อยากทราบว่าa31จะมีคนเล่นอีกกี่ปี่

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย อยากขับa31, 26 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukkik

kukkik New Member Member

19
    0
    0
    เจ็บยังไงก้อรัก....โน๊ะ.........สุดดดดดดด

2. sarit duangchana

sarit duangchana New Member Member

27
    0
    0
    ผมก็ว่าอีกนานแหละครับ

ที่น่าห่วงก็พวกสภาพตัวถังนั่นแหละครับ รถมันอายุมากแถมเป็นรถญี่ปุ่นด้วย เหล้กและสิ่งต่างๆจะไม่ค่อยแข็งแรงมากเหมือนรถที่มาจาก
    ยุโรปครับ ต้องดูแลกันดีๆนะครับ

ผม อิจฉารุ่นลุงที่ได้เล่นตั้งแต่ใหม่ๆ ป้ายแดงครับ คงมันน่าดูเลย 12 ปีที่แล้วหน่ะ ส่วนตัวชอบครับเนื่องจากรถมันใหญ่ดี ยังมองๆหาอยุ่เลยครับ ซื้อเก็บไว้ก็ไม่น่าขาดทุนนะครับ ถือว่ากำไรใช้ ครับ

3. Joeaun

Joeaun New Member Member

61
    3
    0
    The Best of Thailand. (อันนี้คิดเอานะครับ)สำหรับผมจะใช้ต่อไปจนกว่าไม่มีน้ำมันให้เติม ฮึฮึ... แต่ว่า ตอนนี้ 95 ก็หายากนะ ฮึฮึ.....

4. dodoksr

dodoksr New Member Member

3
    0
    0
    ไม่มีวันหายไปจากเมือง
    ไทยแน่นอน อิอิ..

5. ballchevy

ballchevy New Member Member

2
    0
    0
    นานแน่นอนเลยคัฟ
    ผมอ่ะขับมา3ปีแล้ว
    ยังไม่เบื่อเลยของแต่งเพียบๆ
    อยู่ที่ว่า มีตังอ่ะป่าว ซื้อมาเลย
    เนี่ยว่าจะเก็บมันไว้ให้ลูกชายขับต่อ
    อนาคต ข้างหน้ามันจะต้องเป็น retro car
    ที่เท่ที่สุดเลย คล้ายๆ skyline ตัวเก่าอ่ะคัฟ

6. nook ooop

nook ooop New Member Member

4
    0
    0
    ตามนั้นบรรยายมาหมดล่ะ

7. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    Cefiro ไม่มีวันตายคับพี่น้อง Cefiroจงเจริญคับ

8. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ขับไปเหอะ แต่ง Wide Body ได้อีก มีเงินกะปั้นๆ ไป เท่กว่า รถใหม่ๆเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้