เฮียชอร์กลับมาแล้ว..คราวนี้หนักข้อกว่าเดิม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    คราวที่แล้วโดนประนามหนักขนาดนั้น แม่มยังกล้ากลับมาทำอีกแล้ว ไม่ธรรมดาแล้วคนๆนี้ เพื่อนเอาไงกันดี เพื่อที่จะไม่ให้ใครหลงเป็นเหยื่อมัน

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ขอบคุณมากครับ.....

ผมกะไว้แล้วเชียว ต้องเกิดเหตุการอะไรบางอย่าง เป็นอย่างที่คิดเลย...:D

3. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เอาอีกแล้วเรอะ ????

4. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    คราวที่แล้วได้อ่านครับ ที่ว่าเอาสันของเหรีญตั้งบนเครื่องยนต์ แล้วไม่ล้ม ( ประมาณว่าเครื่องเดินเรียบและนิ่งมาก ) กลับมาคราวนี้หวังว่าเฮียแกคงไม่เอาสันของแบ็งค์ ตั้งบนเครื่องโชว์นะครับ

อย่ามาชอว์ ---> ปัจจุบันเพี้ยนไปเป็น อย่ามาซุย

ปล.หวัดดีปีใหม่นะเฮีย

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก๊ากกกกกกกก !!!
    ชอร์ มาฮาอีกแว้ว Album ใหม่ อิ อิ อิ

6. เฮียแกแถ ได้สุดทางจริงๆๆๆ.........แถอยู่คนเดียว

7. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0

โฆษณา เหมือนมาขายกุมารทองเลยครับ
    :D:D

8. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ตอนนี้เฮีย frank2008 แกโผล่ในเวป vlovepeugeot แล้วครับ

ไม่ทราบว่าใช่คนเดียวกันไหม แต่เฮียแกก็ไปมีตติ้งเวปด้วยนะครับ เท่าที่คุยดูก็อัธยาศัยดีเลยทีเดียวครับ คุยเก่งมีรูปมาให้ดูเป็นอัลบั้มเลย
    เห็นเฮียแกบอกทำE30 1JBo วิ่งจาก14.7เป็น13.7 ได้เพียงใช้สูตรของเค้า
    ผมก็เลยแอบสนใจเลยครับ เผื่อ3S-GTEได้เห็นเลข14กับเค้าบ้าง
    จะทำได้ไหมหน๋อออออออออ -*-

http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=13010.msg91664;topicseen#msg91664

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2009
  9. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    พระเจ้าช่วย กล้วยทอด !!!

10. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เค้าคือคน คนเดียวกัน

11. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    เพ้อเจ้ออีกแหละ

12. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    เฮียครับ ..............................เหนื่อยไหม

13. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    หวัดดีปีใหม่นะเฮีย

14. คราวที่แล้วบอกเอาหลักการณ์มาจากองค์การ "นาซ่า"
    คราวนี้สงสัย ไปฝึกวิทยายุทธมาจาก "ซานติก้า" แน่เลย

15. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0

:cool::cool::cool::cool:

16. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    จ่าย 250 ไปลองวิชาแล้วถ่ายรูปเอาไว้ ฮากันได้อีกหลายปี 555

17. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    เข้ามาเช็คชื่อรอไว้ก่อนเลยดีก่า

:D

18. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อิ อิ อิ รอดูด้วยคนนะครับ :D

19. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    บางครั้งการที่คนเราอายุมากชึ้น จะทำอะไรลงไปสักอย่าง น่าจะพิเคราะห์

ให้ดี เพราะพลาดมาก็เป็นขี้ปาก ถ้าดีก็มีคนนับถือ ได้งานดีๆต่อไป ผมว่าเรื่องบาง

เรื่องเฮียก็รู้ว่ามันจริงหรือไม่จริง คราวที่แล้วขึ้นไดโน่มันน่าจะเป็นคำตอบให้เฮีย

ไปปรับปรุงงานให้ดีขึ้นแล้วกลับมาอย่างสง่า ผมรู้ว่าเฮียก็อยากสร้างงานดีๆออกมา

แต่ถ้ามันยังดีไม่พอ อย่าออกมาให้เด็กมันว่าเอาที่หลังดีกว่าครับ

ผมว่าสำนวนมันคล้ายเฮียมากๆ แต่ถ้าคุณfrank_2008 ไม่ใช่เฮีย ผมก็ขออภัยครับ

20. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เตมที่เลยคราบ

21. BlueWish

BlueWish New Member Member

47
    7
    0
    เข้ามาฮา...และลงชื่อครับ

เจริญพรรรรรรรรร

22. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    สงสัยทำมาหากินอย่างอื่นไม่เป็นวะ

ทำไปด้ายยยยยยยยยยย

23. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........อะไรกัน นัก กันหนา.......ตั้งเหรียญ..บ้าบออะไร.....รอบเครื่อง..อะไรว่ะ..300-400 รอบ เดินเบา........

.........เบื่อจริงๆ............

24. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    แถกันตั้งแต่ปีใหม่ครับ

ไม่ซีเรียส ๆ สนุกดี ๆ

25. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    เข้ามา "ปลง" เฮ่อออออออออ....................เข้าใจครับว่าเงินทองหายาก

แต่ก็ไม่น่ากลับมาหลอกคนอื่นๆ อีกเลย

มันถ่อย

26. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    โฆษณาเกินความจริงมีความผิดนะครับ

27. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    มีบริการปลุกเสกเครื่องยนต์หรือเปล่าครับ...

28. Daytona

Daytona New Member Member

50
    1
    0
    รอชมต่อไป

29. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    โอยย ผมฟันธงวันนี้เลย เกิน 10 หน้า ชัวๆ.. กระทู้นี้..

30. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ตอบไม่เหมือนกันซักเวป ตลกดี

มีอะไรขำขำ ให้อ่านเล่นช่วงปิดเทอมและ เอิ๊กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้