครับ คอเดียวกันไม่ใช่ศัตรูคู่แข่งที่ไหน

ในบอร์ดนี้ ก็ไม่มีไรมากน่ะครับ ใครรู้วิธีไร ก็บอกกัน

เอาไว้เปนความรู้กับความมันส์ในเวลาเล่น ถือว่ามาแบ่งปันกันครับ

แต่ใครว่าเปนสูตรส่วนตัวก็ไม่ว่ากันครับ จริงๆผมว่าก็ไม่ได้อยู่ที่การเซตรถแระก็กดแช่เฉยๆน๊ะ

มันอยู่ที่รอบกะจังหวะด้วย ส่วนตัวผมคิดงี้น๊ะ แต่ตอนนี้แดร๊กผมก็ยังเซตไม่เปนเลย
    :confused:

9. End

525
    39
    28
    โทษทีคับ พอดีอ่านแล้วมันรู้สึกทะแม่งๆ

จะว่าไปผมก็เซ็ตไม่เป็นเหมือนกัน :confused:

10. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    อยากจัดแข่ง เซอร์กิจจังซัก อาทิตย์ละครั้ง สนใจกันมั้ย

11. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    ใช้จอย หรือ ใช้พวกมาลัยอะคับ

12. runsuthi

14
    0
    0
    จัดแดรกด้วย ท่าจะดี

13. Kornza

168
    1
    0
    มีคนเปิด...ก็จะตามไป

14. runsuthi

14
    0
    0
    เอาแบบนี้มั้ย จัดแดรก
    ให้เซตรถใหม่ห้ามเอาเซฟมาเอง
    โมกันสดๆๆสนมั้ย
    ให้แข่งเปนรายการ backet 15 วิ 13 วิ 11วิ
    ขับ4 ขับ2 ขับหน้าขับหลัง แล้วก้อ open unli....สนป่ะ
    ถ้าสนขอคะแนนด้วย

15. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    เปอโยต์ ตัวแรลลี่ ผมก้อได้ 7.9 นะคับ อิ ๆๆ :D

16. sakolrat

sakolrat New Member Member

8
    0
    0
    เห็นว่ามีจัดแข่งgt4 ที่ไหนหรือครับ

ใครมีรถเบนซ์ c9 race car บ้างยากจะขอเทดรถหน่อย เอารูปมาลงด้วย

17. sakolrat

sakolrat New Member Member

8
    0
    0
    เอารูปมาลงเพิ่ม

กำลังฝึกอยู่

18. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ลองใช้ Lancia ตัวแรลลี่สิคับ ได้อยู่ 7.6 แน่ะ
    ตอนนี้กะลังกดให้ลง 7.5 อยู่ อิ ๆๆ

เห็นห่างหายกันไปนานคับ
    ผมก็ไม่ได้เล่นตั้งนาน

19. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    พวกสนามหลายๆรอบ ลองเล่นแบบ B-spec ดูคับไม่ต้องขับเอง
    แต่แซงให้ได้แต่รอบแรกๆ แล้วก็ขับชิวๆ

20. Horse-Man

Horse-Man New Member Member

22
    1
    0
    อยากเห็นเลข 7 มั้ง ผมทำดีสุดแล้วด้ 8.7
    อยากรู้จริงๆว่าเลข 7เค้า set กันยังไง

21. Horse-Man

22
    1
    0
    ทำได้ละ 7.934 ^^

22. Horse-Man

22
    1
    0
  23. MR.JUNLANOP

523
    29
    28
    สรุป ณ บัดนี้ มีใครเวลาดี ๆ กว่าเดิมกันบ้างครับ
    ผม ก็ เช่นเดิมอ่ะ Lancia ตัวแรลลี่ แรงสุดอ่ะ ^^
    7.6
    แต่ตอนนี้ ไม่ได้เล่นละ
    แผ่นพัง ยังไม่ได้ซื้อเลยครับ
    + กับ อยากเล่น GT5 อ่ะ T-T

24. ^^sH0w^^

^^sH0w^^ New Member Member

142
    7
    0
  25. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    up............เพิ่งหัดเล่นคับ

26. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  27. ۩۞۩ Sleeper0ne ۩۞۩

۩۞۩ Sleeper0ne ۩۞۩ New Member Member

4
    0
    0
    ผมก็ 7.8 ต้นๆ ครับ ใช้ im เหยี่ยว spec C 526 ม้า

28. bank35072

bank35072 New Member Member

3
    0
    0
    ต้องไปหามาเล่นบ้างแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้